Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA ni wachawi wa upinzani - Mtatiro

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mshume Kiyate, Mar 18, 2011.

  1. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #1
    Mar 18, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kaimu Katibu Mkuu wa CUF, Jurius Mtatiro amesema Chadema ni wachawi wa upinzani Tanzania, tena ni vigeugeu wakubwa watu wa propoganda kila siku wanaumiza vichwa vyao jinsi gani watawauwa CUF; wanaeneza propoganda CUF wamaeungana na CCM hawawezi kushirikiana nao wakati huo huo Chadema wanachukuwa pesa kutoka kwa kada wa CCM SABODO, ni sawa sawa kusema utaki kula nyama ya nguruwe lakini supu yake unakunywa.

    MLIMANI TV
     
  2. M

    Marytina JF-Expert Member

    #2
    Mar 18, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mtumbwi ni chombo muhimu huko zenji ila ni gogo la kuachwa shambani litafunwe na mchwa huku tabora (bara)
    so siasa za CUF wengi tunaziona ni gogo
     
  3. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #3
    Mar 18, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hana jipya huyo, kwa hiyo kupewa hela na SABODO ni kuungana na CCM? Huyu bwana mdogo akubali tu kwamba alishaingia choo cha kike, wenzake wanajadiliana maswala ya CUF mskitini ambapo yeye hawezi kufika, halafu anakuja kukurupuka na kuongea upuuzi tu.

    CUF wameungana na CCM Zanzibar kuunda what is called serikali ya kitaifa, je wana-qualify vipi kuwa wapinzani? Dogo akiweza hata achomoke tu na aende CHADEMA anaweza pokelewa tu, muulize alijaribu ubunge Ubungo alipata kura ngapi??
     
  4. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #4
    Mar 18, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,437
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    nimeipenda hii. mwenye simu ya mtatiro naomba ampigie asome japo hiyo clip.
     
  5. G

    Gurtu JF-Expert Member

    #5
    Mar 18, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 1,202
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mtatiro naona una matatizo makubwa. Kama CUF hamjaungana na CCM tuambie katibu mkuu wa Chama chako yuko wapi sasa hivi? Katibu Mkuu wa CUF ni makamu wa rais wa Zanzibar na kwa namna yoyote ile hawezi kuipinga serikali anayoiongoza. CUF na CCM wanaongoza serikali ya Zanzibar kwa pamoja bila ubishi wowote, unataka kusema huo sio ushirikiano? mwenye propaganda kati wewe na Chadema ni nani?

    Labda Mtatiro huifahamu CUF ila upo upo tu? Katazame vizuri kwenye kamusi nini maana ya kushirikiana halafu tuambie kama kitendo cha chama cha CUF kushirikishwa katika uundaji wa Serikali ya Mapinduzi ya Zanzibar baada ya uchaguzi wa Oktoba 2010 siyo ushirikiano.
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    Mar 18, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Mtatiro amechemka vibaya sana

    Jamani kama anaingia humu, mwambieni he has gone too low for a young and intelligent guy kama yeye
     
  7. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #7
    Mar 18, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,559
    Likes Received: 9,388
    Trophy Points: 280
    Baniani mbaya kiatu chake dawa.
     
  8. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #8
    Mar 18, 2011
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Kupokea msaada (tena kwa uwazi) huwezi kulinganisha na kuwa ndani ya serikali wakati huohuo unakuwa mpinzani..!
    Mtatiro, Bosi wako akiwa ZnZ ni makamu wa Kwanza wa Rais katika serikali ya pamoja na ccm,kilometa kadhaa bara ni katibu mkuu wa chama cha upinzani kikiipinga serikali ileile inayoongozwa na ccm..,hamueleweki ni vuguvugu au moto...
     
  9. M

    Marytina JF-Expert Member

    #9
    Mar 18, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wengine sio watu wa pwani na mipasho tafadhali tufafanulie
     
  10. Mujumba

    Mujumba JF-Expert Member

    #10
    Mar 18, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 854
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mtatiro rafiki yangu nilikuambia chama makini Tanzania ni kipi lakini ulinipuuza sasa unapoenda ni kujishusha kisiasa,si umeona prof safari ashatoka huko sasa yuko kwenye michakato mingine! karibu chamani kwetu tujenge nchi yetu
     
  11. Fugwe

    Fugwe JF-Expert Member

    #11
    Mar 18, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,561
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Penye rangi nyekundu. Mtatiro haifahamu CUF, AWAULIZE JAMES MAPALALA NA WILIAN LWAKATARE. Namtabiria Bw. Mtatiro siku ya kutoka CUF atatokea mlango wa nyuma
     
  12. K

    Kijallo JF-Expert Member

    #12
    Mar 18, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 409
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nilishaacha kumsikiliza,natabiri kabla ya 2015 ataenda Ccm,ana njaa sana yule
     
  13. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #13
    Mar 18, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,969
    Likes Received: 369
    Trophy Points: 180
    Hivi hawana mambo ya kuongea na kufanya hadi wapambane na chadema? Wehu kweli hawa!
     
  14. G

    Godwine JF-Expert Member

    #14
    Mar 18, 2011
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    kazi hipo 2015
     
  15. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #15
    Mar 18, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    waache waamini wanavyoamini? na kama kipofu nimbishi bas mwache ajiongoze aingie shimoni kwa mwerevu atampuuza tu huyu zumbukuku
     
  16. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #16
    Mar 18, 2011
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,028
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Wamepewa kazi na ccm kupambana na chadema,lakini wanadhani watanzania wa leo ndio walewale wa miaka ya nyuma
     
  17. G

    Gurtu JF-Expert Member

    #17
    Mar 18, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 1,202
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nadhani tuna haja ya kuamini kuwa Chadema ndiyo chama Tawala kwa sababu ndiyo chama ambacho kinapingwa. Wapinzani wa Chadema ni CCM, CUF, NCCR - Mageuzi, TLP, UPD... Mti wenye matunda ndio unaorushiwa mawe.

    Kama Chadema siyo chama Tawala iweje CCM waungane na vyama vingine kukipinga? Mara nyingi tumeona vyama vingine vinavyodhaniwa kuwa vya upinzani vikikashifu Chadema badala ya chama kilichopo madarakani. Kwa hili tukubaliane tu kwamba CCM na vyama hivyo vingine vitangaze kuwa Chadema ni chama Tawala ili yaishe.
     
  18. Zegreaty

    Zegreaty JF-Expert Member

    #18
    Mar 18, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 638
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mimi naona kabla hajaharibu zaidi angerudi kundini, kwasababu neno "ningejua" huja mwisho wa safari.......Akamuulize profesa SAFARI na ajifunze kuwa CUF huku Tanganyika sio chama bali ni mfano wa chama cha upinzani lakini wenye lengo la kuua upinzani.
     
  19. m

    mukwano Member

    #19
    Mar 18, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtatiro atafundishwa polepole ataelewa tu!!!!!! Nikijana hodari wa kisiasa, mwenye hoja malidhawa, lakini yuko ndipo siyo. Mwambie achomokee CDM hapo atakuwa mpinzani wa ukweli sio umang'amung'amu!!!!!!
     
  20. m

    msambaru JF-Expert Member

    #20
    Mar 18, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 230
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Mtatiro ni mtu mwenye maneno mengi tena yasiyojenga zaidi sana ni kujihami na kujaribu kuharibu hali ya hewa ndani ya CDM na wananchi dhidi ya CDM, binafsi huyu jamaa ni kati ya watu ambao nimewapuuza muda mrefu, mtatiro anafaa sana kwa maneno yake mengi ya hovyo hovyo kuwa MC kwenye kicheni parties/unyagoni.
     
Loading...