Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema ruvuma kufanya mkutano mkubwa wa hadhara leo mchana viwanja vya soko la samaki la zamani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Stephano Mango, Jul 4, 2012.

  1. S

    Stephano Mango Verified User

    #1
    Jul 4, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Na Mwandishi Wetu, Songea

    CHAMA cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema) Mkoa wa Ruvuma leo tarehe 4/7/2012 majira ya saa nane kinatarajia kufanya mkutano mkubwa wa hadhara katika Viwanja vya Soko la Samaki la zamani (Shule ya Msingi Mfaranyaki).

    Taarifa zilizopatikana mjini hapa jana na kuthibitishwa na Mwenyekiti wa Chadema Mkoa wa Ruvuma ambaye pia ni Diwani wa Kata ya Mjini Joseph Fuime zimeeleza kuwa mkutano huo utahutubiwa na viongozi wa ngazimbalimbali wa Chadema kutoka ndani ya mkoa wa Ruvuma
    .

    Fuime alisema lengo kuu ni kuimarisha chama na kukemea mamboambayo yanaashiria ukandamizaji wa haki za wanyonge kunakofanywa na Serikali ya Chama cha Mapinduzi.

    Alisema kuwa hoja mbalimbali zitawasilishwa kwenye mkutano huo zenye lengo la kutuma salamukwa viongozi wa Serikali kutokana na mambo yahovyo wanayoyafanya ambayo yanaathiri ustawi wa maisha ya watanzania wengi.

    Hata hivyo, alitoa wito kwa wanachama na wananchi wote kujitokeza kwa wingi katika mkutano huo ili kuweza kusikia sera za Chadema na maovu yanayofanywa na Serikali ya Chama cha Mapinduzi
    .
     
  2. O

    OIL CHAFU JF-Expert Member

    #2
    Jul 4, 2012
    Joined: Jun 8, 2012
    Messages: 617
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    SAFI SANA Peopleeeeeeeeeeeeeeeeeeez, Powerrrrrrrrrrrrrrrrrrr
     
  3. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #3
    Jul 4, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Chadema again, kwa nini hii mikutano ya CHADEMA inaruhusiwa wakati Bunge linaendelea?
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    Jul 4, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    M4C swafi sana viva chadema, waambieni waende na jimbo la Peramiho huyu Jenister hajafanya lolote la maana, lazima 2015 atolewe
     
  5. Fekifeki

    Fekifeki JF-Expert Member

    #5
    Jul 4, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,009
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    safi sana, hata mimi nitakuwepo!
    pipoooooooooooooooooozi, pawaaaaaaaaaaaaaa......................
     
  6. piper

    piper JF-Expert Member

    #6
    Jul 4, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 3,260
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Pipoooooooooooooooooooooooooooooooooooz
     
  7. piper

    piper JF-Expert Member

    #7
    Jul 4, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 3,260
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Na bado mwaka huu mtakosa pa kupumulia, kila mtu CDM ni kamanda so sidhani km wabunge watakuwepo (rejea habari km ilivyoandikwa mwanzo)
     
Loading...