Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema sio chama sahihi cha mabaliko

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by kiwaya, Oct 14, 2012.

  1. k

    kiwaya Member

    #1
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 6, 2012
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vijana wengi tunaitaji mabadiliko ya KIUCHUMI,KISIASA NA KIJAMII ila CDM sio chama sahihi cha mabadiliko nasema haya kwa baada kufanya uchunguzi wa kina na kugundua kuwa hiki ni chama ambacho kinawatumia vijana kwa kuwapotosha ni si kuwajenga kupambana na Changamoto! Juzi tu Jijini Mwanza tumeona Mbunge wa CDM akitoa pesa ya kuandika mabango na kununua viroba ili wamzomee Waziri mkuu wa Tanzania kwel Chama hiki sio Sahii kwa madiliko! Viongoz wajuu wa CDM ndio chanzo kikuu cha kuanzisha vulugu na fujo ukiaangalia Arusha Katibu mkuu wa CDM Dr Wilboard SLaa anawashawishi wananchi wakavamia kituo Cha Polsi huyu kiongoz alikuwa hana nia nzur, pia Kiongoz huyu Alitamka maneno haya km CDM haita shinda nchi haita karika anamaana alikuwa tayar kuingia mstuni hii ina maana yeye ni Kiongoz asiyekubari kushindwa! Pia ni kiongoz mwenye uruho na madaraka na sio kuwakomboa watanzania! Ni wabunge wa CDM ndio waliongoz Bungen kutomtambua Rais hii inamaanisha wanakataa maamuz ya wananchi wa Tanzania walipoamua kumpa Ridhaa kuwa Rais, Wabunge wa CDM ndio waliokuwa mstari wa mbele kupinga posho, mishahara na magari ya kifahar ya wabunge ila hii wanatembelea Magari yale yale Kifahar na posho na mishahara wanapokea km kweli walikuwa na nia nzuri kwanin pesa hizo wasipokee na kuzileta kwenye shughuli za maendeleo! Watanzania ni muda muafaka sasa wa kutafakar kwa kina sio Tudananywe na maneno, VIJANA TUNAITAJI MABADILIKO KAMWE CHADEMA SIO CHAGUO SASA KWETU
     
  2. sigitoro

    sigitoro Member

    #2
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Gaaaaambaaaa!
     
  3. Chitemo

    Chitemo JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,290
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Nonsense kabisa, sijui unaandika kwa kutumia mpododo.!!!
    nadhani still una akili za mgando.
     
  4. Babuu Rogger

    Babuu Rogger JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 663
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Ona mjitu mingine hii, limeacha kunyonyesha mtoto wake linaleta ***** hapa. GAMBA MKUBWA.
     
  5. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,251
    Likes Received: 2,439
    Trophy Points: 280
    Bado ninamachungu kwa makanisa yaliyochomwa...Tafadhali leo ni Jumapili tusiharibiane siku mkuu..
     
  6. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #6
    Oct 14, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Ficha upumbavu wako by invisble!
     
  7. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #7
    Oct 14, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Ajira yako iko matatani lazima nipunguze posho yako
     
  8. 53930

    53930 Member

    #8
    Oct 14, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 65
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Nyau wewe... Pepo toka.. Toka toka.. Toka pepo... Na ushindwe na ulegeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
    gambaaaaaaaaaaa. Na tulizomeeeeeeeeeeeeeeeeeeee hilooooooooooooooooooooooooooooooo
    huna aibu.......... Pimbi weweeeeeeeeeeeeeee
     
  9. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #9
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    mtasema sana tu.lakini mwendo ni ule ule....persistance persistance persistance.....mtaelewa tu.
    makamanda 2.jpg
     
  10. H

    Haika JF-Expert Member

    #10
    Oct 14, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,241
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Hakuna kitu chochote kamilifu hapa duniani, utasubiri sana,
     
  11. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #11
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    mkuu huko vijijini wameelewa na kukubali nakushangaa wewe mwenye access na keyboard unajitoa akili.

    cdm kijiji.JPG
     
  12. k

    kiwaya Member

    #12
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 6, 2012
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tengeneza hoja hapo ntakuana huna wazo mgando! Kama kweli una akili timamu tafakari sio unamezeshwa sumu nawe unakunywa na kung,ang,ania kuwa ni soda UTAKUFA
     
  13. Munambefu

    Munambefu JF-Expert Member

    #13
    Oct 14, 2012
    Joined: Jun 24, 2012
    Messages: 828
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 60
    Nani kakulazimisha ujiunge CDM?Kajiunge na Sheikh PONDA mtakuwa watu wa mabadiliko
     
  14. h

    hippocratessocrates JF-Expert Member

    #14
    Oct 14, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 3,613
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mkuu kiwaya, you must have alot of guts to say whatever you said in your thread title!
     
  15. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #15
    Oct 14, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Jamani msimlaumu huyu bado yuko ngumbaru
     
  16. D

    DR. RICHARD Senior Member

    #16
    Oct 14, 2012
    Joined: Jun 24, 2012
    Messages: 127
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kunawa2 wanakuwa kivutuo cha uwekezaji wa matusi kwao, acha 2 tuvumilia, tuambia basi anawaongelea vijana wapi UVCCM?
     
  17. h

    hippocratessocrates JF-Expert Member

    #17
    Oct 14, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 3,613
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    hahaha..mkuu umesahau hii pia anasema "vulugu" badala ya vurugu...halafu anachanganya herufi kubwa na ndogo..wa wapi huyu?
     
  18. k

    kiwaya Member

    #18
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 6, 2012
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani tujaribu kujenga hoja, unapotoa matusi napata wasiwasi mkubwa na upeo wako wa kufikri, tubadilike sio mtu ukiambiwa ukweli unaanza kutoa matusi hii inamaanisha hujui chochote unapelekwa na mawazo ya mtu. TUACHENI AKILI ZA KUSHIKIWA
     
  19. h

    hippocratessocrates JF-Expert Member

    #19
    Oct 14, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 3,613
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mkuu kiwaya, nadhani ungetambua kuwa hakuna kilicho kikamilifu( INGAWA simaanishi hakiwezi kuwepo).

    Ungewaeleza "hao vijana" au "sisi watanzania" kuwa CHADEMA si chama sahihi hasa labda kwa sera zake, mipango mibovu n.k kwa kuonyesha huko kutokuwa SAHIHI ni kupi? na si kwa udhaifu wa kufikirika uliouonyesha!

    Nimefurahi uliposema, "CHADEMA si chama sahihi cha (MABADILIKO)"..Inaonyesha kuwa unatambua kuwa kuna mabadiliko yanayopaswa kufanyika!
     
  20. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #20
    Oct 14, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,105
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    MKUU NATMAI NNAPE KAKUWEZESHA, MAANA IZI NI PUMBA ZA KIPUMBAFU FR CCM LZM ZINAUWEZESHO WA DHAIF et al
     
Loading...