Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA ni chama cha KIBEPARI au UJAMAA.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kupe, Oct 3, 2012.

  1. k

    kupe JF-Expert Member

    #1
    Oct 3, 2012
    Joined: Jul 26, 2012
    Messages: 974
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    watanzania wenzangu . Mwenye kujua zaidi naomba na mimi anijuze ili niweze kuwajibu ndugu zangu wa vijijini wanaouliza mlengo wa chama cha chadema kama ni UJAMAA au UBEPARI.
     
  2. C

    Concrete JF-Expert Member

    #2
    Oct 3, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Kinachanganya mazuri ya UJAMAA na UBEPARI!!
    Zinaitwa siasa za kilebelali.
     
  3. Abunwasi

    Abunwasi JF-Expert Member

    #3
    Oct 3, 2012
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,357
    Likes Received: 517
    Trophy Points: 280
    Kimekaa zaidi ki liberali ya mkondo wa shoto
     
Loading...