Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA sasa TUJIPANGE kutoa MAONI kwenye TUME ya KATIBA

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by charityboy, Jan 1, 2011.

  1. c

    charityboy Senior Member

    #1
    Jan 1, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana CDM wenzangu, napenda kutoa ushauri kwa viongozi wetu wa chama na wabunge wetu CDM kuwa tumshukuru rais wetu KIKWETE kwa kukubali kuunda katiba mpya. Tunachotakiwa hivi sasa ni kujipanga namna ya kutoa MAONI yetu katiba iweje. Tusianzishe vurugu wala kuzusha mengine. Lazima tukubali kuwaweka sawa baadhi ya viongozi wetu wa chadema na wabunge kuhusu katiba, kwani wanatabia ya kutafuta SIFA BINAFSI ili wapate kuchaguliwa lakini tunaoumia ni sisi wananchi. Vinginevyo tutaonekana ni watu wa VURUGU.
     
  2. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #2
    Jan 1, 2011
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    chadema hata wanachokitaka kwenye hio katiba wanacho?

    hawa watu wa kudandia tu

    hata wao kama chama wanafata mrengo gani hawajui, hawajijui kama ma capitalist au masocialist au liberal au?

    hawajifahamu ni chama cha wehu watupu, na ukiwa si mwehu unashtuka mapema mfano zitto na shibuda
     
  3. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #3
    Jan 1, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Sio CDM tuu ni suala la watanzania wote kujipanga
     
  4. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #4
    Jan 1, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,536
    Likes Received: 2,535
    Trophy Points: 280
    Hapo ndipo mwisho wa uwezo wako wa kufikiri au bado unaendelea................tusubiri.
     
  5. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #5
    Jan 2, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Its not healthy kuwa mnafiki na unafanya unafiki ukijua kabisaaaaaa,toa hoja tu kwamba chadema wajiandae kutoa maoni yao but hujawahi kuwa mwana chadema and never will you be young boy
     
  6. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #6
    Jan 2, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Mama anaposhikishwa MIMBA huku ana kwikwi, mtoto utamfahamu tu hata anapoandika.

    Charityboy ni CHADEMA? Kweli Mtume alikuwa Mkristo.

     
  7. D

    DENYO JF-Expert Member

    #7
    Jan 2, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 699
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    wewe kweli mtu wa pwani, fanya tafiti kabla ya kuandika-
    1. Katiba mpya ni sehemu ya ilani ya chadema 2011 to 2012 hakuna chama kingine chochote cha kisiasa kililiona hili au vipofu?
    2. Chadema haikurupuki ni chama makini hufanya kazi kwa umakini saana. Ni chama kilichojaa wanasheria na wasomi mbalimbali, chadema ina kanuni ya kutumia specific think tankers katika masuala muhimu.
    3. Fika makao makuu ya chadema utajua wanafuata mrengo gani,
    4. Chadema ni tasisi iliyojitosheleza wameshakamilisha rasimu na muda wowote itasambazwa kwa uelewa zaidi
    2
     
  8. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #8
    Jan 3, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,566
    Likes Received: 2,524
    Trophy Points: 280
    Katiba mpya haiwezi kamwe kupatikana kwa njia ya tume ya Tume ya Kikwete ya kurekebisha katiba (Kikwete Constitutional Review Commission) sasa sana kitakachopatikana ni katiba iliyochakachuliwa na hiyo tume kwa usimamizi wa CCM. Tumeshuhudia tume zinazoundwa na Raisi hapa Tanzania zinavyofanya kazi na mifano yake ni mingi tangu wakati wa Rais Mstaafu Ali Hassan Mwinyi. Kinachotakiwa ni Bunge la Katiba (Constitutional Assembly) ambayo inatokana na makubaliano kati ya serikali, Bunge, wadau mbalimbali na wananchi kwa ujumla wao. Nafikiri huu ndio msimamo wa Chadema kama ilivyoelezwa katika ilani yao ya Uchaguzi na kamwe si kwa hisani ya Raisi Jakaya Kikwete kama unavyotaka kutuaminisha. Katiba ni ya wananchi wote wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania na pendekezo lako lakuumbua kuwa wewe huwezi kuwa mwana Chadema bali ni ukoo wa mafisadi wanaolitafuna taifa.
     
  9. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #9
    Jan 3, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ccm-b pumba
     
  10. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #10
    Jan 3, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0

    ccm mchonganishi. Hata kama hayakuhusu kamwambie makamba
     
  11. T

    Topical JF-Expert Member

    #11
    Jan 3, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwani mlikuwa hamkujipanga?

    Mnaanza kujipnga sasa? lol

    Too late brada
     
  12. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #12
    Jan 3, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hivi CCM kwa sasa wanafuata siasa za UJAMAA NA KUJITEGEMEA au wako katika KUFUATA MFUMO WA KIBEPARI???????
     
  13. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #13
    Jan 3, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    Hivi ni wapi ambapo Rais Kikwete ameahidi Katiba Mpya?
     
  14. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #14
    Jan 3, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Inasikitisha mno watu kusoma wanachokitamani kutoka katika Hotuba ya Rais Kikwete badala ya kutambua ukweli kwamba hamno popte huyu Jemadari wa kambi ya CCM amenukuliwa kuahidi Katiba Mpya.
     
Loading...