Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA Saut ndani ya Rwezera Geita.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by jembe la kigoma, Oct 25, 2012.

  1. j

    jembe la kigoma Senior Member

    #1
    Oct 25, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu kesho makamanda wa CHADEMA tawi la ST,Augustine University Mwanza watakuwa katika kata ya Rwezera mkoani Geita kusaidiana na mkamanda wenyeji wa kule kupiga kampeni za mwishomwisho za uchaguzi wa UDIWANI,watasaidiana nao kuhamasisha wazee na kinamama na vijana kujitokeza kuipigia kura CDM na pia watazilinda,kata hii CDM tutaichukua take my word.



    :israel:


    They wiil disqualify you for the little weaknesses you have and they will never glorify you for the great strength you have shown,
     
  2. O

    OMUSILANGA JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 384
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tuko pamoja , njooni tuungane kwa pamoja na kwa unyonge wetu ushindi ni wetu kwani Mungu yupo upande wetu. Kamanda Vicent Nyerere pamoja na mbunge kivuli jimbo la geita, kamanda Rogerz watahitimisha kampeini siku ya jumamosi.
     
  3. F

    Froida JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Natoka leo kifungoni nadhani Ban yangu ilikuwa mbaya kuliko wana JF wote
    Mwenzetu jiangalie sana na taarifa hizo unazotoa unasikia watu wanachomwa mikuki wewe unaanika strategy hapa hayo uje uyazungumze baada ya kushinda
     
  4. M

    Mea2 Member

    #4
    Oct 25, 2012
    Joined: Sep 5, 2012
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    saut na wahaminia kwa harakati za kukuza demokrasia wapo juu sana tofauti na vyuo vingine
     
  5. j

    jembe la kigoma Senior Member

    #5
    Oct 25, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pole sana mkuu kwa kutoka kwenye Barn bt hatufanyi mambo kwa siri,hatuogopi wala kutishika,mapambano daima

    • :glasses-nerdy:
     
  6. j

    jembe la kigoma Senior Member

    #6
    Oct 25, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tutakwenda kuungana na makamanda hatutowaogopa magamba waliopo hapo SAUT
    :A S 100:
     
  7. Miwatamu

    Miwatamu JF-Expert Member

    #7
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 2, 2012
    Messages: 1,454
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 133
    Pole sana hata mie nimeachiwa leo. Cha msingi lindeni kura tu.
     
  8. WABHEJASANA

    WABHEJASANA JF-Expert Member

    #8
    Oct 25, 2012
    Joined: Jun 22, 2011
    Messages: 4,226
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kamanda mimi niko huku siku ya pili sasa karibu sana ila angalia sana unapajua vizuri lakini Lwezera ama unapasikia tu?,Rogers ni jemba na tunajua kwamba ndiye Mbunge wa Geita ingawa alichemka kidogo tu ndiyo maana alishindwa kwa sababu alipata kila aina ya kampani kutoka kwa wanaCCM sema tu basi alikuwa bado mchanga kwenye siasa.

    Tuko pamoja karibuni sana Lwezera il muwe makini,msije kichwakichwa kwa sababu huku nako si mahali salama sana na hasa ukizingatia kwamba ninyi bado nji Madenti sasa mkichomwa mikuki huku tutawapoteza wakati bado tunawaandaa kwa ajili ya ukombozi wa nchi hii mwaka 2015.ukifika nitafute.
     
Loading...