Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA sasa wajuta

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Abdalla Khamis, Jun 26, 2011.

  1. A

    Abdalla Khamis Member

    #1
    Jun 26, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 59
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Kila lenye mwanzo lina mwisho na pia majuto ni mjukuu.Chama cha CHADEMA sasa kinaelekea ukingoni na hii ni kutokana kudhihirika kwa yale yalokuwepo chini ya Blanketi.Tangu siku nyingi chadema imekuwa imeshutumiwa kuwa ni chama cha kidini huku viongozi wake wakijaribu kuzitetea siri hizo zilizo katika uvungu wa kapeti.sasa siri hizo zimefichuka nahivyo wafuasi wake kuanza kung'amua na hivyo kukata tamaa na chama hicho kilchoaminiwa kama cha kitetezi huku kikijificha.Na sasa viongozi wa chadema wanajilaumu kwa kufanya kikao hicho kilichofichua siri.



     
  2. Nicky82

    Nicky82 JF-Expert Member

    #2
    Jun 26, 2011
    Joined: Mar 14, 2009
    Messages: 939
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wakati akihutubia taifa mwenyekiti wa chama cha Magamba aliwahi kuwaambia watanzania wawapuuzie CDM kwa sababu maandamano yao yanachochea vurugu, asubuhi yake waziri wake atangaza bei ya sukari ishuke kutoka sh.2000 hadi 1700, hilo lilikuwa ni agizo mojawapo la CDM kwa serikali ndani ya siku saba....tafakari hilo halafu linganisha na huo upupu wako wa hapo juu
     
  3. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #3
    Jun 26, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Dini gani hiyon unayoihusisha na CDM? Kikao kilifanyika wapi na lini? Hujaeleweka kuwa sasa wananchi wamewashutukia, ni wapi huko mbona mimi naona hawa jamaa kila uchwao wanajoingezea umaarufu kwa hoja ambazo wanazitoa bungeni.
     
  4. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #4
    Jun 26, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Umetoa maelezo kama vile hayajitoshelezi hivi,ungeeleza kitu gani kinachofanya CDM kianze kujuta,kikao gani kilifanyika,lini,na kitu gani kilichojadiliwa kwenye hicho kikao,ebu jaribu kuleta kitu kamili na siyo kuipapasa tu juujuu.
     
  5. Kamende

    Kamende JF-Expert Member

    #5
    Jun 26, 2011
    Joined: Mar 1, 2008
    Messages: 415
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Watumishi wa Magamba mnafanya kazi kubwa sana na ya kuchosha kweli kweli. lakini ima ni niliyo nayo ni kwamba hamlipwi inavyotakiwa. Hebu fikiria namna mnavyofanya bidii kutunga uongo na kuufanya uwe na sura ya ukweli. Fikiria mnavyofunga macho na masikio yenu msione ukweli kweupe na hatimaye mkaabudu uongo mkubwa na kuitaka jamii iamini ujinga wenu.

    Ninajua kuwa kama watu wengine mngependa kuheshimiwa kama wajanja wengine lakini mmejitoa sadaka muhesabiwe kuwa uchafu kwa maneno yenu ya siasa za maji taka. Kwa hakika mnastahili pongezi kwa bidii hii na kujitolea sadaka.
    Tatizo ni kwamba mnajitolea sadaka kwa mungu mkengemfu. mungu aliyelaaniwa, mungu wa mafisadi.

    Poleni sana!!!!!!!!!!
     
  6. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #6
    Jun 26, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Sosi...vp umeenda kanisani leo?
     
  7. T

    Technology JF-Expert Member

    #7
    Jun 26, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 673
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    kwani ktk orodha ya viongozi wakuu wa chadema, wakatoliki ni wangapi?
     
  8. Mumwi

    Mumwi JF-Expert Member

    #8
    Jun 26, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 593
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pinda pia ni mkatoliki
     
  9. Mumwi

    Mumwi JF-Expert Member

    #9
    Jun 26, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 593
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wasira au Tyson ni mkatoliki
     
  10. Mumwi

    Mumwi JF-Expert Member

    #10
    Jun 26, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 593
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Miongoni mwa viongozi Wakatoliki ni Nape, Mkama, nk
     
  11. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #11
    Jun 26, 2011
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    nimeamini kweli siasa ni si hasa!hv unaweza kutujuza kuwa chadema n akina nan na wananch ni akina nani?sielew elew hapa unamaanisha nn mukubwa.
     
  12. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #12
    Jun 26, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,973
    Likes Received: 9,614
    Trophy Points: 280
    Wa chama cha magamba wakiongea utawajua tu! wanaweka tuhuma nzito bila kuweka uthibitisho wowote wa kile wanachoongea. Kavue gamba kwanza linalowashinda/linalowaelema kulivua kisha ndio uweze kuongea tuhuma zako nzito dhidi ya CHADEMA.
     
  13. makwimoge

    makwimoge JF-Expert Member

    #13
    Jun 26, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 289
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nakerwa sana na nyie maohubiri udini wa CHADEMA, nawaambie siku watu wakiwaelewa na huo udini mnao uhubiri mtajuta kuyasema hayo.
    'try to imagine' hao wakriso wote waliamua waipigie KURA CHADEMA hocho chama cha magamba unafikiri kitabaki'achemi hizo hoja za upotoshaji
     
  14. The Prophet

    The Prophet JF-Expert Member

    #14
    Jun 26, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata kafu tuliambiwa kuwa ni chama cha kidini. usenge huu. tulishauzoea. kila anayepingana na CCM ni mdini. mafala nyie. you'll never stop us.
     
  15. Mcmamo

    Mcmamo Member

    #15
    Jun 26, 2011
    Joined: Mar 13, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Swali ambalo halijajbiwa km chadema ni cha kidini 2ambien hao raia wanaojtokeza kwny maandamano ni wa dini hyo ya chadema au wote wana akil ya 'kushikiwa?' na pia hoja wanazotoa Chadema zmelenga kutetea 'dini yao' tu?! Changanya na zako.
     
  16. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #16
    Jun 26, 2011
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    inasikitisha sana...yaani hawa jamaa wako brainwashed mbaya! hawana tofauti na wale jamaa wanaojitoa mhanga wakiamini watakutana na mabira 72 ahera lakini viongozi wao wenyewe wanakula bata hapa duniani!
     
  17. Mbaha

    Mbaha JF-Expert Member

    #17
    Jun 26, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 692
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kazi kweli kweli!!! Anyway... Good try....
     
  18. Edson Zephania

    Edson Zephania Verified User

    #18
    Jun 26, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    pia Mbowe si mkatoliki.
     
  19. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #19
    Jun 26, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kilichonishangaza ni kwamba mwanzilishi wa thread hii siyo malaria sugu!!!!!!!
     
  20. vena

    vena JF-Expert Member

    #20
    Jun 26, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    we nenda kwanza kajifunze jinsi ya kujieleza vizuri then ndo uje kupost huku coz post za majungu nazifahamu vizuri.....
     
Loading...