Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA ndani ya Sumbawanga

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mpui Lyazumbi, May 9, 2011.

  1. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #1
    May 9, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Wakuu, hawa jamaa nilikuwa nawasikia na kuwaona tu kwenye media. Nawashuhudia hapa Sumbawanga, maandamano yamefunga barabara the entire 3km to katikati ya mji. Siyo siri, mimi napata picha mpya kabisa na wasifikiriwe kuwa bado ni chama kidogodogo. Wanasupport ya dhati kutoka kwa wananchi tena walioacha shughuli zao kuja kuwasikiliza. Stay tuned!
     
  2. L

    LAT JF-Expert Member

    #2
    May 9, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    Mpui Lyazumbi

    wewe pia ni mmojawapo wa wanaharakati wa mabadiliko ya maendeleo ya taifa letu ....

    asante kwa kuwa na ujasiri wa kutujuza kilichojiri live... endelea mkuu
     
  3. w

    werewe Senior Member

    #3
    May 9, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 196
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    big up cdm
     
  4. Ngalikivembu

    Ngalikivembu JF-Expert Member

    #4
    May 9, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,778
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    Tunashukuru kwa taarifa.kama unawezza kuweka picha fanya hivo.tunawasubiri huku songea.kama simu yako haina uwezo wa kuchukua picha basi tupe kinachaojiri zaidi
     
  5. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #5
    May 9, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo wameshaingia mkoa wa Rukwa siyo?

    I love kitengo cha mawasiliano cha Chadema!
     
  6. h

    hans79 JF-Expert Member

    #6
    May 9, 2011
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Tu pamoja ila picha muhimu kama uwezekano upo.
     
  7. Mvuni

    Mvuni JF-Expert Member

    #7
    May 9, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 322
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante kwa taarifa njema. Kwa kuwa mkuu uko live kwenye tukio hebu tupe uhondo wa picha.
     
  8. The Prophet

    The Prophet JF-Expert Member

    #8
    May 9, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acha urongo wewe!! chama cha msimu (ccm) hicho.
     
  9. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #9
    May 9, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mkuu tupe habari zaidi!
     
  10. F

    FJM JF-Expert Member

    #10
    May 9, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145

    Wenzao wako Dodoma kwenye semina elekezi juu ya kutoa habari za 'mafanikio' huku wakifuahia vitafunwa
     
  11. f

    findu fiki JF-Expert Member

    #11
    May 9, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 431
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kweli Wafipa sasa wameamuka usingizini wanataka mabadiliko.
     
  12. Jiwejeusi

    Jiwejeusi JF-Expert Member

    #12
    May 9, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 755
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thanx mwana peoples' power
     
  13. ALLEX

    ALLEX JF-Expert Member

    #13
    May 9, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,984
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    go cdm gooooooo..
     
  14. THINKINGBEING

    THINKINGBEING JF-Expert Member

    #14
    May 9, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 2,337
    Likes Received: 584
    Trophy Points: 280
    Safi kabisa.
     
  15. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #15
    May 9, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Aksante kwa taarifa kiongozi wetu,
    Endelea kutuletea mpya- via mobile!
     
  16. Fisherscom

    Fisherscom JF-Expert Member

    #16
    May 9, 2011
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 1,148
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Thanks kwa taarifa mkuu!
     
  17. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #17
    May 9, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    tupe lista ya makamanda wanapanda kukwaani!
     
  18. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #18
    May 9, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,043
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    MPUI HII NI MESEJI YA Tundu A. Lisu anatumia LAT
     
  19. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #19
    May 9, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Tunasubiri
     
  20. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #20
    May 9, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Asante mkuu ila usishangae watu wakikuomba picha manake nimegundua wanadamu hawaamini wakiambiwa hadi waone. CDM ni chama makini mkuu ushindi walishashinda sema ti NEC iliamua kumtangaza mtu wao!
     
Loading...