Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

chadema sasa yatapatapa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mujumba, Mar 15, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Mujumba

    Mujumba JF-Expert Member

    #1
    Mar 15, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 854
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    wafuasi wa chama cha chadema ndani ya jf wameanza kutapatapa na kutafuta pa kujificha kutokana na hoja nzito zinazotolewa na watu ambao si wana chadema! hali hii imesababisha watu hao ambao wako against ktk jf kupachikwa majina mbalimbali kama vile "vifisadi vitoto","mbumbumbu," "mashoga" nk na kama hiyo haitoshi pia wamepokea matusi makali sana ikiwa eti ni njia ya kuwavunja moyo na kuwarudisha nyuma watu hao! lakini kimsingi watu hao wanaonekana wamejipanga sawasawa kuleta changamoto mpya katika jf na kupambana vilivyo na cdm kwa hoja nzito zitakosaidia kuijenga nchi yetu!
     
  2. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160


    Sahihi yako mkuu, umeniacha hoi. Mwanaume kupenda mwanaume mwingine, mhhh...

    Au na wewe ni moja ya wale akina Mama Tanzania mlio kwenye list ya Mlo wa vigogo wa CCM?
     
  3. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    bado kupeng'e, mzambia, ms etc kuandika upupu wenu humu! TUNAWATAMBUA WANAFIKI MLIOKUJA JF KWA KASI YA UCHONGANISHI, mtashindwa!
     
  4. Mujumba

    Mujumba JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 854
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    na ndio maana tunaposema nyie cdm ni kama kundi la taarab mnasema tumewatukana,sasa ebu angalia ulivyotoka nje ya mada daah nakuoneneeni sana huruma
     
  5. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #5
    Mar 15, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Gawa tu Mkuu, maana ulichopewa na Mungu, kumyima Mwanaume dhambi.......

    Mali yako mwenyewe wala hukuazimwa. Huruma unionee mimi? Kwa nini?

    Si heri ujionee huruma mwenyewe? Siku zenu zimehesabika.
     
  6. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #6
    Mar 15, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Yeyote aliye mstaarabu(hata kama si mwana-CDM), naomba asichangie hii thread. Ni kuwapa umaarufu wa bure wahusika tuonekane tuko sawa. NAOMBA NIWE MSTAARABU WA MWISHO KUCHANGIA HAPA.
     
  7. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #7
    Mar 15, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,267
    Likes Received: 1,253
    Trophy Points: 280
    Sawa tumekusoma mama huruma, lete tigo hiyo tuseme nayo, siyo kila siku unampa RA tuu.
     
  8. mbogo31

    mbogo31 JF-Expert Member

    #8
    Mar 15, 2011
    Joined: Nov 28, 2008
    Messages: 649
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Badilika, Vijana Wajanja hapo kama wewe, Penda Taifa lako na si Vinginevyo
     
  9. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #9
    Mar 15, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    kumbe tunasumbuliwa na mama huruma.

    hahahaha!!!
     
  10. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #10
    Mar 15, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,052
    Likes Received: 704
    Trophy Points: 280
    Wewe nichachadu wa mkwere..?
     
  11. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #11
    Mar 15, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,052
    Likes Received: 704
    Trophy Points: 280
    Yeye hapendi taifa anampenda mme wake
    i love my president mr Jakaya mrisho Kikwete! ikiuma sema nifute...
     
  12. A

    African Member

    #12
    Mar 15, 2011
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe kashaga una ungonjwa wa akili tena unastahili kupelekwa mirembe. Lo ?? Mpaka sasa hujaamka??? Umesoma mpaka wapi???
     
  13. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #13
    Mar 15, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Jamani wanaJF watu kama hawa wanaweza kukupandishi hasira.....ukashtukia umemjibu kwa matusi....kuja kutahamaki BAN hiyoo.....kuweni
    makini.....kama ukionaje ni bora kuwapotezea tu.....kuliko kupigwa BAN.......Rev.masanilo na Quinene wako wapi leo? si watu kama hawa ndiyo waliyosababisha washikaji wapigwe BAN? Mutafakuri....na.....mujadidi
     
  14. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #14
    Mar 15, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mkuu.....punguza ukari wa maneno....BAN.....inakunyemelea. Achana na wakina Kashaga....watakuponza kwa ujinga wao
     
  15. L

    LAT JF-Expert Member

    #15
    Mar 15, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    ukiotesha matembele utavuna matembele ..... potezea thread zenye upupu
     
  16. Mujumba

    Mujumba JF-Expert Member

    #16
    Mar 15, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 854
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    endeleeni kumwaga pumba zenu sisi tuna assess tuu umakini wenu katika kujibu mapigo! kweli kama hiki ndo hiki kizazi cha cdm basi hamfai hata kidogo kupewa nchi nyie
     
  17. Mkubwa ndevu

    Mkubwa ndevu JF-Expert Member

    #17
    Mar 15, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 684
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Chuma huliwa na kutu
    mtu huliwa na mtu
    waacheni 2 wametumwa kupunguza hali ngumu ya maisha asante CCM maisha yangu bora
    sugar 2000Tsh
    maji dumu 700 Tsh
    nauli 600
    nashukuru na kuwapongeza fulana,kofia na lifti nyuma ya fuso imenirahisishia maisha au wana JF hamuoni
    ASANTE CCM HAKUNA CHAMA KAMA WEWE CDM NI WAONGO TU
     
  18. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #18
    Mar 15, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 1,564
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180

    ....what is your Joining Date to JF??? Kila Post unalipwa shilingi ngapi na Makamba au chiligati au Sokwe Tyson au RA??
     
  19. Dinipevu

    Dinipevu Member

    #19
    Mar 15, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 25
    mnikaribishe hata kama nimeingia kwa mlango usiohusika.......hoja zisijengwe juu ya matusi na kashfa bali katika ukweli na fikra.
     
  20. J

    Japhet Mosi JF-Expert Member

    #20
    Mar 15, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe Kashaga na Malaria Sugu mmeshazoleka kama wapiga filimbi wa hamelini a.k.a sophists. Nakuomba tena Kashaga uende Loliondo ukanywe dawa ya babu nasikia inatibu hata mtindio wa ubongo. Wahi kabla mvua za masika hazijaanza maana miundo mbinu ya huko siyo mizuri wakati wa mvua kubwa.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...