Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema on the line,kaa tayari,paaaaa arumeru mashariki!

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by TEMILUGODA, Mar 31, 2012.

  1. T

    TEMILUGODA JF-Expert Member

    #1
    Mar 31, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Wanabod leo ni fainali ya kampeni za uchaguzi mdogo wa mbunge wa Arumeru mashariki,nimefananisha kampeni hizi na mchezo wa riadha kwamba vyama vyote vinavyoshiriki vipo kwenye mstari tayari kuanza riadha ya mbio fupi za mita 100,NAAMINI CDM wanazimudu sana mbio hizi,ndiyo maana kando ya running tracks kunawashangiliaji wengi wenye imani na mwakilishi wa timu ya CDM KWANI ameonyesha matumaini kipindi chote cha mazoezi kwa kukidhi viwango vya ushindi.TUNAOMBA WAAMUZI WAWE FAIR KWENYE GAME.
     
  2. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Tumekusikia mkuu, lakini nyuzi kama hizi zimekaa kishabiki sana. Napenda uzi unahusu tukio fulani, mf unahabari toka jikoni unataka na wenzako wanusenuse unatupa n.k

    Lakini uzi huu umekaa too generala kama general term ilivyo katika arthimetic mathematics!!!!!!
     
  3. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #3
    Mar 31, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Ngoja nipite huu Uzi ni general sana
     
  4. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #4
    Mar 31, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Kaka shikilia hapo ulipo 'natangaza hali ya hatari kesho hapa meru' polisi nendeni ado ado hapa si igunga
     
  5. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #5
    Mar 31, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Paaaaa sijaelewa.
     
  6. p

    peter tumaini JF-Expert Member

    #6
    Mar 31, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 575
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Du.kila la kheri wakimbiaji wa m100
     
  7. m

    mzee wandimu JF-Expert Member

    #7
    Mar 31, 2012
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    acha tusogee TENGERU! tukachukue MADINI
     
  8. yegella

    yegella JF-Expert Member

    #8
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 3,113
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    chadema hawagawi madini labda madini ya kichwani...
     
Loading...