Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema ni kama timu ya mpira.......

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Molemo, May 26, 2011.

  1. M

    Molemo JF-Expert Member

    #1
    May 26, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Nimefurahishwa na kitu kimoja kwamba walau sasa demokrasia inakomaa Tanzania.Wananchi wamefumbuka na wanaelewa mbivu na mbichi.Wakati wa kudanganya watu umepita kwani vijana wanazidi kupata elimu ya uraia.
    Niseme wazi kwa hapa ilipofikia ni vigumu Chadema kusambaratika.Ni kwa nini nasema hivyo.Nakumbuka miaka ile ya 90 wakati NCCR wakiwa na nguvu kubwa,pale role model alikuwa anaonekana mtu mmoja tu Augustine Lyatonga Mrema basi! Wafuasi wake walifanya chochote kisa Mrema kasema.Wafuasi wake walifikia kumbeba kama maiti!!!
    Chadema ni tofauti sana.Hakuna mtu maarufu pale bali chama ndicho maarufu.Kama mwanademokrasia niwapongeze viongozi wa chadema kwa kuijenga chadema kama taasisi.Chadema leo anaweza kuondoka mtu yeyote na chama kikabaki imara sana.Angalieni mfano mdogo tu mauaji ya Nyamongo.Alienda kule Godbless Lema wanasiasa wakasema maneno mengi sana kwamba Lema anachochea vurugu kule,alivyoenda Marando na Tundu Lissu wakasema afadhali Lema kuliko hawa!!! Walisema Slaa asipokuwa bungeni chadema imekufa na wananchi hawatapata mtetezi tena walipoingia kina Mdee,Mnyika,Zitto,Lema na Wenje wakasema afadhali ya Slaa.Wakati wapiganaji wa chadema wakiwa bungeni huku nje Slaa anaongoza mashambulizi makali mikoani akiwa na akina Mpendazoe,Abdallah Safari,Marando,Mwita Mwikabe,Wilfred Lwakatare,Benson Kigaila na wengine siwamalizi kuwataja.
    Hatimaye demokrasia imekua na ni vigumu sana kuimaliza Chadema..utamfunga nani uimalize nguvu? Labda wote uwapeleke gerezani kitu ambacho hakiwezekani.
    Nimekosa la kusema ndio maana naiona Chadema kama timu maarufu ya mpira ya REAL MADRID.....
     
  2. M

    Mtu Mmoja JF-Expert Member

    #2
    May 26, 2011
    Joined: Mar 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hongera zako kwa kiliona hilo. sasa wasaidie kina nape, mhadhiri, malaria sugu ritz1 et al nao wafute tongotongo zao waone kuwa tz sasa kumepambazuka!
     
  3. Omuregi Wasu

    Omuregi Wasu JF-Expert Member

    #3
    May 26, 2011
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 753
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Asante kwa utashi wako na muono wako.
    Nadhani wengi wameyaona hayo na tayari CCM imeanza kujua taratibu kuwa CDM ni maji ya shingo. Well, tuwape miaka 2 chadema ili tupate confirmation ya hypothesis yetu. Mwakani we make conclusion!!
     
  4. g

    gambatoto Senior Member

    #4
    May 26, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Well said mkuu. 2015 Sidhani kama CCM watatoka. CCM walizoea kupambambana na mtu maarufu katika chama, kwa CDM inakuwa ngumu kwasababu wote ni maarufu.
     
  5. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #5
    May 26, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Wewe ni Me au Ke ?
     
  6. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #6
    May 26, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,558
    Likes Received: 454
    Trophy Points: 180
    Pamoja sana mkuu kwa kuliona hilo,usiishie hapa tu kutangaza sera za Chadema kuhusu demokrasia ya kweli uhuru na haki waelimishe ndugu jamaa na marafiki ambao bado wapo gizani(ccm)bila matumaini
     
  7. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #7
    May 26, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Endelea tu kuota ndoto za mchana ! hii nchi haichukuliwi kwa maandamano au wingi wa watu mikutanoni, ni zaidi ya ufikiriavyo
     
  8. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #8
    May 26, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,558
    Likes Received: 454
    Trophy Points: 180
    Mtu mpumbavu utamtambua tu kwa anachokiongea mbele ya jamii.
     
  9. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #9
    May 26, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,022
    Likes Received: 3,858
    Trophy Points: 280
    Hapo kwenye blue siku Dk Slaa akiondoka Chadema na ndio siku hiyo chama kinakufa kifo cha kawaida
     
  10. T

    Taifa_Kwanza JF-Expert Member

    #10
    May 26, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 443
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    First Eleven, Mzee Mtei anaweza kuiedit
    1. Regia Mtema
    2. Halima Mdee
    3. Profesa Safari
    4. Mabele Malando
    5. Tundu Lisu
    6. Mtu Huru
    7. Mnyika
    8. Godbless Lema
    9. DR
    10. Zitto
    11. Wenje
     
  11. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #11
    May 26, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,179
    Likes Received: 1,206
    Trophy Points: 280
    Unamaanisha kwa wizi na uchakachuaji wa kura kama sikosei.
     
  12. g

    gambatoto Senior Member

    #12
    May 26, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yote ni majibu mkuu, chagua lililosahihi.
     
  13. M

    Mkwele JF-Expert Member

    #13
    May 26, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 206
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Fmpiganaji wala aoti kama unavyofikiri, 2015 hata TISS hawataweza kuchakachua kama wanapenda kuona amani ya nchi hii inaendelea kuwepo, na wakichakachua yatatokea ya Kenya na itakuwa wananchi against CCM.
     
  14. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #14
    May 26, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,022
    Likes Received: 3,858
    Trophy Points: 280
    Ni vigumu sana kutofautisha Chadema na Kanisa
     
  15. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #15
    May 26, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,022
    Likes Received: 3,858
    Trophy Points: 280
    Sera gani mkuu??? Maandamano kila kukicha
     
  16. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #16
    May 26, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Umezoea kugawa Tg? akili zako kama za Nguluwe
     
  17. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #17
    May 26, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    akili zako ziko uchi kama ww mwenyewe.....................
     
  18. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #18
    May 26, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    ni vigumu sana kutofautisha ccm na msikiti

    1.jk
    2.bilal
    3. Shein
    4. Seif
     
  19. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #19
    May 26, 2011
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahaahhahahahhahahahahaahaha.......umenipa siku njema sana leo.angalau napata nafuu ya homa.
    thanks veryvery much bro.
     
  20. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #20
    May 26, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,022
    Likes Received: 3,858
    Trophy Points: 280
    5. Mizengo Pinda
    6. Bernard Membe
    7. Edward Lowassa
    8. Andrew Chenge
     
Loading...