Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema ni wakati wa kufika kusikofikika tangu uhuru(vijijini)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by FredKavishe, Dec 22, 2010.

  1. F

    FredKavishe Verified User

    #1
    Dec 22, 2010
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,067
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nimeona ruzuku watakayo pata chadema kama itatumika ipasavyo naamini chama kitafika mbali itumike kufungua mashina,kufika vijijini,kutoa elimu ya uraia na maeneo mengne chadema kinapata milion 200 tsh zitumike ipasavyo tusimruhusu shetani
     
Loading...