Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema sio chama chenye uchungu na nchii, ila ni chama bei gali kununuliwa. Bei itafikiwa tu!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by adil_abdallah, Mar 26, 2012.

  1. adil_abdallah

    adil_abdallah Member

    #1
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wazungu wanasema "they are playing hard to get"..walikuja wengi tu kama tlp,cuf,nccr mageuzi.....sasa leo watanzania tunafikiri chadema ndo chama chenye uchungu na nchi..hivi ukimkaribisha nyumbani mtu alie toka kula muda sio mrefu na mtu ambae hajawai kukaa mezani kula yeye kazoea kuokota okota mitaani nani atakula zaidi???
     
  2. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #2
    Mar 26, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Peleka facebook upuuzi wako..ivi uliacha darasa la tano mwaka gani vile
     
  3. Jaffary

    Jaffary JF-Expert Member

    #3
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 729
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    mbona hueleweki mkuu unataka kusema cdm ni chama cha msimu? Sidhani kama upo sahihi kama ndio ulichojaribu kuandika
     
  4. adil_abdallah

    adil_abdallah Member

    #4
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unafkiri kila mmoja aliishia darasa la tano kama wewe....watu hapa vyeti vinaliwa na mchwa!!
     
  5. adil_abdallah

    adil_abdallah Member

    #5
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama wana nia nzuri hatuwakatai,ila kwa jinsi watanzania tulivo experience na siasa hatuna uhakika na mtu yeyote...leo zitto yukwapi?unafkiri slaa na mbowe ndo hawapendi raha?....watanzania kwasasa mbaka kitu kifanyike ndo tunaamini,porojo za majukwaa tumeona sana!!
     
  6. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #6
    Mar 26, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Nadhani huwafahamu vizuri hao Slaa na Mbowe unaowataja. Kama kula walishakula zao, matunda ya jasho lao.
    Why bother na za uwizi? Saa ya ukombozi yaja karibuni...
     
  7. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #7
    Mar 26, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    masabu yanakuwasha!
     
  8. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #8
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Duuuuuh naona jamaa hatarudia tena ujinga wake wa kutumiwa kwa booktano.
     
  9. Mlitika

    Mlitika JF-Expert Member

    #9
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 458
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35

    Guyz, amekoma, mwacheni. Nadhani hatarudia tena. Nafunga mjadala ili tujadili hoja zinazolipa.
     
  10. adil_abdallah

    adil_abdallah Member

    #10
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haha naona watu wamekua mbogo,mnakua kama sio wana siasa?...siasa sio comedy bwana,ukweli lazma ukuchome..hapa ndugu zangu ni ku jump urine and kukanyaga shit..bora tuendelee na hawa wanae jisafisha kuliko kurudi zama za uhuru!!!siasa sio nipashe na tbc,siasa ni kuunganisha matukio....
     
Loading...