Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA Pwani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sam Seaborn, Nov 16, 2011.

  1. S

    Sam Seaborn Member

    #1
    Nov 16, 2011
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa nini hatusikii maandamano na mwamko wa CHADEMA mikoa ya Pwani? CHADEMA inaonekana iko very active mikoa ya KANDA YA KASKAZINI, ZIWA NA KANDA YA JUU KASKAZINI

    Pwani inajumuisha:

    BAGAMOYO
    KIBAHA VIJIJINI
    KIBAHA MJINI
    KISARAWE
    RUFIJI
    MKURANGA
    MAFIA

    Kwa sababu kimaendeleo hawa ndio wako nyuma kuliko eneo lolote lile Tanzania na ingekuwa wepesi zaidi kwa watu wa mikoa hii kuamka na kuanza kulalamika juu ya serikali au tuseme kuwa watu wa PWANI hawana muda na CHADEMA?

    Hivi statistically kwenye elections zilizopita CHADEMA ilipata asilimia ngapi Pwani na wilaya zipi ilishinda kwa wingi kati ya hizo hapo juu?
     
  2. L

    LAT JF-Expert Member

    #2
    Nov 16, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    kumejaa mihogo tuu
     
  3. dedam

    dedam JF-Expert Member

    #3
    Nov 16, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 834
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    kibaha mjini Habib mchange alishinda uchaguzi koka akachakachuka
     
  4. M

    Marytina JF-Expert Member

    #4
    Nov 16, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kaulize nini kilitokea KIBAHA MJINI?
     
  5. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #5
    Nov 16, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mkoa wa pwani lindi mtwara tanga wengi wao vichwa ngumu hata uwachemshe na magadi hawalainiki, ila taabu zikiendelea watafunuka............. ccm haitaweza kuwadanganya milele iko siku danganya yao itafika mwisho. ILA WATU WA PWANI FUNGUKENI ACHENI KULALA LALA HAWA CCM WATAWAKAMEROOOOOOOOOOON
     
  6. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #6
    Nov 16, 2011
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Umeiandika kiusanii ili ionekane kuw hizo sehemu za Pwani ni nyingi sana na hivyo chama hicho hakina sapoti ya wananchi wengi.

    Ungesema tu ukanda wa pwani vs hizo kanda nyingine ulizotaja,tatizo umetaja kanda tatu vs "kanda za pwani" ulizozianzisha kama hiyo Bagamoyo,Mafia nk.
    Hizo nazo ni kanda?
     
  7. c

    calmdowndear JF-Expert Member

    #7
    Nov 16, 2011
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 562
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 45
    mleta mada kauliza maswali ambayo nadhani anajua fika wana CHADEMA wa JF hawana majibu.

    In short hawana stats za performance yao mwaka jana Pwani zingekuwepo wangezileta

    stay tuned for conspiracy theories wakati watu bado wanasubiri data na stats
     
  8. c

    calmdowndear JF-Expert Member

    #8
    Nov 16, 2011
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 562
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 45
    sidhani kama kakosea

    na nadhani alikuwa na maana yake kutaka kujua MIKOA hiyo na si UKANDA angetaka kujua ukanda angeuliza tuuu

    hebu leteni stats na supporting data

    ili tufanye tathmini
     
  9. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #9
    Nov 16, 2011
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Binafsi sina haja kabisa na hizo stats kwasababu naamini si lazima watu wa Pwani wote waichague CDM ndo waweze kushinda uchaguzi.Hata hivyo siamini kwene kuwapatiliza kama ccm wanavyofanya kwa wale wasioichagua.
    Niliona tu kuwa ame compare this...
    VS. This...

    Badala ya this...

    VS This...
    Je umeweza kuona utofauti?Ama kuelewa nilicho maanisha?

    Kwenye mlinganisho wa kwanza, ni 2 CDM vs 7 none CDM...Na hiyo ni namba wise, ni pyschological issue,mleta mada si mjinga...Kwa makusudi kabisa ama kwa kutokujuwa,mleta mada amelinganisha mikoa ya Pwani kwa idadi ya vs kanda kwa idadi yake. Definetly not apple to apple!

    Angetaja na hiyo mikoa iiyoko kwenye hizo kanda nyingine ndo alinganishe na mikoa iliyoko Pwani.

    Ingekuwa fair analysisi angefana hivyo.
     
  10. t

    togo Member

    #10
    Nov 16, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    watu wa pwani elimu ndogo wanachukua muda mrefu kutafakari jambo ndio aana nyerere alitoka bara kaamia dar 1953 akachukua uhuru mikononi mwao
     
  11. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #11
    Nov 16, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    CHADEMA huko pwani inakubalika sana na katika kuthibitisha hilo CHADEMA ilipata wabunge wawili huko maeneo ya pwani moja likiwa Ubungo na lingine lilkiwa Kawe. Majimbo hayo mawili yapo ukanda wa pwani ya Tanzania. Pia CHADEMA ilipata madiwani kadhaa pamoja na kutoa upinzani mkali kwa vyama vingine kwenye majimbo ya Kibaha, Segerea, n.k. Kwa ujumla CHADEMA imekuwa ikiongeza idadi ya wanachama kwenye mikoa ya pwani kila mwaka na utakubaliana na mimi kuwa mwaka 2010 ilipata kura nyingi mikoa ya pwani kwa ujumla wake kuliko mwaka 2005. Hiyo ni ishara tosha ya kuonesha kuwa CHAMA hiki makini kinazidi kuimarika huko maeneo ya pwani
     
  12. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #12
    Nov 16, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Inabidi ule kitimoto na mbege ili u-support CHADEMA!!!!!!! Hizo sehemu ulizotaja hawagusi hivyo vitu!!!!
     
  13. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #13
    Nov 16, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Dar kwa ujumla wake ukiondoa kwa Mnyika na Mdee, inaonekana Dar hali ya maisha imebana sana hawana muda wa kujishughulisha na mageuzi zaidi ya kufukuzia mkate wa siku. Kama Dar wameshindwa kanda zingine zinasubiri viongozi wa CDM watangaze Benghazi ya Bongo rasmi tuanze kukichafua!
     
  14. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #14
    Nov 16, 2011
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Wakati wa Kikao cha Bunge kilichopita DR alikuwa Kisarawe, Manelomango,Mkuranga & co. Kafungua
    Matawi mengi sana, au unataka na wao waandamane ndio ufunguke Macho.
     
  15. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #15
    Nov 16, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,091
    Likes Received: 1,116
    Trophy Points: 280
    ukweli ni kwamba chadema kina udini na ndio maana hawafiki huko kwa waislam wengi na pia watu wa pwani ni wastaarabu siasa za vurugu za watu wa bara kwao hazina tija.
     
  16. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #16
    Nov 16, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Waswahili tu hao tuachane nao ndiyo wanatucheleweshea maendeleo ya nchi hii sawa na wazaramo tu
     
  17. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #17
    Nov 16, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,091
    Likes Received: 1,116
    Trophy Points: 280
    majimbo uliyoyataja sikuhizi wamejaa wachaga ... wenyeji wa pwani siasa uchwara za vurugu hawafagilii
     
  18. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #18
    Nov 16, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,091
    Likes Received: 1,116
    Trophy Points: 280
    hahaha mbona mwajaa katika mikoa ya waswahili mmekimbia shida kutoka kwenu milimani na kujazana Dar es salaam ya wazaramu....
    ama kweli nyani haoni .......
     
  19. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #19
    Nov 16, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,173
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Asili ya watu wa pwani pamoja na deen zao lazima watakuwa mashabiki wakubwa wa chama cha KAFU aka chama cha marafiki wa Alshaabab
     
  20. U

    Uyole12 JF-Expert Member

    #20
    Nov 16, 2011
    Joined: Oct 3, 2010
    Messages: 570
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    udini tupa kule.
     
Loading...