Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema, Publicity haitoshi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Raia Fulani, Mar 11, 2011.

  1. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #1
    Mar 11, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Kwa muda sasa mara baada tu ya uchaguzi, cdm imeingia katika mkakati kamambe wa kuwadaisha wananchi haki zao za msingi (zinajulikana) na kuichachafya ccm hadi kufikia hatua ya kuitwa wahaini. Ni hatua njema sana (si ya kuitwa wahaini). cdm kinahitaji wanachama sasa zaidi ya mashabiki. Msisubiri waje kwenye ofisi zenu. Tunatamani kuja na wakati mwingine hatujui ofisi ziko wapi. Kubwa zaidi ni malimwengu kutubaka kama si kutukaba. Mbinu mnayopaswa kutumia sasa ni sales promotion ili kuwafikia watu katika vitongoji vwao then muuze kama si kugawa kadi za uanachama, kama yafanyavyo makampuni ya simu. Try this na u will tell me. Peeeeeeepl.....!!!
     
Loading...