Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema pelekeni makamanda jimbo la iramba magharibi kwa mwingulu mchemba

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by HISIA KALI, Jun 21, 2012.

  1. HISIA KALI

    HISIA KALI JF-Expert Member

    #1
    Jun 21, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kutokana na mbunge wa Iramba Magharibi kutetea bajeti ya serikali kwa nguvu zote na matusi juu dhidi ya CHADEMA wakati wananchi wa jimbo lake wana hali mbaya kimaisha na maendeleo kwa ujumla ninashauri CHADEMA ipeleke makamanda kadhaa kule jimbo la Iramba Magharibi ili kumshitaki huyu mbunge kwa wapiga ambao walimchagua awawakilishe bungeni.

    Huyu mbunge badala ya kuitaka serikali iandae bajeti ya kusaidia wananchi wake yeye eti anasema kwanza hasubiri bajeti na hivi karibuni alipeleka madawati 50 jimboni kwake. Sasa sijua ana maana kwamba bajeti haina maana kwa wapiga kura wa Iramba Magharibi??. Pia sijui kama hayo madawati 50 ndiyo yanatosha kunyanyua maisha wa wapiga kura. Halafu hizo hela za kununua madawati anapata wapi?

    Ni jukumu la serikali ilioko madarakani kuhakikisha wananchi wanapata maendeleo kwa kupanga bajeti inayoelekeza nguvu kwa wananchi wake. Na ni jukumu la mbunge kuhakikisha serikali inafanya hivyo sio jukumu la mbunge kuisaidia serikali kuwakandamiza wananchi kwa kupigania bajeti ya serikali ambao wananchi wenyewe wameshaona haina tija kwao.
     
  2. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #2
    Jun 21, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Dr Kitila Mkumbo anaenda kumng'oa huyu FATAKI.
     
  3. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #3
    Jun 21, 2012
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    MKUU USITIE SHAKA...! M4C ITAPITA HAPO JIMBONI..! its a domino effect!
     
  4. PPM

    PPM JF-Expert Member

    #4
    Jun 21, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 839
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Fataki au mtafuna wake za watu?
     
  5. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #5
    Jun 21, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mkuu umenena Nguvu ya UMMA haijui ilivyo na C anaisikia itabidi CD kujipanga
     
  6. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #6
    Jun 21, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Anamalizia mhula huyo..
     
  7. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #7
    Jun 21, 2012
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Kama Dr. Kitila Mkumbo ni wa jimbo hilo, tunamsihi sana ajiandae kumun'oa huyu fedhuli.
     
Loading...