Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA nyimbo zao tu zinatosha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MARCKO, Mar 17, 2012.

  1. MARCKO

    MARCKO JF-Expert Member

    #1
    Mar 17, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2,267
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ukweli ni kwamba nyimbo ya 'tunataka haki, na operation sangara' moyoni nisawa vipisi vya chuma-moto mguuni ukikanyaga kama wewe ni ccm. Arumeru nyimbo za cdm tu zenyewe zafanya kazi. Wewe waonaje? Ctaki unafiki. Be genuine!
     
  2. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #2
    Mar 17, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    uko sawa kabisa
     
  3. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #3
    Mar 17, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Mbona unajistukia? Unafiki kivipi tena?
     
  4. myao wa tunduru

    myao wa tunduru JF-Expert Member

    #4
    Mar 17, 2012
    Joined: Mar 9, 2010
    Messages: 614
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    CDM waanza kutapatapa na kila walisemalo wanakosa kujiamini!huu uchaguzi kwakweli unazidi kuidhoofisha chadema!kama slaa angechuzika kugombea arumeru angepata aibu ya karne!chadema weupe!!!
     
  5. Micro E coli

    Micro E coli JF-Expert Member

    #5
    Mar 17, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    hayo yako ndugu situliopo huku CCM ndio wenye hali mbaya sana.
     
  6. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #6
    Mar 17, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Jihesabuni nyie mnaodhani CDM inadhoofika (hapa ukumbini tu achana na eneo la tukio) - na uhesabu IDs zako na za wenzio zoooote kabisa halafu utuambie idadi yake. Then linganisha na idadi ya wale wenye kujishikia akili zao wenyewe, halafu tuambie. Now run!
     
  7. myao wa tunduru

    myao wa tunduru JF-Expert Member

    #7
    Mar 17, 2012
    Joined: Mar 9, 2010
    Messages: 614
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wingi wenu humu hausaidii ndo maana jana usiku mkachana ukuta na pumba za father wenu!!!watu watatu wamekalisha kijiji cha JF!au ulikuwa umelala?waulize wenzako aibu aliyopata mkuu wenu...nyie weupe tu!
     
  8. m

    mjogoro JF-Expert Member

    #8
    Mar 17, 2012
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 225
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    so far,chadema wanafanya vizuri. Ni katika mambo mengi yahusuyo mustakbali ma taifa wameonesha umakini,ujasiri na pia uthubutu katika kuyapigania. In short, mtu huhitaji PhD kutambua mchango wa chadema kwa taifa, lkn pia huhitaji hata elimu ya msingi kutambua uchovu wa ccm
     
  9. Chilli

    Chilli JF-Expert Member

    #9
    Mar 17, 2012
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 1,635
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Dah, siku hiyo Arumeru nyimbo ziliimbwa zikapendeza, yaani nilifananisha na ile muvi ya Sarafina watu walivyokua wanaimba nyimbo za ashindi.
    Chadema Chadema .... People's power!!
     
  10. JOHN MADIBA

    JOHN MADIBA JF-Expert Member

    #10
    Mar 17, 2012
    Joined: Jan 30, 2011
    Messages: 251
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakunaga kama cdm
     
  11. M

    Molemo JF-Expert Member

    #11
    Mar 17, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Ni kweli mkuu.Hongera CDM
     
  12. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #12
    Mar 17, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nitonye kwenye simu yangu ya Airtel (gari kubwana mfadhili wa JF) uupate
     
  13. M

    Mjenda Chilo JF-Expert Member

    #13
    Mar 28, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Hebu tuwekeeni link ya zile nyimbo tamu kama tuwamwage! tuwamwage wee mafis... tufanye ring tone kwenye cm zetu.
     
  14. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #14
    Mar 28, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Pia weka ule wa roma kamanda
     
  15. Sungurampole

    Sungurampole JF-Expert Member

    #15
    Mar 28, 2012
    Joined: Nov 17, 2007
    Messages: 988
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Chadema Mwendo Mdundo!
    Mimi tayari ni ring tone yangu
     
  16. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #16
    Mar 28, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mjenda Chilo za uswelo muwaha! Hale wagumilaje za kukaya mtani.
     
  17. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #17
    Mar 28, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Mmekumbuka usandaweni makamanda
     
  18. Eraldius

    Eraldius JF-Expert Member

    #18
    Mar 28, 2012
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 537
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Chadema...Chadema...Peoplez Power x2...Naifili kichizi . Yaani juzi Mwanza ilipipwa Airport wazungu wakajimwaga tukiwa tunampokea Kabwe Zitto.
     
  19. M

    Mjenda Chilo JF-Expert Member

    #19
    Mar 28, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Ale swelo nyenye!
     
  20. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #20
    Mar 28, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Lyaswezaa! Ale walamsaje woose.
     
Loading...