Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema read this!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mangimeli, Aug 22, 2012.

  1. Mangimeli

    Mangimeli JF-Expert Member

    #1
    Aug 22, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 1,158
    Likes Received: 200
    Trophy Points: 160
    Ushabiki mwingine siuelewagi jamani,Ikishinda CCM sehemu yeyote Sheria imebakwa Ikishinda CHADEMA sehemu yeyote haki imetendeka kwani CCM haina haki ya kishinda katika sehemi yeyote au kwa jambo lolote na hako ikawa imetendeka hili linakera kuna,mwingine anayekerwa na,hili kama mimi??
     
  2. GP

    GP JF-Expert Member

    #2
    Aug 22, 2012
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hivi kesi ya ngedere na kuku ukimpelekea nyani awe hakimu unategemea nani atashinda???
     
  3. Mangimeli

    Mangimeli JF-Expert Member

    #3
    Aug 22, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 1,158
    Likes Received: 200
    Trophy Points: 160
    itategemea na haki pia.ngedere anaweza shinda ,poa na kuku anaweza shinda pia.
     
  4. k

    kupe JF-Expert Member

    #4
    Aug 23, 2012
    Joined: Jul 26, 2012
    Messages: 975
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    washabiki wa chadema wote sidhani kama wana akili timamu
     
  5. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #5
    Aug 23, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Wewe unazo timamu mkuu, hongera sana
     
  6. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #6
    Aug 23, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Ngoja ule muda ukifika kwn utajua hawa akili ama wanayo!
    Na bila shaka member kama wewe jukwaa hili la siasa kamwe hautaweka macho yako ya makengeza uliyo nayo!
    Koroboi wahid wewe!

    Unaongea huku unatokwa na mapofu huna hata haya na usemacho!

    Tafakari kabla ya kufika jukwaa zingine!


     
  7. Kanyapini

    Kanyapini JF-Expert Member

    #7
    Aug 23, 2012
    Joined: Jul 25, 2012
    Messages: 299
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hata kiswahili kwako tabu, Mashabiki. Masaburi@work.:shetani:
     
Loading...