Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema nipeni mwongozo kupata kadi ya uanachma na kuanzisha tawi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mtumwa wa kweli, Mar 21, 2011.

  1. M

    Mtumwa wa kweli Member

    #1
    Mar 21, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimekuwa mpenzi wa muda mrefu wa Chadema ila si mwanachama, napenda sasa niwe mwanachama na ikiwezekana nifungue tawi la Chadema mahali ninapoishi, nipo DAR ES SALAAM.

    Ahsanteni.
     
Loading...