Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

...chadema ni nyuki wa asali,ccm ni mbu wa malaria....

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by urasa, Nov 24, 2010.

  1. u

    urasa JF-Expert Member

    #1
    Nov 24, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ukitaja ufisadi wowote mkubwa ambao unaliangamiza taifa hili na vizazi vinavyokuja huwezi kuutenga wizi na ufisadi huo na ccm,pia jaribu kuangalia harakati za mabadiliko yote ya kweli ndani ya taifa hili ikiwemo kufichua ufisadi mkubwa huwezi ukautenganmisha na chadema,
    hakika,chadema ni nyuki wa asali kwa watanzania na ccm ni mbu wa malaria.watanzania let us think big for our nation.
     
  2. n

    nkosiyamakosini Member

    #2
    Nov 24, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    not necessarily, mbona tuna kina anne kilango, mwakyembe, etc wanaupinga ufisadi? hapa kunahitajika wabunge makini tu sio ccm wala chadema hapa, hata chadema pia wanaweza kufanya mauzauza!
    down with you! thanks
     
  3. K

    Kishalu JF-Expert Member

    #3
    Nov 24, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 575
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Muundo mzima wa serikali pamoja na katiba ambayo inatumika ndiyo chanzo cha matatizo yote,kwa hiyo kikubwa ambacho kinahitajika ni kuwa na katiba inayoendana na wakati wa sasa, na kama JK alielewa ujumbe wa CDM basi ni wakati muafaka wa kuandaa kupitia katiba na kuunda mpya lakini bila katiba mpya usitegemee mabadiliko yoyote kwa hiyo jaribu kulifikiria hilo
     
  4. u

    urasa JF-Expert Member

    #4
    Nov 24, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    acha porojo zako kama hao uliowataja wangekuwa kweli wachukia ufisadi wangekubali kunyamazishwa na maamuzi ya chama chao?hapa nazungumzia ccm kama mbu wa malaria na kama hao kweli wangekuwa wameguswa basi wangekubali kuuvaa uzalendo na hata kuwa tayari kupoteza nafasi zao za ubunge kwa kuupinga ufisadi ndani ya chama chao
     
  5. b

    bojuka Senior Member

    #5
    Nov 24, 2010
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 128
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Cdm is a real oposition party
     
Loading...