Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA sasa mnasikitisha, nahisi mmeshakuwa CCM F

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ledio, Oct 21, 2011.

  1. L

    Ledio Member

    #1
    Oct 21, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katika hali ya kushangaza na kustaajabisha ni pale mwenyekiti wa tume ndogo ya LAAC iliyokwenda kuchunguza mgogoro wa halmashauri ya wilaya ya kondoa bwana Joseph Selasini mbunge wa Rombo(CDM) alipoamua kumficha Afisa wa Tamisemi ambaye ndiye aliyebariki wizi wa Tsh 72m huku akishirikiana na DT wa halmashauri hiyo. Mhe Joseph Selasin alisema wamembaini Afisa huyo Tamisemi lkn hayuko tayari kumtaja ila anamwomba aache mara moja tabia yake hiyo. Sasa jamani huku si kulinda mafisadi kama wafanyavyo CCM au Cdm nayo imeshaolewa kama CUF.
     
  2. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,019
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Si kweli!ifuatilie vizuri zaidi ishu ya kondoa utapata ufahamu zaidi.
     
  3. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Pro-CDM JF bana! Kwa hiyo unaona alichofanya Selasini kutomtaja fisadi ni sawa?
     
  4. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #4
    Oct 21, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 135
    Umesha ingiza siku kaka .Yaani kweli Chadema wanaweza kufanya haya mambo ? Selasini anaujua moto wa Chadema anaweza kweli kuuficha ukweli ? wacha ningoje taarifa zaidi .
     
  5. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #5
    Oct 21, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,599
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    Chadema ni watu hatari sana.
     
  6. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #6
    Oct 21, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    speed yako iko juu sana, upo scale ngapi knye payral ya Lumumba;

    una siku 290 hapa jf umepost 3,741 wastani kwa siku ni 13
     
Loading...