Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA ndani ya Songea mjini

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ngalikivembu, May 11, 2011.

  1. Ngalikivembu

    Ngalikivembu JF-Expert Member

    #1
    May 11, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,778
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    Wakuu chadema sasa wamepiga haodi hapa songea tayari kwa mikutano.
    Lile gari linalotumika kama jukwaa la mikutano tayari limeshafika hapa mjini kwa maandalizi tayari kwa mikutano hapo ijumaa.Wale wapenzi wa cdm karibuni tuwapokee wageni wetu.tujitokeze kwa wingi.
     
  2. o

    ombeni Member

    #2
    May 11, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tupo pamoja pita mitaa ya Lisbon,majengo,mfaranyaki,matogoro,bombambili,mateka,mletele,mjimwema pamoja na CHABRUMA waamshe asante.
     
  3. Tajy

    Tajy JF-Expert Member

    #3
    May 11, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 298
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kilala kheri huko,mungu awape afya na hekima muandamane kwa amani.Tupo pamoja ila m2juze zaidi
     
  4. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #4
    May 11, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kazi nzuri, nadhani hiyo itakuwa hitimisho la nyanda za juu kusini. Sasa Magamba sijui wataandaa semina elekezi nyingine au...?
     
  5. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #5
    May 11, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Nikiangalia picha za mikutano nilikuwa naona wanaohutubia wamesimama kwenye jukwaa makini, nikahisi ni floor ya gari. Kuna mtu ambaye anaweza ku post picha ya hilo gari? Huu ni ubunifu mzuri sana.
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    May 11, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,201
    Likes Received: 5,725
    Trophy Points: 280
    Sikonge upo? Tumekuja kuwashika hapa
     
  7. Ngalikivembu

    Ngalikivembu JF-Expert Member

    #7
    May 11, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,778
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    Dingiswayo,nitajitahidi kukuletea gari lile.mana jana lilikuwa lina shangiliwa hapa mjini hasa sokoni kwa staili yake ya uhamasishaji.
     
  8. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #8
    May 11, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    sina uhakika kama unazungumzia gari hili
    IMG_1494.JPG
     
  9. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #9
    May 11, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    ni gari nzuri kumbe inamjenereta mkubwa sana! NIMEIPENDA SANA HII!
     
  10. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #10
    May 11, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mkuu bila mijenereta na mgawo wa giza nchi hii unadhani tunaweza kukamilish amisheni yetu?
    Hata kama hakuna mgawo wa giza bado Magamba watafanya hila kutunyima umeme; Umesahau Mwakipesile alivyoamuru Tanesco wamzimie umeme Dr. Slaa kule Mbozi, au John Mnyika alivyozimiwa umeme pale Kimara? Na mifano mingine mingi tu ya aina hiyo.
     
  11. jockey emmanuel

    jockey emmanuel JF-Expert Member

    #11
    May 11, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 330
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nafurahi kusikia kuwa chadema wametukumbuka sisi wa ruvuma....waambie wasisahau kuja huku kwetu namtumbo....:happy:
     
  12. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #12
    May 11, 2011
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Wasisahau kwenda KILAGANO huko ndiko iliko ngome ya Chadema mkoani Ruvuma.
     
  13. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #13
    May 11, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    nasikia kambi ya jeshi mabomu yanawaka moto! mliopo songea tujuzeni zaidi yasije affect mikutano yetu na watu wetu
     
  14. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #14
    May 11, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    swaaaafi saaana CHADEMA msisahau basi kwenda na wilayani Tunduru, mbinga, namtumbo mpaka ziwani nyasa huko katoeni magamba yote yaiyobakia wekeni mwanzo mpyaaa tunataka 2015 tusafishe magamba yooote.
     
  15. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #15
    May 11, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    hapa cdm ninawashangaa, kushangaa pinda kushindwa kuwawekea umeme majirani zake. Sasa kwanini cdm isiamue genereta hili kusambazia umeme kwa baadhi ya wananchi wa madaba?? Kumbe ubinafsi upo katika kila chama!
     
  16. Mark Francis

    Mark Francis Verified User

    #16
    May 11, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 605
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkoa wa Ruvuma bado umetawaliwa na Magamba.... Wasisahau kupita wilya zote za mkoa wa Ruvuma... Songea, Tunduru, Mbinga na Namtumbo manake hawavijui vyama vingine zaidi ya hayo magamba!?
     
  17. Chitemo

    Chitemo JF-Expert Member

    #17
    May 11, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,290
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    mbinga napo mskusahau! Mfke mpaka kule nyasa kuanzia Mbamba-bay, Lundo,Liuli,Kihagara, Mkili, Ngumbo, Lundu, Manda, Lwanda, etc etc.
     
  18. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #18
    May 11, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    mapambano yanaendelea mpaka kieleweke hahahaaaaaaaaaaaa
     
  19. i

    ibange JF-Expert Member

    #19
    May 11, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    mawazo mgando. CDM hawakusanyi kodi. Ngoja tukianza kutawala utayaona makubwa yatafanyika
     
  20. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #20
    May 11, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Yako managapi haya magari?...tunahitaji kila mkoa uwe na moja
     
Loading...