Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA; Nini kipaumbele chenu?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by majata, Mar 17, 2012.

  1. majata

    majata JF-Expert Member

    #1
    Mar 17, 2012
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 348
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Wanajamvi, pamoja na kwamba ,mimi binafsi navutiwa na chadema lakini bado natishwa namna umakini katika kukiimarisha chama.
    Chadema kimekuwa kikionyesha umakini katika mambo yale yanayovuma kama kupigia kelele makosa ya wapinzani wao, lakini bado chadema kinadalili zilezile za wapinzani, mfano ni usiri wa matumizi ya ruzuku za chama na uduni wa ofisi za chama mikoani.

    Inasikitisha kusikia watu wakijikopesha mapesa wajenge majumba kwa pesa za kuendeshea chama wakati kunamikoa haina hata ofisi, yaliyokipata cuf nifunzo kwa vyama vingine kuhusu ni vitugani vitangulizwe, kama vipaumbele vya chama visipowekwa mbele chadema kitapoteza mvuto kabisa.
     
  2. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #2
    Mar 17, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sema wazi umetumwa; hutawapata CDM kwa upuuzi huu
     
  3. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #3
    Mar 17, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unapoteza muda tushakufahamu,umerudi tena. Chadema woote hawadanganyik ng'o. Ishu kubwa ni MKAPA KUMUUA NYERERE! Mnajaribu kufunika kombe! Halifunikiki ng'o.
     
  4. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #4
    Mar 17, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    ndio tatizo lenu watu masikini mlivyo yani huwa hamridhiki na chama chochote kile wala harakati zozote zile katika kupigania ukombozi wa taifa lenu na badala yake mmekuwa siku zote mkikemea nakukosoa bila sababu wale wote wenye nia njema ya kuwapigania na kuwapaka matope alafu mkidhani mnakomesha kumbe mnajikomesha wenyewe. hata ktk harakati za mageuzi ya uhuru haya mambo ya kuwakomoa waasisi wenu yalikuwepo, sasan ni vyema mkajua kwamba mnayoyafanya leo mkidhani mnaikomoa chadema mjue mnajikomoa ninyi wenyewe pia ni vyema juhudi za fitina zenu mngezielekeza kwa ccm kuliko kwa chadema.
     
  5. majata

    majata JF-Expert Member

    #5
    Mar 17, 2012
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 348
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Ok sikatai maoni yenu, labda kweli ninania mbaya na chadema lakini vipi niliyoyasema kama yakitekelezwa yatakibomoa chama au yatakijenga? Sikuzote ukweli unauma lakini ukiutekeleza inasaidia kunyoosha mambo, ninaimani kwa wote wanao ona mambo vema wataunga mkono na hatimae chadema itasonga mbele.
     
  6. The hammer

    The hammer JF-Expert Member

    #6
    Mar 17, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 930
    Trophy Points: 280
    Kila taarifa inapotoka chadema huwa unaipata.....Au unataka tariifa ya matumizi itumwe kweye e-mail ya kila mtu wa nchi hii au iwekwe facebook...Taarifa zipo njombi zitafute utazipata.
     
  7. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #7
    Mar 17, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    we mwenyewe ni mlala hoi2 kwanza ni maskini alafi unataka kujua ruzuku ya chadema 4 what? we sio hata mwanchama ni bora uende makao makuu ya chama ukaulze huo ubakwata wako.
     
  8. m

    maramojatu Senior Member

    #8
    Mar 17, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 133
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kipaumbele cha cdm ni kuhakikisha tunapata uhuru na matunda ya huo uhuru yanawanufaisha watanzania wote
     
  9. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #9
    Mar 17, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    jina lako lipo kwenye daftari la attendance ya mirembe, vp bado 2 hujaripoti au unasubiria uchaguzi wa bakwata ufanyike kwanza? pole sana....
     
  10. M

    Msayo Member

    #10
    Mar 17, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Wakuu, wakati mwingine tusimkatishe mtu akisema jambo, huenda ana mifano halisi ambayo akipewa nafasi ya kusema anaweza akawa msaada tukajua mapungufu yalipo na kuyafanyia kazi. Hivyo pamoja na kuwa na imani kubwa na wana Chadema wote nchini, ni bora tukapata hata mawazo tofauti mradi tu tuyatafakari na kuyafuatilia yasije yakawa ni ya uzushi kwa lengo la kuharibu hali ya hewa chamani. Ni mtizamo tu waheshimiwa.
     
  11. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #11
    Mar 17, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Pilipili usioila yakuwashia nini? Utasutwa mwanaume mzima!
     
  12. Ufunuo

    Ufunuo JF-Expert Member

    #12
    Mar 17, 2012
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 565
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ni kulinda na kuweka mgawanyo sawa wa rasili mali za nchi kwa watanzania wote.
     
  13. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #13
    Mar 17, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,739
    Likes Received: 1,817
    Trophy Points: 280
    Kipaumbele ni kuikomboa nchi hii kielimu ili watu kama wewe muelimike na kuacha kufikiria kwa kutumia masaburi. Elimu bure hadi kidato cha sita
     
  14. Aggrey86

    Aggrey86 JF-Expert Member

    #14
    Mar 17, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 856
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu nakubaliana na wewe kabisa hasa kwenye baadhi ya ofisi za chadema mikoani kiukweli majengo hayaridhishi kabisa mfano..Iringa mjini ukiangalia ofisi ya chadema siyo ya hadhi ya chadema, ndiyo pamoja na harakati zingine za ukombozi lakini suala la kujiimarisha kwenye ujenzi wa ofisi pia mi naona ni wazo zuri2! Nimependa sana mawazo mkuu!
     
  15. satelite

    satelite Senior Member

    #15
    Mar 17, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 191
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    ndio nini sasa?
     
  16. m

    mzawahalisi JF-Expert Member

    #16
    Mar 17, 2012
    Joined: Jan 11, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    Listen na watch as twice than u speak. kamwe usimwamini mwanadamu ukamtumainia. Penda chama kwakuwa kina sera nzuri na kinaishi kwa hizo sera. Ukifuata chama kwa kumpenda mtu mwisho wasiku akifanya madudu unabaki kutetereka na kukimbia vyama.
     
Loading...