Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema raha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kiby, May 26, 2012.

  1. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #1
    May 26, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,530
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    Kwa kweli mimi sio mwanasiasa lakini ni mwanajamii anaeshiriki moja kwa moja mafanikio ama maangamizi ya taifa.

    Kama kutakuwa na shule bora, hospitali bora, nishati bora, maji safi nk ni unafuu wangu wa maisha yangu binafsi na kama ni kinyume chake ni msiba wangu binafsi kama ilivyo hivi sasa chini ya serikali ya sisiem.

    Hivyo kwa jinsi nilivyowashuhudia Chadema jangwani leo hii nimejiridhia kuwa ukombozi wangu na watoto wangu upo mlangoni na hakuna mwenye ubavu wa kuuzuia tena.

    Hivyo ninalotaka kusema ni hile NINA FURAHA SANA NIMETUMA MCHANGO WANGU CHADEMA KUPITIA MPANGO WA M-PESA WALIOZINDUA LEO. JIBU NILILOPATA NI HILI ''G93ZR300 IMETHIBITISHWA Tsh,..... IMETUMWA KWA CHADEMA KWENYE AKAUNTI NO, .... TAREHE 26/5/12 SAA 8:48PM''

    Nimefurahi sana kuwa mmojawao wa wenye kuchangia ukombozi wa mlalahoi. Wewe je utataka kuwa mmoja wao?
    .
     
  2. h

    hans79 JF-Expert Member

    #2
    May 26, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Wakichangisha wananchi wanasema kwa niNi wanatumia kampuni ya vodacom,hawa magamba roho zinawauma sana.Nyerere alisema haya madini tuyaache hadi tutapokuwa na uwezo nayo, wakampuuza. Pia aliwaambia nimeangalia vyama vyote nimeona CHADEMA ndo chama makini. Pamoja tutashinda ile nyomi ya jangwani leo si mchezo, hakuna cha fujo wala vuguru mkutano umeisha safi na baraka ya mvua.
     
  3. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #3
    May 26, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,081
    Likes Received: 9,785
    Trophy Points: 280
    Weka hiyo account # hapa na wengine tuweze kuwakilisha michango yetu.
     
  4. Mlitika

    Mlitika JF-Expert Member

    #4
    May 26, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 458
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    CDM poses to us all as GOD SENT CONSOLATION TO HIS POOR NATION.
     
  5. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #5
    May 26, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
  6. Mapi

    Mapi JF-Expert Member

    #6
    May 26, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 6,833
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    chadema rahaaa, utamuu. Yan ukiwa ndan ya chadema raha yake haielezeki.
     
  7. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #7
    May 26, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Comrade fanya hivi usipate taabu *150*00# menu ya M PESA then ukiisha kuisoma menu kwenye kuweka namba utaweka 111333 namba ya siri ni namba yako ya simu ndio ivo tu
     
  8. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #8
    May 26, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    W. J. Malecela, uliniahidi utakuja jangwani Mkuu wangu. Vipi mbona hukutokea? Au Baba yako amekukataza? Kung'ang'ani itikali ya kisa ni ya Baba ni sehemu ya ujinga. FUNGUKA

    TUMBIRI,
    tumbiri@jamiiforums.com
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. h

    hans79 JF-Expert Member

    #9
    May 26, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Ule umati kweli unaweza kumwona mtu! we rafiki watania sana.Kova kaogopa kivuli chake hakuna cha fujo wala vibaka. Leo
    CHADEMA SQUARE palikuwa na raha ajabu, ila Bananga naye yumo kama Sugu. Kweli Lema ana majembe Arusha.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. cjilo

    cjilo JF-Expert Member

    #10
    May 26, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 854
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 45
    Wakuu baada ya kuachana pale na msafara wa makao makuu, nkapata kampan kuna kikundi kilikuw kinapg mchakamchaka kwa nyimbo nzuri na bendera za kutosha 2kaliunga mpaka ubungo hapo da leo nalala nkiwa na aman tele
     
  11. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #11
    May 26, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,878
    Likes Received: 5,295
    Trophy Points: 280
    wataongea mengi sana hawana la kusema. yan mpaka REJAO NA RTTZ WALIKWENDA KWENYE MKUTANO, WALIONGEZA IDADI.
     
  12. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #12
    May 26, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,530
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    .
    Dar ni watu wanao ogopa mvua sala ila leo kwa raha ya chama chao Chadema kiliyowapa hawakujali kabisa kunyeshewa wakati wa matembezi yao kurudi makwao.
    .
     
  13. h

    hans79 JF-Expert Member

    #13
    May 26, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    RITZ NA REJAO walitegemea pale pana porojo kumbe ndivyo sivyo na hisia zao, wakakuta kauli za maana na ufafanuzi bora mfano daktari kamili kasema chama kinapinga posho za kibaguzi( sitting allowance).Alisema walimu na watumishi wengine hawana standing allowance? Hapo unategemea watakuja na hoja gani? Inawabidi wakae kimya.
     
  14. STK ONE

    STK ONE JF-Expert Member

    #14
    May 26, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    *150*00# namba ya kampuni 111333 umemaliza kaka, fanya hivyo mara nyingi uwezavyo ili m4c iendelee hadi 2015
     
  15. ZWANGE

    ZWANGE Member

    #15
    May 26, 2012
    Joined: Nov 10, 2010
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    JINSI YA KUTUMA PESA KWA VODACOM M-PESA KUCHANGIA CHADEMA KWA M4C


    *150*00# Ok!...........>pay bill............>enter business no(111333)............> enter reference no.( your mob.no.)............>Amount ...........>enter PIN......>enter 1. to comfirm.........>ok!
     
  16. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #16
    May 27, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Sisi wengine tulianza kwenye viwanja vya CHADEMA SQUARE kama ifuatavyo kuifanikisha M4C
    View attachment 54703
     
  17. mfereji maringo

    mfereji maringo JF-Expert Member

    #17
    May 27, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 1,001
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Yaani business no. Ni 111333
     
  18. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #18
    May 27, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    mimi binafsi sikwenda ila nikisoma nakuona watu walivyojitoa kwa moyo inafurahisha sana jamani ama kweli tunaweza kunufaika na rasilimali tulizokuwa nazo hapo baadae Mungu nibariki CHADEMA Mungu ibariki Tanzania
     
Loading...