Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema nitakupenda, nitakusifu na nitakukosoa daima

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Jasho la Damu, Jun 23, 2011.

  1. J

    Jasho la Damu JF-Expert Member

    #1
    Jun 23, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Chadema kama ilivyo vyama vingine vya Siasa inaamini katika maamuzi ya wananchi walio wanyonge kwa maslahi ya wanyonge, kwa hili napenda nikipongeze chama cha Chadema.Japo si kila maamuzi ni lazima yatokane na wananchi lkn kwenye hili la Meya wa Arusha, wana wa Arusha bado hatujaelewa. Ni kweli tunahitaji Amani na Upendo lkn pia HAKI tunahiitaji pia na ndio msingi wa Uhuru wa kweli, Amani na Upendo. CHADEMA MTUAMBIE LENGO LA MUAFAKA HUU NINI? NI KUGAWANA MADARAKA AU HAKI IMETENDEKA.Nawasilisha.
     
  2. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #2
    Jun 23, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Kwani Lema keshatoa kauli??ninavyomfahamu yule jamaa bado hamtambui meya.
     
  3. The Prophet

    The Prophet JF-Expert Member

    #3
    Jun 23, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapo red&bold.

    kama unaongea kama wewe as an individual, basi jua kama unakosea na hauwatendei haki wana-Arusha, isipokuwa kama wamekutuma, na kama ni hivyo weka vithibitisho.

    kama kweli unahitaji amani na upendo, unadhani kilichofanyika hakikidhi fikra hizo?

    tafakari ili siku nyingine usilete mada zinazoelezea hisia zako wewe kama wewe.
     
  4. L

    LAT JF-Expert Member

    #4
    Jun 23, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    mkuu

    mambo ya malumbano yasiyoisha kama kule gaza yalishapitwa na wakati

    kubali yaishe
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Jun 23, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Unadhani mwendelezo wa malumbano ungeleta mshindi?

    Mi ninachoona ni kwamba ccm na Tanzania na Dunia imejua mbinu chafu za kubaka demokrasia zilizofanywa na MAGAMBA.
    hII pekee ni mtaji mnene sana kwa chaguzi zijazo!
     
  6. M

    Molemo JF-Expert Member

    #6
    Jun 23, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    I Salute you sir!! Nikupongeze pia kwa jinsi ulivyotikisa bunge jana
     
  7. J

    Jasho la Damu JF-Expert Member

    #7
    Jun 23, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mkuu Tukiwa tunakubali kirahisi hivi tutaendelea kukandamizwa kila siku tutaishia kwenye muafaka usiokuwa na tija kwa wananchi. Juzi tu tumeshuhudia gharama kubwa ilivyotumika kumsafirisha Mbowe wakat wananchi wanakufa kwa kukosa madawa.haya si ya kuyafumbia macho.
     
  8. L

    LAT JF-Expert Member

    #8
    Jun 23, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    haa haaaaaaa haaaaaaaaaaaaaa
     
  9. J

    Jasho la Damu JF-Expert Member

    #9
    Jun 23, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hizi mbinu za Kung'ang'ania madaraka hazikuanzia Arusha tangu Kenya, Zimbabwe na Hata Ivory Coast mpaka Bwana Gagbo alipoondolewa kwa nguvu.
     
  10. L

    LAT JF-Expert Member

    #10
    Jun 23, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    kwa hiyo unamapendekezo gani?

    ulitaka wana arusha waendelee kurudisha nyuma maendeleo kwa kuendelea kulumbana ?

    nawashauri wana arusha wakiongozwa na CDM waswage gurudumu la maendeleo, kuna mengi ya kufanya na si kulumbana na takataka kama mary chatanda
     
  11. Mawenzi

    Mawenzi JF-Expert Member

    #11
    Jun 23, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kweli Chadema wameonyesha udhaifu! Kwenye uchaguzi mkuu mliibiwa kura za urais mkasalimu amri. Na umeya wa arusha nao mnasalimu amri kirahisi namna hiyo?? That is weakness and ccm will capitalise on it in future elections
     
  12. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #12
    Jun 23, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,628
    Trophy Points: 280
    Nakushauri ujiunge na Al qaeda, ndio misimamo yenu inafanana, wewe upo kwenye laptop unachochea wenzako warudi nyuma kimaendeleo, huu ni ujinga.
     
  13. J

    Jasho la Damu JF-Expert Member

    #13
    Jun 23, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo unataka tuamini yale maandamano ya kupinga Uchaguzi yalikuwa ni malumbano na yalikuwa yanarudisha nyuma maendeleo ya wakazi wa Arusha.
     
  14. J

    Jasho la Damu JF-Expert Member

    #14
    Jun 23, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Pointless
     
  15. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #15
    Jun 23, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    Hapa nawaachie wale wenye uelewe zaidi yangu.
     
  16. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #16
    Jun 23, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    Hapa nawaachia wale wana jamvi wenye uelewa zaidi yangu waendelee kuchangia.
     
  17. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #17
    Jun 23, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,628
    Trophy Points: 280
    Wewe una point gani? huu uharo wako unadhani utapata support hapa?
     
  18. N

    NDOFU JF-Expert Member

    #18
    Jun 23, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 656
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Unataka wafe wa ngapi mkuu ili ujue CDM haijakubali kirahisi.Kumbuka hata sakata la Mbowe ni kutokana na hilo swala.
     
  19. J

    Jasho la Damu JF-Expert Member

    #19
    Jun 23, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    hahahaaa another pointless
     
  20. J

    Jasho la Damu JF-Expert Member

    #20
    Jun 23, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mkuu si suala la watu wangapi kufa hata mimi napenda amani lkn hata ukiangalia mfumo wenyewe uliotumika kufikia muafaka una mashaka kama ule wa CUF znz waliitana Sharrif na Karume wakafanya mazungumzo ya siri, ndiyo yaliyofanyika kati ya Mbowe na Pinda ili hali wananchi hatujui kinachoendelea baadae tunaambiwa muafaka umepatikana. Inakupa picha gani hapo?
     
Loading...