Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA sasa kuingia Milton Keynes! Kama una dongo lilete tulirushe

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Chilisosi, Sep 4, 2012.

  1. Chilisosi

    Chilisosi JF-Expert Member

    #1
    Sep 4, 2012
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 3,054
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    MKUTANO WA CHADEMA MILTON KEYNES...!!!



    [​IMG]
    BAADA YAKUISAMBARATISHA CCM READING, WIMBI LA MABADILIKO YA LAZIMA SASA KUUNGURUMA MILTON KEYNES
    [​IMG]
    TAWI LA UK
    TUNAWATANGAZIA WATANZANIA WOTE WAISHIO MILTON KEYNES NA MIJI YA JIRANI
    KUWA KUTAKUWA NA MKUTANO UTAKAOFANYIKA
    TAREHE 15/09/2012 KUANZIA SAA SABA MCHANA MPAKA SAA KUMI NA MBILI JIONI
    TUTAWAJULISHA BAADAE KUHUSU UKUMBI
    MNAKARIBISHWA MJIUNGE NA HARAKATI ZA KUENEZA DEMOKRASIA YA KWELI NA HURU NCHINI KWETU
    HAKUNA KULALA MPAKA KIELEWEKE
    SISI SOTE NI NDUGU TATIZO NI CCM
    Kutakuwa na usafiri kutoka London na Reading
    REFRESHMENTS WILL BE AVAILABLE
    kwa taarifa zaidi, tafadhaliwasiliana na wafuatao:-

    Mwenyekiti: Mr CHRIS LUKOSI -
    07903828119
    &
    Mwakilishi wa Reading: Mr GERALD LUSINGU - 07440745563
    PEOPLE'S POWER!



     
  2. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #2
    Sep 4, 2012
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Good. Keep it up
     
  3. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #3
    Sep 4, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    raha ya UK ni kwamba CCM hawawezi kumtuma IGP kwenda kuua wafuasi wa cdm...huko MK mkutano utafanyika kwa amani bila vurugu yoyote...i wish nchi yetu ingekua kama UK bt again wishful thinkin
     
  4. Chilisosi

    Chilisosi JF-Expert Member

    #4
    Sep 4, 2012
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 3,054
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mkuu huku kuna demokrasia ya kweli na huru. Uhuru wa kuongea na uhuru wa kukosoa
     
  5. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #5
    Sep 4, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sasa kama tuna uhuru mbona kuna machafuko ka tuliyo nayo? Unajua hakuna siku hata moja uk au US watu watanyimwa kufanya maandamano hata siku moja sasa kwann huku kwetu maandamano au mikutano inazuiwa? Leo hii tunasikia obama anatukanwa live kwenye tv bt husikii huyo amekamatwa au kapelekwa mabwepande bt tukana rais hapa unakamatwa au unapelekwa mabwepande... Bull shyt
     
  6. Chilisosi

    Chilisosi JF-Expert Member

    #6
    Sep 4, 2012
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 3,054
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mkuu sie huku UK hakuna mabwepande na ndio maana tunataka bongo iwe hivyo.
    Hata wakifanya nini lakini mwisho wao u karibu sana
    Si unakumbuka Egypt???
    Kuna kiongozi alikuwa na ulinzi kama ghadafi?, Mubarak??
    Wako wapi sasa
     
  7. Chilisosi

    Chilisosi JF-Expert Member

    #7
    Sep 5, 2012
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 3,054
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  8. a

    arinaswi Senior Member

    #8
    Sep 5, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 183
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Dah if nyololo iringa was milton keynes, the d. Mwangosi family would have their husband and father!!! Poor tanzania, we pray for you our beloved country
     
  9. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #9
    Sep 5, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,999
    Likes Received: 1,932
    Trophy Points: 280
    Sisi sote ni ndugu tatizo ni CCM!!! M4c with no apology!!!!!!
     
  10. N

    Navoyne JF-Expert Member

    #10
    Sep 5, 2012
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 756
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Kazi kwelikweli.....unaamini hao wote wamekufa kwasababu hakuna demokrasi nchini mwao,hiyo slogan ya M4C kulikuwa hamna ya kiswahili au ndio kama kawaida yetu watanzania copy and paste maana siamini kama vijijini wanaelewa.
     
  11. N

    Navoyne JF-Expert Member

    #11
    Sep 5, 2012
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 756
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Sasa hapa kwenye uzi unasema kama kuna dongo tulete ulirushe,nini madhumuni ya mkutano huo majungu au?
     
  12. Tungaraza Jr

    Tungaraza Jr Senior Member

    #12
    Sep 5, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 196
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nice move
     
  13. Chilisosi

    Chilisosi JF-Expert Member

    #13
    Sep 5, 2012
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 3,054
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Wewe utayaita majungu lakini sisi tunaita kufichua mafisadi kwa manufaa ya umma.
    Kama umeharibu jua kwamba Chadema haitakuacha tutakuumbua
     
  14. Chilisosi

    Chilisosi JF-Expert Member

    #14
    Sep 5, 2012
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 3,054
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kama huelewi maana tuambie tukuelimishe , najua hata wewe ukielewa maana utaungana nasi
     
  15. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #15
    Sep 5, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,030
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    Chilisosi,
    Milton Keynes nyumbani hapo bahati mbaya nipo bongo ningekuwa UK ningekuja kuangalia Makamanda lakini ninavyoijua Milton Keynes, maeneo ya Bletchley, Bradwell, Loughton, Whaddon, na maeneo mengine Watanzani wengi wamejiripua. Sijui kama mtapata watu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. S

    Son of Alaska JF-Expert Member

    #16
    Sep 5, 2012
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 2,814
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    wamejilipua?? ina maana wote ni wana CCM? funguka mkuu
     
  17. Chilisosi

    Chilisosi JF-Expert Member

    #17
    Sep 5, 2012
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 3,054
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    RITZ
    Mbona umekuwa negative hivyo mdogo wangu?
    wee njoo uchukue kadi yako kamanda
     
  18. SIERA

    SIERA JF-Expert Member

    #18
    Sep 5, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 942
    Likes Received: 313
    Trophy Points: 80
    Demokrasia ingeanzia kwenye chama chenu kwanza ivi ilikuaje mkamuengua zitto kugombea nafasi ya mwenyekiti si mngeacha Demokrasia ifanye kazi yake.mkashindwa sasa sisi wananchi wa kawaida mtatupa kweli?!
     
  19. Chilisosi

    Chilisosi JF-Expert Member

    #19
    Sep 5, 2012
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 3,054
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Tunajua moja ya kazi ya magamba ni kutugawa,
    Hatugawanyiki
     
  20. SIERA

    SIERA JF-Expert Member

    #20
    Sep 5, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 942
    Likes Received: 313
    Trophy Points: 80
    Baada ya kujibu unaleta porojo......Iyo Ndio Demokrasia yenu ...
     
Loading...