Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA njooni mfungue matawi mkoa wa SIMIYU

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by tocolyitics, May 5, 2012.

  1. t

    tocolyitics Member

    #1
    May 5, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    katika kuimarisha chama na kujiandaa na 2015, njooni pia hadi vijijini mkoani simiyu. hapo ndipo majimbo kama Busega, Magu, Bariadi mashariki na magharibi mtaweza kuchukua. watu wana hamu kujoin jeshi la ukombozi ili hawawaoni. kumbukeni mtaji wa magamba umebaki vijijini jamani.
     
  2. frema120

    frema120 JF-Expert Member

    #2
    May 5, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 5,107
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    kweli kamanda, but chama kifanye kazi kimajimbo zaidi kama hoja ya majimbo hilivyo hili wananchi waitambue mapema na kuipendekeza katika katiba mpya hijayo to 2015.
     
  3. t

    tocolyitics Member

    #3
    May 5, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yah, kweli kamanda lakini viongozi wa juu wanapaswa kuleta hamasa halafu ndo tuendeleze m4c zaidi coz huku chama hakiko popular
     
  4. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #4
    May 6, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Hayo matawi yako tayari ili yaje kufunguliwa au mnangoja viongozi wakuu waje waanze kuyaanda.
     
Loading...