Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA siasa ni matumizi ya fursa wakati muafaka!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MAFILILI, Apr 29, 2012.

  1. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #1
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Wana CHADEMA mmepatwa na baridi ghafla kutokana na CCM kuja na HOJA MAKINI KWA WANANCHI. Wana mikakati maarufu wa CCM walikaa chini wakati nyie mukibwabwaja na kuja na pendekezo nzuri kupitia CC. Masaa 48 hayajatimia tangu tamko lisomwe na Bw. Nape, kimbunga chake ni HATARI, uongozi wa CHADEMA umeduwaa hawajuwi paa kuanzia hoja yao ya kuendesha maandamano nchi nzima. UPEPO UMEBADILIKA, jahazi la CHADEMA limekosa uelekeo
     
  2. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #2
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,245
    Likes Received: 11,594
    Trophy Points: 280
    aisee Chadema inakutesa moyo sana kijana.
    Najua uko utumwani na huna namna zaidi ya kujivua ufahamu.
    Usihofu, tutakukomboa soon,
    M4C with no apology.
    Kuitetea CCM inahitaji uwe na akili ya maiti.
     
  3. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #3
    Apr 29, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,194
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    ...hivi maandamano yangekuwepo kama nini kisingefanyika vile!?
     
  4. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #4
    Apr 29, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,738
    Likes Received: 1,321
    Trophy Points: 280
    Mikakati gani wameweka Magamba wakati kila kukicha wanameguka na kujiunga na CDM? Labda mikakati ya kuua watu
     
  5. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #5
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    boss kasema atafanya mabadiliko katika baraza lake, lakini hakusema kama hao mawaziri watachukuliwa hatua gani, hizo hela watazirudisha, watafilisiwa, watashtakiwa au wataachwa wazitumie vizuri hizo hela
     
  6. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #6
    Apr 29, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 460
    Trophy Points: 180
    Eleza hoja vizuri siyo unaandika kwa ushabiki
     
  7. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #7
    Apr 29, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,738
    Likes Received: 1,321
    Trophy Points: 280
    Boss hana ubavu wa kuwawajibisha - kuna uwezekano mkubwa Boss ndo aliwatuma wafanye madudu; atafanya kiini macho tu kuwahamishia sehemu zingine ili waendelee na dill zao za kuwaibia watanzania. Inaniuma sana
     
  8. JingalaFalsafa

    JingalaFalsafa JF-Expert Member

    #8
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 13, 2012
    Messages: 701
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Sasa ndio nini? Acha ushabiki, kwa kungwi hakuishiwi nyimbo! Muda unayoyoma jamani, machungu yanaongezeka, kwanini tusipite kunakostahili? Tunaogopa nini? Nguvu yetu ni umoja na kuthubutu tu! Mungu wetu anaita! "When the forces of oppression come to maintain themselves in power against the established law, peace is considered arleady broken"
    Mungu wetu anaita.
     
  9. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #9
    Apr 29, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,960
    Likes Received: 360
    Trophy Points: 180
    Sina hakika kama unayoyasema yanatoka moyoni au yanahusiana moja kwa moja na ukweli unaoufahamu toka moyoni!!!!!!!!
     
  10. kilght

    kilght JF-Expert Member

    #10
    Apr 29, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 542
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaka hii habari si ya chadema hii ni habari ya wakati .jalibu siku ukikuta watoto wancheza mtaani sema eti wewe ni ccm kama hujaumbuka kwa matusi ko kaka nataka nikuhabalishe kuwa ccm wanatapatapa tu ila wakati ushafika
     
  11. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #11
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hii ni thread ya pili unaanzisha ndani ya siku mbili kwenye jambo hilo moja,jiangalie usije ukaanza kusema ukweli na ukaharibu kazi ya boss wako,kwa vile njia ya mnafiki huwa ni fupi siku zote.Msalimie nape
     
  12. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #12
    Apr 29, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Ushabiki ukizidi ni utumwa!!

    BTW, taarifa za CDM ni classified na zinatolewa wakati muafaka na idara muafaka!!

    Endeleeni kuwashwa tu!!
     
Loading...