Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

chadema ni time Limit political. mara hili mara lile

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mlanguzi, Jul 16, 2012.

  1. mlanguzi

    mlanguzi Senior Member

    #1
    Jul 16, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 181
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    1)Arusha Uchaguzi hakuna. maisha yanaendelea. Kesi ya Lema imekufa kabisa wala uongozi wa juu haujali tena kama hicho kitu kilitokea

    2)Wabunge waliojeruhiwa na CCM. makao makuu wao ilkuwa historia tu, wala kesi sisiskiii kutajwa tajwa

    3)Downs Imezikwa kabisa tangu Rostam alipoacha siasa. hatujui kama pesa zimelipwa ua laaaaa.
    4)Katiba mpya: wakililia sana. Huwasikii wakubwa wa chama wakitamka kitu
     
  2. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #2
    Jul 16, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,766
    Likes Received: 4,521
    Trophy Points: 280
    Duh yaani ndani ya dakika chache umeanzisha thread kama nne hivi na zote unachangia tu Mpwa?
     
  3. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #3
    Jul 16, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Hayo ndo madhara ya kumpa nchi mwanauamsho.
     
  4. Mzalendo JR

    Mzalendo JR JF-Expert Member

    #4
    Jul 16, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,024
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Uamsho in here, take care of your properties! JISACHI kabla hualog Out
     
  5. j

    jnuswe JF-Expert Member

    #5
    Jul 16, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,271
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Sasa bwana mlanguzi inabidi uitwe mchuuzi wa maneno , mbona unaandika viyu vingi kwa wakati mmoja halafu havieleweki ? yawezekana kunajambo zito limekuchanganya na kukufanya kutoelewa viyuko unavyovifanya humu jamvini
     
Loading...