Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

chadema ndani ya washington

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by andrews, Jun 25, 2012.

  1. a

    andrews JF-Expert Member

    #1
    Jun 25, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  2. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #2
    Jun 25, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    wana kipande hawa?
     
  3. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #3
    Jun 25, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Mpaka mabitozi washington wanakubali safi sana,wamebaki mashorobaro na wauza sura wakizaramu na kikwere dsm sasa,badilikeni eheeee! Mnatuangusha sana.
     
  4. D

    Dabudee Senior Member

    #4
    Jun 25, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Washington iko kaskazini bila shaka ila hata kaskazini ya Marekani nako ni tabu nini?
     
  5. B

    Bob G JF Bronze Member

    #5
    Jun 25, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hivi hawa watakuja kupiga kura? maana si 2 kufurahi kuwa CDM ina watu mpaka Marekani
     
  6. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #6
    Jun 25, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mamilioni ya CCM kwa matawi ya Washington na London yalikuwa kwa ajili ya wapiga kura? Sasa hivi suala la kura CDM halipo kuna suala la kula ccm kura CDM
     
  7. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #7
    Jun 25, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    nchi nyingi sasa hivi diaspora wanapiga kura online, bostwana, maldives few to mention
     
Loading...