Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA ni ya Tanganyika au ya Tanzania?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Calipso, Aug 28, 2010.

  1. C

    Calipso JF-Expert Member

    #1
    Aug 28, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Safu ya uongozi wa chadema imabase upande mmoja,si sura ya Muungano kabisa,ni ya upande wa Tanganyika tu, Mwenyekiti ( Mbowe )-Tanganyika, M/Mwenyekiti ( Arif )-Tanganyika, Katibu mkuu ( Slaa )-Tanganyika, Naibu katibu mkuu ( Zitto )-Tanganyika.. hii inaonesha wazi kabisa kuwa chadema bado ni chama kichanga ama ni kama chama kipya,then mnakuja kuomba kura zetu tukupeni nchi,ikiwa hili dogo tu mmeshindwa kabisa kuonesha taswira nzuri miongoni mwa jamii, je! mkishika serikali? au mnataka tuamini kuwa nyinyi ni chama cha baadhi tu ya mikoa,tena kwa kupambwa tu na magazeti.. Kwanini vitu kama hivi ikiwa nyinyi mpo makini mmeshindwa kutengeneza mazingira mazuri,tena si hilo tu, hata mgombea mwenza wa Dr Slaa,ni mtu wa kuokotezwa tu,tena hata hilo darasa ni mtihani.. Inakuwaje kwa hili Dr slaa,Mbowe,Zitto? lazma muende na wakati,na mazingira ya nchi...
     
  2. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #2
    Aug 28, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    mmh! Subiri waje!
     
  3. C

    Calipso JF-Expert Member

    #3
    Aug 28, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kwani ukweli unauma?
     
  4. B

    Bull JF-Expert Member

    #4
    Aug 28, 2010
    Joined: Nov 4, 2008
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wamekesha kwenye maombi, ngoja wakiamka watakujibu.

    Sikunyingi maswali kama haya na mengineyo wameshinda kupatiwa ufumbuzi, labda safari hii watakuwa wamepewa dirrection na jinsi ya kuyajibu toka vatican city !!
     
  5. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #5
    Aug 28, 2010
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    hebu tuwekeeni CV ya huyo mgombea mwenza wa slaa. Ni kweli chadema ni chama cha kitanganyika zaidi wala si cha kiTanzania. Sura ya uongozi tu yenyewe inajionesha wazi kabisa.
     
  6. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #6
    Aug 28, 2010
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35

    CCM,
    1. Mwenyekiti ( Kikwete)-Tanganyika
    2. M/Mwenyekiti ( Msekwa )-Tanganyika
    3. Katibu mkuu ( Makamba)-Tanganyika
    Endeleza hii orodha......................................
     
  7. C

    Calipso JF-Expert Member

    #7
    Aug 28, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    So umekubali kujifananisha na ccm? altleast hao mafisadi wana makamo wawili mmoja bara,mmoja zenji. na naibu vile vile. lkn ni hao kwa hao
     
  8. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #8
    Aug 28, 2010
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 5,886
    Likes Received: 1,451
    Trophy Points: 280
    Zanzibar si ni nchi nyingine... ama?
     
  9. D

    DRV Member

    #9
    Aug 28, 2010
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    jamani CHADEMA wanaye Naibu katibu mkuu kutoka Zanzibar (Yusuph). Lakini tuwe wakweli tuweke ushabiki CCM iko ilivyo kwakuwa tunaelewa wote ilivyoundwa mwaka 77 kwahiyo tupunguze ushabiki. CHADEMA wameanzia bara ni kweli lakini wanajijenga taratibu hata huko Zanzibar. Tuwape nafasi ya kujijenga kabla ya kuwashutumu tu.
     
  10. Jituoriginal

    Jituoriginal JF-Expert Member

    #10
    Aug 28, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 355
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kapime kwanza malaria kichwani, udini wa Ccm na Utanganyika hujauona, Jk, msekwa,makamba,chiligati , aggrey mwari, amosi makala,Tambwe Hiza ,ni wapemba? dont open ur mouth without researcher .hatudanganyiki.
     
  11. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #11
    Aug 28, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Umefunga kazi. Nimekuongezea senkisi
     
  12. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #12
    Aug 29, 2010
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    CCM Imejijenga Tangu 1964... sheria za kulindana na kubagua watu... Angalia Malecela ni mbunge toka sijazaliwa na sasa nazeeka bado mbunge... Uh anagombea ubunge...

    Well Vyama Vya Upinzani havipaswi kuwa kila kona ya nchi sababu havina pesa na watu wa bora wa kugombea sehemu za Ubunge, hii itasaidia in years to come Rome haikujengwa kwa siku Moja... CCM ina kila kitu hadi katibu kata na analipwa na ana gari so vyama gani vya upinzani vina hiyo pesa?

    Labda wagawiwe Kila chama cha upinzani mgodi mmoja wa Madini wa CCM

    Waacheni Jamani hawa wapinzani -- Mwenye nia Atashinda...
     
  13. C

    Calipso JF-Expert Member

    #13
    Aug 30, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nakushangaeni saana kujifananisha na ccm,jenga hoja kwa chama chako kiweze kujirekebisha kasoro zilizokuwepo ambazo ni hatari kwa taifa,badala ya kujifananisha na ccm ambayo tushachoka nayo,ccm ni kikongwe ambacho hata uzazi hakina tena,kipo kipo tu kinasubiri siku yake kitiwe kaburini...
     
  14. Macos

    Macos JF-Expert Member

    #14
    Aug 31, 2010
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 1,459
    Likes Received: 583
    Trophy Points: 280
    wewe umetaja majina ya watanganyika tu....lakini ccm ni kamati kuu ndio yenye maamuzi...humo wamo salim ahmed, nahodha waziri kiongozi, ali hassan mwinyi , salmin amour ,karume , feruzi katibu mkuu zanzibar , yumo ali ameir , mwenyekiti wa vijana ni kutoka huko...na naibu katibi wake...
    Na kuna mwenyekiti., manaibu kutoka sehemu zote yaani msekwa na karume, kuna ktibi mkuu na manaibu wake kutoka sehemu zote ,
    kuna wajumbe wa hamashauri ya ccm kutoka sehemu zote na wazenji wana good number propotionately,
    wote waliwapitisha wagombea wao...

    Sasa jiulize ni mjumbe gani wa chadema zanzibar alimpitisha slaa ???/
    hapo ndo utajua hichi ni cha wanafamilia wengine wanafuata mkumbo wengine ni katika wanafamila
    na huyo mgombea mwenza alikua cuf sasa sijui wameazimwa ?
     
  15. J

    JokaKuu Platinum Member

    #15
    Aug 31, 2010
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,778
    Likes Received: 985
    Trophy Points: 280
    ..kwani kuna ubaya gani kikiwa chama cha Tanganyika, na kisihusishe wa-Zanzibari?

    ..wa-Zenj hawaishi kunung'unika kwamba hawataki muungano, nyinyi bado mnataka kuwang'ang'ania.

    ..kama Chadema ni chama cha Tanganyika ni kwasababu wa-Tanganyika hawatakiwi Zenj, na pia wa-Zenj wanauchukia muungano.
     
Loading...