Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA: Ni vipimo gani mnatumia kujiridhisha kwamba 2015 mtawin

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MNYISANZU, Jan 15, 2012.

  1. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #1
    Jan 15, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    CDM ina sintofahamu zifuatazo: Katiba mpya, NEC, TISS, Zanzibar
     
  2. Selous

    Selous JF-Expert Member

    #2
    Jan 15, 2012
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 1,305
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Nyambafu zako.

    sorry moderator.
     
  3. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #3
    Jan 15, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    kachunge ng'ombe....
     
  4. only83

    only83 JF-Expert Member

    #4
    Jan 15, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Madhara ya surua za ukubwani...akili zinapoteza uwezo wa kufikiri.
     
  5. K

    Kifuna JF-Expert Member

    #5
    Jan 15, 2012
    Joined: Aug 7, 2008
    Messages: 424
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hivi wamekutoaje Mirembe mbona bado hujaponaaa!!
     
  6. m

    massai JF-Expert Member

    #6
    Jan 15, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Muulize
    mr
    kuchekacheka,vipi
    haliza
    watanzania
    kimaisha
    kama
    ameyaboresha
    then
    jibu
    unalo.nyambafff
     
  7. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #7
    Jan 15, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kumbe nyambafu na kuchunga n'gombe ndio vipimo vyenu LOL!!
     
  8. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #8
    Jan 15, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mnyisanzu kwann usipeleke kule jukwaa la chit chart? kimsingi hichi ulichotupia hapa hata hakieleweki,tulia we mwenyewe soma tena utabaini, c suala la vipimo/upeo
     
  9. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #9
    Jan 15, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kapige mbizi , ulianza kutoka miguu badala ya kichwa alafu ulikua primach. Kilaza
     
  10. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #10
    Jan 15, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    msimshambulie ana hoja,ila kwa vile mnamkimbiza mwizi mna haki ya kuwa na hasira hata na polisi anaetaka kumkamata kwani inonyesha hamna imani nae.

    kaka mnyisanzu jibu ni kuwa haki haijawahi kushindwa na dhulma.
    2.za mwizi arobaini kama hazijaongezwa.
    3.dalili ya mvua ni mawingu.
    4.ukiona mgonjwa anataka ugali wakati yuko icu taarifu ndugu wawashe moto.
    5.tunauhakika utawala hauna nafasi tena tunataka uongozi.
    6.................
    7...................
    8.....................
    sababu zipo nyingi kaka.
    tuacheni tuna majonzi.
     
  11. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #11
    Jan 15, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    Naomba hata msimlaumu jamani, kwani muuumba katupa upeo tofautitofauti, naye upeo wake ndo umefikia kikomo hapo
     
  12. T

    Topical JF-Expert Member

    #12
    Jan 16, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Soma signature yangu; wakiendelea kumuweka padre ikulu wasahau trust me..

    Watafute mtu mwenye elimu, sasa kanuni za kanisa ndio nini?? si akaendeshe misa?? aagh!
     
  13. T

    Tata JF-Expert Member

    #13
    Jan 16, 2012
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,236
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160

    Ndugu Mnyisanzu najua kuna watu hawajapenda ulichosema lakini ndio ukweli wenyewe. Ili washinde uchaguzi wa 2015 lazima CDM wazingatie vikwazo vilivyomo kwenye katiba ya sasa ili visiwepo kwenye katiba mpya, lazima waangalie nafasi ya NEC kwenye kutangaza washindi, majukumu ya TISS kwenye kusimamia/kubadilisha matokeo ya uchaguzi.
     
  14. W

    WATANABE JF-Expert Member

    #14
    Jan 16, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 1,091
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Wote waliokusahambulia tutakutana 2015 ambapo tutakuwa baridi kama ilivyotokea 2010.
     
  15. Trustme

    Trustme JF-Expert Member

    #15
    Jan 16, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Duu! Wale wale mafarisayo wanaojifanya wanajua kutabiri wakati hata wao wenyewe hawajitambui! Jitambue kwanza, ndiyo uanze kuwasema wenzako. Kajipange Mpya mkuu
     
  16. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #16
    Jan 16, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    i think si makosa yako' ni umbea 2 unaokusumbua also na ufinyu mdogo wa kufikiri ulionao" MIAKA 50 YA UHURU BADO UMBEA NA UJINGA NI TATIZO KUBWA KWA MAMLUKI KAMA WEWE"
     
  17. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #17
    Jan 16, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    USITAFUTE UMAARUFU KWA KUIDIS CHADEMA BKOZ WA2 KAMA NYIE MPO WENGI SANA NA MNAONGOZWA NA MAYAGE .S. MAYAGE, KWA USHAURI WANGU KWAKO NI VYEMA UNGEJIUNGA NA WAKINA MZEE YUSUPH KWENYE TAARABU KWANI HATA UKO MTAJULIKANA TU. Take care men bkoz chadema so level zako.
     
  18. SaidSabke

    SaidSabke JF-Expert Member

    #18
    Jan 16, 2012
    Joined: Sep 28, 2006
    Messages: 1,623
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Duuu ndio hao wanataka kuongoza nchi.wakiwa madarakani mwananchi akitoa hija kuwa tunataka tujengewe zahanati atajibiwa kamwambie mama yako.wanademokrasia hao.lakini watanzania sio wajinga kama mnavyofiri 2015 CCM itapaa kwa ushindi wa kishindo
     
Loading...