Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA: Oparesheni elimu ya uraia vijijini yazidi kushika kasi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Idimulwa, Jan 21, 2012.

  1. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #1
    Jan 21, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wakuu,katika mkoa tarajiwa wa Geita CDM iliamua kuanzisha oparesheni maalumu ya kutoa elimu ya uraia vijijini sambamba na ufunguzi wa matawi.Pamoja na uzinduzi wa tawi kijijini Misri uliofanyika mwezi uliopita chini ya katibu wa wilaya Rogers Luhega akisaidiwa na katibu wa vijana wilaya bwana Paulo Vicenti maarufu kwa jina la Dear Mama,kesho jpili timu hiyohiyo itakuwa na uzinduzi wa tawi jipya la cdm katika kijiji cha Nyambogo,kata ya Bulela,tarafa ya Kasamwa,wilaya na mkoa mpya wa Geita zaidi tutawajuza kesho.
     
  2. M

    MPG JF-Expert Member

    #2
    Jan 21, 2012
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Safi sana makamanda hakika ukombozi unakuja,hata sisi huku Iringa kesho tukiwa kwenye coaster mbili tunaelekea kushambulia vijiji vya kalenga na Isimani na kufungua matawi zaidi ya manne! Kwa pamoja tutashinda vita hi ya kumng'oa mkoloni mweusi CCM madarakani.
     
  3. Kiresua

    Kiresua JF-Expert Member

    #3
    Jan 22, 2012
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 1,195
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Gud nwz! Go go!
     
  4. t

    the preacher Member

    #4
    Jan 22, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 5
    good work
     
  5. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #5
    Jan 22, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Natumaini hadi kumaliza hii miaka minne ilobaki sehemu kubwa ya vijiji vya Tz itakuwa imefikiwa!!!!!
     
  6. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #6
    Jan 22, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,052
    Likes Received: 703
    Trophy Points: 280
    sisi huku maswa mbona kimya.
     
  7. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #7
    Jan 22, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Lazima hawa Majambazi tuyamalize, tunataka nchi yetu irudi kwetu wenyewe. Saaafi sana makamanda
     
  8. Escobar

    Escobar JF-Expert Member

    #8
    Jan 22, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Huyo Dear mama kama sikosei ni product ya Geita Secondary pamoja na yule diwani wa Arusha aliyerudi CDM hivi majuzi Mr Mawazo. Hawa jamaa tangu enzi hizo walikuwa ni majembe kweli kweli kwa kutetea maslah ya umma wa wanafunzi na niwajasiri kuliko unavyoweza kufikiria lakini pia niwajuzi wa kujenga hoja. Kweli CDM ni majembe na cream inajipambanua, acha kweli isonge mbele.
     
  9. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #9
    Jan 22, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkuu Escobar,umegusa penyewe na umenikumbusha mbali saaaaaana enzi za headmaster Shitamanwa,kina Mwl mwela,na faza,ila ndiyo hivyo jasiri haachi asili.
     
  10. Kiziza

    Kiziza JF-Expert Member

    #10
    Jan 22, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kujidanganya!!!
     
  11. M

    Molemo JF-Expert Member

    #11
    Jan 22, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Hongereni wana Geita
     
  12. Escobar

    Escobar JF-Expert Member

    #12
    Jan 22, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Duh umenikumbusha mbali sana kiongozi, enzi za kina Mathew, Mapera, Dai, Mgiyabuso, Mwamba, Tangaro, Juliana, Mabula, Mabala, Onyango, Katayani na baadae Madaha na timu yake, duh maisha bana we acha tu!
     
  13. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #13
    Jan 22, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Bila kumsahau Mwlm Nomale,aiseeee ngoja ni ku PM
     
  14. M

    Mgaya D.W JF-Expert Member

    #14
    Jan 22, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 859
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 60
    ukiwaeleza magamba namna cdm inavyokata mbuga wanakuona mchawi,hawapendi kuelezwa ukweli.chadema ni chama makini na chenye muono wa mbali.daima peoples power!hongereni wana mkoa mpya wa geita.
     
Loading...