Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA ni wanaharakati na sio wanasiasa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by GeniusBrain, May 16, 2011.

  1. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #1
    May 16, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Kutokana yale yanayoendelea hivi sasa kwa CHADEMA , ni wazi kabisa CHADEMA sio chama cha siasa , ni chama cha WANAHARAKATI.

    Kwa hivyo wanatakiwa wajibadilishe kutoka uana harakati kuwa wanasiasa, la sivyo wabadilishe usajili kwani wana harakati wanajulikana wapi waliposajiliwa kama TGNP , TAWLA etc . Ni vyema wakajiunga na hivyo vyama vya uana harakati , huo ni ushauri wa bure !
     
  2. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #2
    May 16, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,758
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Huu ndio mwisho wako wa uwezo wa kufikiri? kwa taarifa yako wanaharakati ndilo kundi la mabadiliko dunia mzima, usikurupuke kuongea kitu ambacho huna ufahamu nacho. au pilau la hapo Lumumba limeshakulevya?
     
  3. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #3
    May 16, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 1,564
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    what demarcates mwanaharakati na mwanasiasa? do this homework then come back again for another assignment.
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    May 16, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Hizi habari nimezisikia pia kwenye Mihadhara yetu Temeke!
     
  5. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #5
    May 16, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Basi mmejisajili siko, wanaharakati wanasajiliwa pale wizara ya mambo ya ndani, na vyama vya siasa vinasajiliwa ofisi ya waziri mkuu chini ya msajili wa vyama vya siasa, unaweza sasa kuwashauri CDM wajisajili upya kunako stahiki
     
  6. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #6
    May 16, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Vitu viwili tofauti na usajili wake ni tofauti ! teh teh teh
     
  7. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #7
    May 16, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Teh teh teh Kardinali Pengo bana ndio amesema haya !
     
  8. m

    mob JF-Expert Member

    #8
    May 16, 2011
    Joined: Dec 4, 2009
    Messages: 1,686
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 160
    nakumbuka hata wakati wakimpokea yule jamaa aliyekuwa mwenyekiti wa mbeya walisema haya maneno. mabadiliko yanalitwa na wanaharakati ambao hawachoki kutafuta wanachokitaka ila wanasiasa huwa wanachoka so we keep on moving to see the land which our father have strugggle to liberate frm germany .
     
  9. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #9
    May 16, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    haina ubishi cdm ni chama cha umoja wa wanaharakati wanaotumia nguvu nyingi kuliko busara ili kuhakikisha malengo yao yanatimizwa pasipo kujali mustakabali wa watz.
    Ukitaka kujua utashi wa chadema ni kuingia ikulu pasipo kujali maisha ya wananchi wa kawaida ni wakati huu wa kilimo kwenda mikoani wakigawana ruzuku huku wananchi wakikosa kushiriki shughuli za kilimo.

    wakerereketwa wa cdm fikirini mara mbili kwani mnadhuru jitihada za wananchi kujitafutia ridhiki kipindi hiki cha kulima ama mnatibua kwa makusudi jitihada za serikali iliyopo madarakani kuwainua kipato cha watz kupitia kilimo kwanza????
     
  10. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #10
    May 16, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,457
    Trophy Points: 280
    Unadhihirisha vile ulivyo, Hata kueleza aina ya harakati hizo huwezi! Hujaenda tofauti na medula yako! Filososi ya CDM imejitenga na siasa mgando za Afrika hivyo yahita mwangaza murua kuenenda na siasa za ukombozi CDM zenye shinikizo la umma!

    Penda kujifunza sio kufundisha!!
     
  11. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #11
    May 16, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Siasa zajulikana bana, tizama nchi nyingi za dunia wanazofanya siasa hata huko kwa vinara wa demokrasia na wenye kuendelea kwenye siasa , wanafanya siasa na si uana harakati , ni vitu viwili tofauti hivyo. Hili laonyesha , uelewa wa watu/viongozi wa CDM ni mfinyu kama punje ya mchanga !
     
  12. m

    mzalendowaukwel Member

    #12
    May 16, 2011
    Joined: May 15, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Better not to be a follower of any political party..., zinatuchanganya
     
  13. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #13
    May 16, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Nashukuru kwa kukiri hilo kuwa ni wanaharakati na si wanasiasa, sasa washauri wenzako watafute usajili unao husika wa vyama vya harakati
     
  14. e

    ebrah JF-Expert Member

    #14
    May 16, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 397
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    bora umejitambulisha kuwa si muungwana nilijua umetoa hoja kama muungwana kumbe mbea? alikuwa sahihi aliyeuliza kama ni KE au ME
     
  15. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #15
    May 16, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Karibu mkuu JF
     
  16. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #16
    May 16, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Fikra ndogo kama kawaida yenu watu/viongozi wa CDM. Nendeni mkajisajili kunako husika , wanaharakati hawasajiliwi na Tendwa m**k**e wangu
     
  17. e

    ebrah JF-Expert Member

    #17
    May 16, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 397
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    acheni mawazo mgando jamani, huyo mwananchi anayekosa hata kifungua kinywa asubuhi anawezaje kulima? na huko kulima tutalimaje na wakati mnaanzia propaganda za kilimo kwanza ili kufufua maduka yenu (CCM leaders) ya pembejeo na tender za kuagiza? hukumkulima akiumia kwa kuuza mazao bila vat na kununua kila anachohitaji kikiwa na vat/ na hapo pia tunakosea kuwaelimisha wananchi?
     
  18. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #18
    May 16, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,457
    Trophy Points: 280
    Kama mtz mzalendo sijaridhika na upeo wako! Unaonyesha unaakili lakini umekosa maono!
     
  19. The Prophet

    The Prophet JF-Expert Member

    #19
    May 16, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tofauti yako na malaria sugu ni kuwa wewe huwa unakuja na crap ambazo hazifikirishi.
     
  20. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #20
    May 16, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,195
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    huwa unaliwa kiboga
     
Loading...