Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema njia ya magogoni nyeupeee!!!!!!!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Lu-ma-ga, Oct 13, 2010.

  1. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #1
    Oct 13, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,417
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  2. Al Zagawi

    Al Zagawi JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,462
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    inategemea na ikiwa CCM wako tayari kuachia nchi na ikiwa wananchi wako tayari kutokubali wizi....

    vinginevyo itakuwa kama yale ya ZNZ...."nchi tumechukua kwa mapanga hatukubali kuitoa kwa vipande vya karatasi"

    au huku Tanganyika...si ulimsikia Shimbo hapa majuzi...atakaefanya vurugu...

    nionavyo ni kuwa safari bado kiasi...siyo hii 2010 wala sifikiri kwa chaguzi nyingine mbili zifuatazo(2015 na 2020) unless some major catastrophic changes zitokee ndani ya CCM!!!!!!!

    mabadiliko ni mchakato mkuu siyo lipu lipu kama wengi tunavyodhani na kwa kuzingatia udhaifu wa kielimu walio nao wapiga kura wengi hasa vijijini ambako CCM inaneemeka kwa umaskini wa wananchi....hakika bado tuna safari...

    inahitaji mabadiliko ya kizazi kuliondoa hili zimwi....

    ni mtazamo tu usijali sana!!!!!!! :moony:
     
  3. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Hapo ni wapi mtaalamu?Nipate kujua nguvu ya umma inavyofanya kazi!
     
Loading...