Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA ni akina nani?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nyami2010, Apr 14, 2011.

  1. Nyami2010

    Nyami2010 JF-Expert Member

    #1
    Apr 14, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 227
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ndugu wana JF

    Ninahitaji kujiunga na chama cha siasa hapa kwetu. Lakini, kabla sijafanya maamuzi ni chama kipi nijiunge nacho, inanibidi nitizame nyuma ya pazia la kila chama cha siasa hapa nchini "lifting of the vail".

    1. Nilipofunua pazia la TLP na NCCR-Mageuzi, nikamkuta Mh. Lyatonga Mrema, n.k

    2. Pazia la CCM: Niwewakuta waasisi akina Baba wa Taifa, Mzee Karume, n.k

    3. C.U.F nimewakuta akina Prof, n.k

    4. Naomba kujua ni nani na wako wapi waasisi wa CHADEMA?

    Nisaidieni, maana ninataka kujiunga na chama cha siasa haraka iwezekanavyo
     
  2. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #2
    Apr 14, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Kajiunge na chama cha BABA wa Taifa chama cha magamba na mafisadi!
     
  3. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #3
    Apr 14, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    poor thinging wewe unajoin chama kwa kigezo cha waasisi?
     
  4. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #4
    Apr 14, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Jiunge chama cha magamba
     
  5. L

    Libaba Member

    #5
    Apr 14, 2011
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nenda UPDP nafikiri mtaendana
     
  6. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #6
    Apr 14, 2011
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Chadema wenyewe wamo humu humu JF, muda mrefu watakuja kujibu baada ya hapo utaamua.
     
  7. commonmwananchi

    commonmwananchi JF-Expert Member

    #7
    Apr 14, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 1,686
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    tafadhali nenda CHAMA CHA MATUMBO,Ndio panakufaa maana hata wewe unaonekana kufikiri kwa TUMBO.
     
  8. Lasikoki

    Lasikoki JF-Expert Member

    #8
    Apr 14, 2011
    Joined: Jan 10, 2010
    Messages: 642
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mkuu mbona unatia aibu? Wewe njoo huku 'kwetu' CCM utapata kila kitu na mambo yako yatanyooka. Te he te he!
     
  9. A

    Alila Member

    #9
    Apr 14, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    halafu iweje
     
  10. Nyami2010

    Nyami2010 JF-Expert Member

    #10
    Apr 14, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 227
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Uamuzi wa kujiunga CHAMA cha siasa ni maisha, kama yalivyo maisha mengine.

    Mfano, kwenye ndoa au ata mahusiano ya kawaida uwa kila mmoja anakuwa na zoezi la kumjua mwenzie. Kwani wasifu (c.v) si muhimu wakati wa kumuajiri mfanyakazi?

    Profile ya vyama na waasisi wao ni miongoni mwavigezo muhimu katika kuwapata wanachama.

    Mimi tu kuulizia ni nani wako nyuma ya pazia la CDM, reaction inakuwa negative...jamani!

    Negative response haiwezi kunipelekea kufanya maamuzi. Niambieni ni nani wako nyuma ya pazia la CDM.
     
  11. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #11
    Apr 14, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    CHADEMA ni, waTanzania halisi wanao ipenda na wenye uchungu na nchi yao. kama unafiti hapo jiunge ila kama ni masilahi binafsi usijisumbue kujiunga...
     
  12. K

    Kundasenyi Member

    #12
    Apr 14, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi mfano ukitaka kununua gari nilazima ujue alieligundua ni nani na ninani aliyekuwa wa kwanza kuliendesha? Me nadhan cha msingi nikutazama dira, malengo na uzalendo wa chama... Tunapaswa kupiga vita ufukara huu wa kimawazo.
     
  13. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #13
    Apr 14, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Hata ww unaruhusiwa kupekua mafaili ili uwajue, sio lazima uambiwe na watu wengine. Watanzania tujifunze kufanya home work zetu wenyewe sio kila kitu utafute wa kukusaidia.
     
  14. m

    msambaru JF-Expert Member

    #14
    Apr 14, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 230
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Nenda zanu pf zimbabwe manake unaonekana co raia.
     
  15. Wisdom

    Wisdom JF-Expert Member

    #15
    Apr 14, 2011
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 473
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Una lako jambo na wala sio kutaka kujiunga na CDM
     
  16. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #16
    Apr 14, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kaka hapo kwenye red, huwezi fananisha ndoa na chama (sisi kwetu mke haachwi) mpaka kifo. sidhani waasisi ni muhimu kupata wanachama nenda kasome sera na katiba za CDM na vyama vyote na fuatilia viongozi wa CDM wanafanya nini kuzitekeleza sera zao
     
  17. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #17
    Apr 14, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Chadema ni watanzania masikini, waliokata tamaa ndani ya nchi yao, hawa ni wazalendo walio ktk mchakato wa kurudisha nchi yao mikononi mwao toka kwa mafisadi kwa maendeleo yao wote!
     
  18. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #18
    Apr 14, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    :yield:

    Kwanza ungetusaidia kujua interest inayoku-drive katika maamuzi ya kujiunga na chama cha siasa...

    Then from your interest tutakusaidia chama sahihi kujiunga nacho kwa kuangalia, sio itikadi tu, lakini katika namna ambavyo kinaendeshwa na wenye kukiongoza sasa
     
  19. Nyami2010

    Nyami2010 JF-Expert Member

    #19
    Apr 14, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 227
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Shukrani kwa wote waliochangia.

    Inapoitaja CUF, huwezi acha kumtaja Prof. I. Lipumba, Seif Sharif, n.k

    Unapoitaja UDP, hakika huwezi acha kumtaja Mzee J. Cheyo, n.k

    Unapoigusa CCM, lazima uanze na TANU + Afroshiraz, na waasisi wake kama Baba wa Taifa, Kawawa, Bibi Titi, Karume, Seti Benjamin, n.k

    Kwanini, hamuokenani kukubali kutizama nyuma ya pazia la CDM.

    "Tell me your friend, and will tell you................"
     
  20. clemence

    clemence JF-Expert Member

    #20
    Apr 14, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 594
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Unaitaji chama au unaitaji wasisi wa vyama,kukuweka sawa tu Mrema si mwasisi wa NCCR wa Lipumbumba si mwasisi wa CUF,
     
Loading...