Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema ni Mtandao...wanaohangaika na ngome wanapoteza muda

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Script Kiddies, Jul 8, 2011.

  1. S

    Script Kiddies Member

    #1
    Jul 8, 2011
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nawashangaa sana ccm wanavoteseka na mtandao wa chadema. hivi katika dunia hii unaweza vipi kuvunja mtandao?
     
  2. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #2
    Jul 8, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,788
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180
    Fafanua
     
  3. Du Bois ideas

    Du Bois ideas JF-Expert Member

    #3
    Jul 8, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 428
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hujui maana ya mtandao?
     
  4. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #4
    Jul 8, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mkuu, bado ujaeleweka fafanua vizuri
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Jul 8, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    well said
     
  6. C

    Capitalist Senior Member

    #6
    Jul 8, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 165
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Anamaanisha CDM ni mtandao zidi kuenea nchi nzima kila kukicha Magamba wanaangaikia strategic areas maarafu kama ngome wakiwa wanajua kwamba wakisisupress hizo watakuwa wameidhoofisha Chadema, kumbe Cdm inazidi kuenea nchi nzima kazi wanayo.
     
  7. mchuziwanyoka

    mchuziwanyoka JF-Expert Member

    #7
    Jul 8, 2011
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 374
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hueleweki wanaopoteza muda ni nani serekali au nani
     
  8. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #8
    Jul 8, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,705
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    yah watapata shida sana na bado 2015
     
  9. F

    FJM JF-Expert Member

    #9
    Jul 8, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Nimekuwa nawashangaa sana wabunge wa CCM kuwashambulia wabunge wa CHADEMA bila kujiuliza who is CHADEMA? 48 MPs?
     
  10. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #10
    Jul 8, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Naona unadandia pipe kwa mbele namwambie muanzisha thread hii, aweke thread yake vizuri wasomaji wachangie vizuri
     
  11. Mikael P Aweda

    Mikael P Aweda JF Gold Member

    #11
    Jul 8, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 2,934
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Nch nzima chaguzi za ngazi ya vijiji / mitaa, shehiya na kata za viongozi wa Chadema inaendelea kila kukicha. Mtandao unaongezeka na kukua.Kipi hakieleweki?
     
  12. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #12
    Jul 8, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,142
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    muweka mada amechokoza lakini kwa akili sana...

    Mh John John Mnyika aliliweka hili hadharani siku moja.... Chadema ni MOVEMENT. inajenga mioyoni mwa watu. huhitaji kuona ofisi na magari kujua kuwa chadema inaishi kama vilivyo vyama vingine lakini inaishi......na inakua....

    ndio maana wengine kwa nje huonekana kuwa ni CCM, na wanapewa vyeo vikubwa serekalini lakini ndani ya koti ni vidole viwili...

    kwa maana hii ya mtandao hata uchukuaji wa nchi utakuwa usio na machafuko...kwani hata mahakamani ipo, hata polisi ipo, jeshini ndio usiseme, mashuleni ndio kabisaaa, mahospitalini mwendo mdundo, hakuna anayehofia kupoteza kibarua chake chadema ikichukua nchi kwani wote ni wake....

    ndio maana huwa tunawashangaa watu wanapowasumbua kina mbowe na kina slaa....hivi nani alijua kuwa kuna vifaa zaidi ya slaa nyuma ya kapert? eg tundu lissu?

    hao walio mbele ambao ni viongozi wetu eg dr slaa na mbowe na zitto na etc etc ni viongozi.....na tunawaheshimu.....lakini mnapotemper nao mkidhani kuwa ngome imeanguka mmepotea njia.....

    kwanza katika mazingira ya kawaida ya siasa za TANGANYIKA chadema ingeshakufa kama sio utendaji wake wa kazi wa kiMOVEMENT!

    NAWAKILISHA
     
Loading...