Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA ngoma mbichi Arusha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MAFILILI, Aug 8, 2011.

  1. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #1
    Aug 8, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mtafaruku wa kisiasa ndani ya CDM halmashauri ya manispaa ya ARUSHA unazidi kuendelea. Madiwani waliofukuzwa na CDM wameandaa kikao jioni ya leo mjini Arusha kwa lengo la kuwapa wananchi hali halisi kuhusiana na sakata zima la CDM hapo A town. Tunaomba kwa mwenyezi mungu, sakata la CDM liishe salama ili chama kizidi kuchanja mbuga na kushiriki vizuri mchuano wa IGUNGA wasije kupata kisingizio watapopata kipigo cha mbwa mwizi jimboni IGUNGA wasije na kisinngizio cha mtafaruku wa A town.
     
  2. p

    plawala JF-Expert Member

    #2
    Aug 8, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 627
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mafilili

    Ngoma imekwisha hiyo,tutaonana Igunga,ila msichakachue
     
  3. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #3
    Aug 8, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,804
    Likes Received: 2,952
    Trophy Points: 280
    Ngoma bado mbichi kabisa subiri utasikia mwenyewe.

     
  4. Imany John

    Imany John Verified User

    #4
    Aug 8, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    mbona tumefanya maamuzi magumu adilifu.je ccm wanaweza kufanya tuliyoyafanya?watasubiri sana.
     
  5. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #5
    Aug 8, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    wanahangaika bure hao.. Habari yao ndo ishaisha kiulaini kabisaaaa! Waendelee kupoteza muda manake hata hvyo hawana tena kazi ya kufanya!..
     
  6. MKUNGA

    MKUNGA JF-Expert Member

    #6
    Aug 8, 2011
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 438
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Shughuli ya Arusha ni nzito, CDM hawawezi kutetea viti vyote hivyo. Madiwani walichagliwa kw anguvu ya Umma, leo wanatolewa kwa nguvu ya CDM CC.
     
  7. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #7
    Aug 8, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Ni wewe wasema! Tuliwachagua kwa kudhani ni watu kumbe ni viatu! Subiri uchaguzi ufanyike ndo utaelewa maana yake!
     
  8. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #8
    Aug 8, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Tutasikia nini naona umeamua kujiridhisha kwa njia hii pole sana, hiyo ndiyo imetoka kosa walilofanya ni kukataa kujiuzulu wangejiuzulu vyeo wakabaki na uanachama then wangesumbua kidogo hata mahakama ingewasikiliza lakini sasa wako nje ni sawa na samaki ana nguvu majini akitoka atafurukuta dk mbili baadae atakufa ni kama wanavyofanya hao wenzako acha wavute pumzi ya mwisho.
     
  9. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #9
    Aug 8, 2011
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,542
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    HTML:
    
    
    Hivi lengo la CDM ni kutetea viti?
    Labda tumuombe Dr. Slaa aje humu atufafanulie, na kama lengo ni hilo am out.
     
  10. m

    mzee wa mawe Senior Member

    #10
    Aug 8, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 151
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    chama ndio kimekufa bora tugawane mbao
     
  11. M

    Mzee wa Posho Senior Member

    #11
    Aug 8, 2011
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sitaki kusema jambo ambalo madiwani hao kesho watatangaza juu ya hatima ya Chadema Aarusha! Chadema kazi mnayo arusha kama mlitumia akili ya kombati kwa jambo hili mtajutiaaaaa! Subirini kesho news kutoka A town!
     
  12. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #12
    Aug 8, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Saharavoice,
    Afadhali tukose viti in the short term ili tujenge uongozi bora in the long term.
     
  13. franksarry

    franksarry JF-Expert Member

    #13
    Aug 8, 2011
    Joined: Nov 9, 2009
    Messages: 946
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 60
    TUNA IMANI NA WAKAZI WA ARUSHA

    wakazi wa arusha ni waerevu na wenye kujua kutofautisha kati jema na baya. tuwape muda tuwaone watakavyo fanya uamuzi wa busara.
    hao Jamaa zetu vibaraka wanajaribu kutapatapa baada kushindwa kufanya kile wakazi walichowatuma kupitia kuchaguliwa kwao kuwa madiwani...

    Lazima wajiulize nafsini mwao chini ya mwaka wamekuwa watovu wa nidhamu, je ni lipi ambalo wao litawarudisha kwa wananchi ktk kata zao...?
    Hamna jipya zaidi ya kutapatapa na kufa kifo cha mende. wangekuwa hawakutendewa haki, wananchi wangefahamu ukweli wote khs hilo.

    waheshimu maamuzi ya CC CDM. walipewa muda, team ilipelekwa Arusha na taaratibu zote zilifuatwa.
    Nidhamu ktk maisha ndiyo siri ya mafanikio..., na huwa inatakiwa ianze kwako binafsi n then kw wengine!

    Tutafika tuu lazima kukaza buti.
     
  14. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #14
    Aug 8, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hawana jipya!
     
  15. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #15
    Aug 8, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,372
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Arusha watu sio wajinga kama unavyo fikiri ngoja wenyewe CC CDM waje wawaeleze wananchi ni kwa nini waliamua kuwafukuza uanachama hao mafisadi!!!!!!!!!!! Hatuwezi kuendelea kufuga mafisadi eti kwa sababu tunaogopa CCM, hizo fedha walizopewa ndio mwisho wao!!!!!!!!!!
    CDM ni corruption freezone!!!!!!!!!!
     
  16. apolycaripto

    apolycaripto JF-Expert Member

    #16
    Aug 8, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 630
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ngoja waumane mpaka kieleweke!Hapa magamba wajipange kwani wao angalau wanadola inaweza saidia kuwakabili hawa 2 twins.Nadhani CCM/dola inaweza kutumia sheria ya kizuizini hasa kumkabili huyu kimeta wa Monduli maake ndio tishio hadi sasa.
     
  17. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #17
    Aug 8, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Thanx!
     
  18. Facts1

    Facts1 JF-Expert Member

    #18
    Aug 8, 2011
    Joined: Dec 23, 2009
    Messages: 308
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Source? au ni Garden Bar maana najua hawana platform tena.
     
  19. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #19
    Aug 8, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Madiwani wafa maji hao, hawaishi kutapatapa... Machalii A-TOWN wazomeeni hao wasaliti
     
  20. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #20
    Aug 8, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ingekuwa ni upuuzi kwa namana yeyote ...kuwakubali na kuwa nyeyekea madiwani kwa namna mambo yalivyokuwa...

    NIDHAMU NA UWAIBIKAJI ...ni muhimu ...lazima wafukuzwe na wafukuzwe waende mbali kabisa.... MATOKEO YOTE TUTAYAPOKEA!!

    Bora kutokee kitakachotokea kuliko kuanza kunyeyekeaana na kukubali vitisho .... vya aina hiyo ndani ya chama.

    Hiyo haiatkuwa na HESHIMA WALA NIDHAMU yeyote sasa na siku zijazo. Lazima kukubali uamuzi hata chamamkivunjieke ...lakini kivunjike kwa heshima.

    Kuogopa kupoteza mtu au kikundi cha watu ...kwani Chama kitavunjika ...ni Ujinga ...ujinga na udhaifu wa hali ya juu ..ule ambao umifikisha CCM na taifa hapa lililopo..Lina sambaratika kwa kuogopana na kupigiana magoti...!

    Ujinga unaofanywa na vijikampeni vya kitoto vya KUVUANA MAGAMBA kwa woga na kutetemekeakea kule CCM ..IWE NI MWIKO ..

    ...NDIO IWE NI MWIKO CHADEMA ....NA HESHIMA YA CHADEMA IWE HIYO ..CHAMA KIBAKI AU KISIBAKI ..HATUTAKI MAMBO YA KIJINGA KAMA YA KUVUANA GAMBA...kwa udhaifu wa kutia Aibu chama na Taifa la Tanzania.

    DO WHAT MUST BE DONE ...DO THE IMPOSSIBLE...TAKE WHATAEVER THE CONSIQUECESES! ..AND GOD BLESS IT..!!!

    Hiiki ndicho kinakosekana nchini..hakuna ujasiri, ushujaa wenye upendo wa maamuzi mazito ulioshehini nidhamu na uwajibikaji!!

    Hilo haliwezi kukwepa ili kurudisha heshima ya nchi na waasisi wake!
     
Loading...