Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema ni Wachanga CHAGUZI Ndogo

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by MAFILILI, Mar 29, 2012.

  1. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #1
    Mar 29, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Nawapongeza Chadema kwa ushiriki wenu wa chaguzi ndogo, mlishiriki Igunga na Uzini kikamilifu ingawa kura hazikutosha.

    Leo hii mnapiga jaramba Arumeru ambako matokeo yako wazi; CCM itakuwa kidedea.

    Pasipo kumung'unya maneno, Chadema mnapozwa na vijana ambao wanajaa katika mikutano yenu pasipo kuwa na kadi ya kupigia KURA eneo husika. Tunajua wengi wa vijana hao mmewaleta toka Moshi, Arusha na Mererani hivyo hawana sifa za kupiga kura.

    Poleni sana na MZIDI kupata uzoefu wa kushindwa CHAGUZI Ndogo pamoja na kutumia nguvu na raslimali nyingi kupita maelezo
     
  2. L

    Libaba Member

    #2
    Mar 29, 2012
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Very myopic JF great thinker Mafilili. Ilikuwaje wakashinda Tarime baada ya kifo cha Chacha Wangwe? Sio lazima uanzishe thread unaweza kusoma kilichoandikwa na watu wengine tu ili uzidi kujifunza namna ya kufikiri vizuri sio kwa kuanzisha thread isiyokuwa na substance
     
  3. Loy MX

    Loy MX JF-Expert Member

    #3
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 26, 2012
    Messages: 1,265
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    umepotea njia!!
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Mar 29, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Contents of a Septic tank in a Liquid form!
     
  5. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #5
    Mar 29, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Upo mwezini nini? Wenzako tupo duniani ndugu yangu.
     
  6. MAKAPILE

    MAKAPILE Member

    #6
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Soma alama za nyakati, inabidi nawe uwende ukapimwe akili milembe.Inavyoonekana uko nyuma ki****,kimtazamo na hata kimawazo KAMA VILE CHAMA CHA MAGAMBA.
     
  7. l

    lugano5 JF-Expert Member

    #7
    Mar 29, 2012
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 4,342
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 5
    w
    ewe mafili utatoka lin CCM,mbona king"ang"aniz achana siasa za kale nazan utakuwa na maslahi na hao mafisad
     
Loading...