Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA ni sawa na 'Simba mfa maji'

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Zawadi Ngoda, Oct 18, 2011.

  1. Z

    Zawadi Ngoda JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2011
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 2,154
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Kama sera za CHADEMA zingekuwa nyoofu, Watanzania wangeshafahamu ni wapi chama kinatupeleka. Lakini mpaka leo hii hakuna hata mtanzania mmoja anaweza kuthubutu kusema anaelewa ajenda za CHADEMA. CHA AJABU NI KWAMBA HATA WALE, wanachama wakereketwa wa chama hicho nao hawafahamu. Katika mazingira hayo hayo unategemea hatima ya chama hichi ni ipi.

    Baada ya kuisoma CHADEMA nikaelewa kuwa hiki ni chama cha nguvu ya SODA kinachotapatapa sawa na Simba mfa maji anayehangaikia survival yake. Hii inaonyesha wazi kuwa mfarakano ndani ya chadema ni sambamba na kukuwa kwa chama hicho. Hii ni kwa sababu CHAMA hicho hakina DIRA.

    Utabiri wangu ni kwamba kama CHADEMA itavuka salama uchaguzi ujao mkuu basi kifo chake kitakuwa mwaka 2017. Tuombe uhai!
     
  2. M

    Molemo JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Wewe ndio mfa maji.

    Wewe na chama chako cha Magamba mnaotukanana wenyewe kwa wenyewe hadharani ndio mtadumu.? Huna kazi nyingine ya kufanya? Unalipwa sh ngapi kuleta thread za kipuuzi hivi? Vipi yale matusi mliyotukana wananchi wa Mwanza ndio sera yenu mpya.?
     
  3. Beautiful Lady

    Beautiful Lady Senior Member

    #3
    Oct 18, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 137
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Chadema imewashika aisee.mtaongea sana, lakini 2015 jiandaeni kukabidhi dola. Viva cdm..........!
     
  4. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,857
    Likes Received: 9,408
    Trophy Points: 280
    ....Ama kweli Nyani haoni ........
     
  5. Z

    Zawadi Ngoda JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2011
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 2,154
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Malipo yangu ni kuhakikisha Chama kichanga kinachotaka kushika madaraka kutofanya hivyo mpaka kikue. Ni kawaida ya mtoto kutaka kushika kila kitu hata kaa la moto. Mzazi mwema humlinda mtoto na kumzuia mahala pote pale pa hatari ili asidhurike na waliokaribu nao wasidhurike. Tungewaruhusu watoto wafanye kila wanachotaka basi ingekuwa hatari kwao na kwetu vile vile.

    Kwa maelezo hayo malipo yangu ni kuhakikisha CHADEMA kinakuwa kwanza.... Hapana si 2015 pengine baada ya 2020 kama kitasurvive.
     
  6. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #6
    Oct 18, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    CCM ni sawa na janga la njaa.
     
  7. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #7
    Oct 18, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Wewe ndiyo kati ya wale watumwa wa sisiem siyo?? Kawaambie wamesema mpaka tuone na hawa CDM watatufikisha wapi ktk miaka 50 ya TZ kuwa huru. Magamba Mi nafsi yangu sitaki hata kuwasikia natamani iwe kama ile cha cha Kenya (KANU) ya ipotee ktk ulimwengu siasa.
     
  8. M

    Molemo JF-Expert Member

    #8
    Oct 18, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    vita unayopigana hakika utashindwa! Rafiki yenu KANU yuko wapi.Nakuhurumia sana,sidhani kama unalipwa zaidi ya buku 2 kwa thread zako
     
  9. THINKINGBEING

    THINKINGBEING JF-Expert Member

    #9
    Oct 18, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 2,321
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Huwa nasoma makala zako nikiwa nataka kujua wajinga wanawaza nini?
     
  10. M

    Massenberg JF-Expert Member

    #10
    Oct 18, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 897
    Likes Received: 653
    Trophy Points: 180
    Kwanza simba huwa hafi maji lakini pia mpaka uiite CDM simba ni wazi kwamba moyoni mwako unakitambua kwamba ni chama la nguvu. Pili inaelekea umeachika hivi karibuni maana posts zako zimejaa ghadhabu halafu akili kwa mbaaaaali kama chumvi kwenye chapati.
     
  11. m

    mndeme JF-Expert Member

    #11
    Oct 18, 2011
    Joined: Sep 2, 2008
    Messages: 321
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    we umekuja jukwaani kuishambulia CDM, we ndo kama simba aliyelowa maji kama chama chako a.k.a magambaz
     
  12. Z

    Zawadi Ngoda JF-Expert Member

    #12
    Oct 18, 2011
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 2,154
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Kama mgeeleweka mnachokitaka dola mngeichukua 2010. Lakini mlikosea kila upande: Mlimsimamisha mtu aliyekuwa hana maadili ya kutosha huku akiwa na matatizo ya maadili katka familia yake.

    Chama mpaka leo kimeshindwa kujieleza vya kutosha, kama kinasimamia umoja wa watanzania au la...... Tuhuma kali zilizotolewa katika uchaguzi hamjazijibu mpaka leo sasa mnahitaji watanzania wawape nini kama sio mkasi...

    Hatuna tabu nanyi, kueni kwanza.
     
  13. Maswi

    Maswi JF-Expert Member

    #13
    Oct 18, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 897
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    umetumwa na nani? hizo akili au matope, wewe ndiye mfa maji.
     
  14. Z

    Zawadi Ngoda JF-Expert Member

    #14
    Oct 18, 2011
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 2,154
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Kuachika ni suala la kawaida, haya nayo CHADEMA itaachika lini? Mi nafikiri 2017! Maana wananchi wameshaanza kurudisha vyeti vya ndoa hapo ndipo mtaelewa simba akilowa maji usimba unatoweka.
     
  15. Z

    Zawadi Ngoda JF-Expert Member

    #15
    Oct 18, 2011
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 2,154
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Acha JAZBA kaka, Nimetumwa na UZALENDO.....Usiniulize nalipwa buk ngapi..
     
  16. mwaipembe

    mwaipembe Member

    #16
    Oct 18, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    sasa naona wewe uwezo wako wa kufikiri umefika kikomo.pole kwa mawazo yako mfu
     
  17. Maswi

    Maswi JF-Expert Member

    #17
    Oct 18, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 897
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    uzalendo wa kufulia magamba na mafisadi? au uzalendo gani unosema hapo
     
  18. Z

    Zawadi Ngoda JF-Expert Member

    #18
    Oct 18, 2011
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 2,154
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Kama pole wanastahili wanaCHADEMA, maana hiyo kasi waliokuwa nayo ya kuingia Ikulu ni kama Usain Bolt. Halafu hata salender bridge hawakatishi.

    Loooooo... Vyama vingine bana ni aibu tupu..
     
  19. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #19
    Oct 18, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Vijana wa Chaga development manifesto tumkemee huyu bwana kwa jina la yesu aache kutuzonga.....chama linakuwa kwa uwezo wake mungu aliyehai uko mbinguni na ashindwe anaetuharibia..
     
  20. only83

    only83 JF-Expert Member

    #20
    Oct 18, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145

    Usidhani kama wewe una akili ndogo za kutokuelewa falsafa ya CHADEMA basi watanzani wote wana akili tope kama zako,upunguani wako usichukulie ndio upunguani wa Watanzania....Nadhani ni bora kabla ya kupost tulia ukae uone cha kuleta hapa JF na sio kuja na mipasho isiyo na manufaa yoyote kwa taifa...
     
Loading...