Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema ni chama dhaifu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwiba, Jul 7, 2012.

  1. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #1
    Jul 7, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Katika vyama vyote vya upinzani basi Chama dhaifu ni CHADEMA,CDM haiwezi na imeshindwa kufuatilia hoja zake yakiwemo yale ya upasuaji baluti pale Bungeni ,inashindwa na kuishia katikati ,yaani hawajafikia mwisho wanatafuta jingine na kuliacha lile la mwanzo ,walikuja na utitiri wa majina ya ufisadi hadi leo hatasijui yameishia wapi ?Mwisho wa siku wanapitisha bajeti kiulaiini ,Naona wamechanganyikiwa.
     
  2. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #2
    Jul 7, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kumbe Mbowe alirudisha shangingi kwa kuwa lilikuwa linatumiwa na Hamad Rashid, yeye alitaka jipya. Akaone atumie mwanya kulirudisha kisiasa, lilivyotoka jipya tu akawahi mbiombio. Kwi kwi kwi kwi teh teh teh.
     
  3. Gwangambo

    Gwangambo JF-Expert Member

    #3
    Jul 7, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 3,665
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Subiri 2015 utaona udhaifu wake, JK na Pinda watakapofika the Hague.
     
  4. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #4
    Jul 7, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Dhaifu ni babako Jk na nyinyi_em
     
  5. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #5
    Jul 7, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Msiwe wakali
     
  6. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #6
    Jul 7, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,938
    Likes Received: 5,401
    Trophy Points: 280
    Umeanzisha uzi ili kupima upepo!

    Jk na ccm yake ndio dhaifu na wala huitaji kuwa na phd ndio ujue hilo muulize hata mtoto wa darasa la pili atakwambia!

    Hilli neno dhaifu linawatafuna sana wanazi wa nyinyiemu:

    poleni sana jk na ccm nidhaifu- ukweli ni uhuru.
     
  7. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #7
    Jul 7, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Day dreams ! CDM hawana mshiko ,wapo wapo tu !
     
  8. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #8
    Jul 7, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    jamani nawaomba kwa thread tuwaache peke yao wajinafasi maana wamebanwa sana ukiangalia post nyingi huwa hawatoi comments

    rai yangu hii tuwaachie syesium pro tu angalau wapumue wajisikie kama wapo duniani
     
  9. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #9
    Jul 7, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hivyo nasema mwiba, zomba ... endeleza kasi

    Rejeo , ritz ms ff & co karibuni muwanange CHADEMA
     
  10. m

    majebere JF-Expert Member

    #10
    Jul 7, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,202
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Ndio wapi huko? wilaya mpya?
     
  11. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #11
    Jul 7, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,040
    Likes Received: 3,872
    Trophy Points: 280
    Wewe JF sio mali ya Chadema usiwapangie watu vitu vya kujadili kama thread imekushinda kaa pembeni waachie members wengine wachangie.
     
  12. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #12
    Jul 7, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    We wacha waondoe ,mbona tumeshazoea ,Nyie CDM mnaona kama mmeiteka JF lakini nionavyo naona mmetekwa tena mmepandishwa mkenge !
     
  13. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #13
    Jul 7, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    safi sana hii ndiyo niliyo itaka angalau mupumue leo

    eti wajadili kuna la kujadili hapo
     
  14. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #14
    Jul 7, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ukitaka mapro wenzako waje wakusaidie kuinanga CHADEMA wapigie tu

    kazi mnayo tena kubwa
     
  15. paty

    paty JF-Expert Member

    #15
    Jul 7, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    mwiguru
     
  16. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #16
    Jul 7, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    yawezekana ndiye zomba maana leo shughuri za bunge hazipo
     
  17. F

    Froida JF-Expert Member

    #17
    Jul 7, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Mwiba aka dhaifu jana ulikula nini inaelekea hujalala kwa kuvimbiwa eeh
     
  18. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #18
    Jul 7, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Lilipita kundi la Chadema hapa nilifikiri mgambo wamekosea njia ,wakisema kuwa watu wameanza kuwashitukia ! Kwa kweli sikujua jambo gani kwani spidi yao ilikuwa kali.
     
  19. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #19
    Jul 7, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mlitegemea CHADEMA ni sawa CUF au NCCR

    tafasiri signature yangu ukishindwa nitakujulisha tu maana kubwabwaja huku chanzo chake ni " expectation Vs outcome "

    mtakoma tu mwaka huu na mtasema mengi sana ili 2015 mfe salama
     
  20. paty

    paty JF-Expert Member

    #20
    Jul 7, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    puppets wa JKilaza hawa, wananjaribu kujilisha upepo kwa CDM ni dhaifu wakati wakijua kuwa wapo too sow to cope with the pace of CDM, nchi imewashinda , maisha yamekuwa magumu , wananchi wamewachoka, makundi ya wasomi yameanzisha vugu vugu la kugoma , muda si mrefu wananchi wa makundi mengine pia wata riot kwa kukosa huduma , na hawata walaumu madaktari kwani wananchi wana mkataba na serikali, wakati serikali ndo yenye mkataba na ma proffesianla iliyowaajiri na kushindwa kuwatengenezea mazingira mazuri ya kazi
     
Loading...