Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

chadema ni waongo,wazushi,washari ,wababaishaji na hatari kwa Taifa- Redio Uhuru

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Malaria Sugu, Apr 20, 2011.

  1. Malaria Sugu

    Malaria Sugu JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2011
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 2,653
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Moja ya mazungumzo ya habari yanayorushwa na Redio ya uhuru kila siku asubuhi una ujumbe mzito kwa taifa. Ujumbe huo ambao husomwa kama vile mazungumzo ya habari unasisitiza kwamba chadema ni chama hatari kwa mustkabali wa taifa letu.
    wanajenga hoja ya kumpaka matope Dk slaa na chadema hasa ktk mambo mazima ya ufisadi na kukisema kama chama hatari kwa taifa.
    Eti hakina sera za kumkomboa mtanzania
    Hakina muono wa mbali wa kumsaidia mtz kiuchumi na kiafya
    haina mipango ya elimu kwa taifa
    wavurugaji amani na utulivu
     
  2. P

    Papizo JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,235
    Likes Received: 135
    Trophy Points: 160
    Wacha wajaribu kila njia lakini hatuwataki tena CCM na tunahitaji mabadiliko,waendelee kukandia tu ila ndio hivyo siku zinakaribia....Kama wametumwa now hamna mtoto ambaye atadanganywa....
     
  3. P

    Papizo JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,235
    Likes Received: 135
    Trophy Points: 160
    Je hao CCM kati ya hayo wanayosema lipi ambalo wamefanya??Basi lets say CHADEMA hawawezi kufanya je CCM kwa kipindi chote hicho madarakani je wenyewe wameweza kufanya hayo mambo???Kila siku safari haziishi na kazi kwenda bungeni kula hela za wananchi na kuongea upupu nothing much ndio hivyo wanajuwa.....
     
  4. z

    zamlock JF-Expert Member

    #4
    Apr 20, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    waende zao uko atuwataki tena na sawa na mzazi kumzuia mtoto asicheze game kwenye computer yake ni kitu kinachiwezekana wakati ndyo technlogy
     
  5. i

    ibange JF-Expert Member

    #5
    Apr 20, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    chadema ni chama hatari sana. nakiogopa ni chama hatari kwa ccm si kwa taifa bana, hahahaaa
     
  6. only83

    only83 JF-Expert Member

    #6
    Apr 20, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    ...........Namshukuru mkuu umenikumbusha kuwa kuna Radio inaitwa Uhuru...maana niliacha kuisikiliza miaka mingi sana,kuna siku moja tulikuwa tupo kwenye gari la ofisini linalobeba staff,dereva wetu akawa ameweka hayo mazungumzo baada ya habari toka Uhuru Radio...Jamaa alifikia kidogo apigwe na staff...maana walisema hebu zima upuuzi huo..
     
  7. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #7
    Apr 20, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    When you are drowning you definitely will grab seaweed with all your strength with a hope of a survival.
     
Loading...