Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA: Salute Kwa Ushindi Wa Kishindo!

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by W. J. Malecela, Apr 3, 2012.

  1. W. J. Malecela

    W. J. Malecela Tanzanite Member

    #1
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 15, 2009
    Messages: 12,315
    Likes Received: 721
    Trophy Points: 280
    - Well, jana Demokrasia imechukua mkondo wake na Chadema wameibuka washindi katika mchuano mzito sana, binafsi ninawapa congratulitons straight form my heart kwamba ushindi wao ulikuwa ni wa kishindo na sasa ni wakati wa kusonga mbele na kujali TAIFA KWANZA!

    - CCM pia wanahitaji heshima kubwa kwa kukubali matokeo bila vurugu wala ubishi wa kuibiwa kura, matokeo ya uchaguzi wa jana yawe ni changamoto kwa vyama vyote vya siasa nchini kwamba siasa sio uadui wala vita, na asiye kubali kushindwa sio mshindani!

    - SALUTE CHADEMA NA MUNGU AIBARIKI TANZANIA!

    William.
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Apr 3, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,368
    Trophy Points: 280
    Lowassa anasemaje?
    yuko happy na matokeo?
    je kampeni ya kujivua gamba imekuwa ndo sababu ya CCM kushindwa?
    au ni 'struggle for power within CCM' imerahisisha CCM kushindwa?
    wewe kama insider unatuelezaje?
     
  3. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #3
    Apr 3, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Achana na Ubunge wa Afrika Mashariki na Maisha ya Anasa ya huko kwa Obama. Mkuu rudi kijijini kwenu Mtera ukakomboe ndugu zako. Yule Mbunge aliyemuangusha Mzee John hamna kitu, ni tabula lasa kabisa, an empty mind.. Anawapotezea muda wagogo wenzio. Ushindi wa chadema ilikuwa ni lazima!
     
  4. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #4
    Apr 3, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Huu ni unafiki tu
     
  5. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #5
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hapo vipi?
     
  6. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #6
    Apr 3, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,446
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    Thanks mkuu

    Mtera wanamhitaji zaidi William au mtu mwingine yeyote maana kibajaji kumbe ni mla bange tu
     
  7. p

    politiki JF-Expert Member

    #7
    Apr 3, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    willy,
    nimesikitika sana niliposikia hata wewe umeamua kujishusha namna hata kufikia level ya kuvizia ubunge wa mezani kwani that is way below your potential. jifunze kutoka kwa nassari kuwa uwakilishi wa kweli unatokana na wananchi na siyo kikdundi kidogo cha watu.
     
  8. M

    Molemo JF-Expert Member

    #8
    Apr 3, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Kachukue jimbola Mtera pale kuna mvuta bangi na kichaa!
     
  9. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #9
    Apr 3, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,272
    Likes Received: 11,638
    Trophy Points: 280
    tulianza na Mungu na tumemaliza na Mungu.
    waliyoanza na matusi, wamemaliza na matusi.
     
  10. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #10
    Apr 3, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Binafsi nimefurahishwa na wanaCCM vijana jinsi mlivyokomaa kisiasa na mmeshuhudia jinsi watanzania wanahitaji mabadiliko ya kiungozi. Na nina uhakika, mioyo ya watu wengi imefurahia hata kwa wale ambayo demokrasia mliibaka mkawanyong'onyeza kwakuwa hawakujua nini wafanye, basi jana ilikuwa ushindi wa watanzania wengi popote walipo.
     
  11. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #11
    Apr 3, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,320
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Mnawakilishwa na kichaa huko mtera wahi ukalikomboe jimbo
     
  12. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #12
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,196
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Pongezi za kinafki
     
  13. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #13
    Apr 3, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    NYC nenda ukamtoe lusinde 2015 kupitia cdm
     
  14. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #14
    Apr 3, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Haswaaaa! Mtoto wa Mchungaji kanena. Wenye mapepo ngoja wajikanyage sasa teh!
     
  15. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #15
    Apr 3, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Yule Ndondocha tu! Elimu yake ni darasa la tatu na alikimbia umande na kukimbilia kutega ndege. Mshamba sana yule!
     
  16. LOWE89

    LOWE89 Senior Member

    #16
    Apr 3, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    inasemekana pesa ilitoka ccm - kwenda - kwa wananchi - halafu wananchi wakaipeleka cdm. hii nayo inahitaji kufikiriwa. unayetoa pesa umenyimwa kura na anayeomba pesa kapewa na kura kapata, hayo mapya.
     
  17. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #17
    Apr 3, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hauna taarifa kwamba kuna wabunge wa chadema walicharangwa mapanga?
    Au hiyo haikuwa vita bali salamu?
     
  18. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #18
    Apr 3, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Sure,mwishoni ange laani wana ccm kuchana chana wenzao na
    mapanga ningemwona wa maana,lakini yeye alicho kiona ni
    Ubunge tu ndo ume mshtua,ila maisha ya mtu kuhatarishwa kwake ni poa tu.
     
  19. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #19
    Apr 3, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Ningekuwa mimi ndio wewe sasa hivi ningeachana kabisa na mambo ya ubunge wa magumashi wa E.A. na kuelekea Mtera na kujichimbia huko mpaka 2015 na kuchukua jimbo kiulaini kwa tiketi ya CHADEMA!! CCM wamemdhalilisha sana mzee wako huna sababu ya kubaki huko na nina hakika you will have his blessings if you decamp!! Huyu vuvuzela anakupeleka shimoni, ccm is a moribund party!
     
  20. W. J. Malecela

    W. J. Malecela Tanzanite Member

    #20
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 15, 2009
    Messages: 12,315
    Likes Received: 721
    Trophy Points: 280
    - Ni kweli Wa-Tanzania wanahitaji mabadiliko, uko 100% right!


    William.
     
Loading...