Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA ndani ya Singida

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Unyanga, Dec 7, 2011.

  1. Unyanga

    Unyanga JF-Expert Member

    #1
    Dec 7, 2011
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 402
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    sasa hivi kuna kikao cha kuelimisha wananchi juu ya katiba mpya. Ndo kwanza mada ni ya pili inaelezea historia ya kutafuta katiba mpya.
     
  2. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #2
    Dec 7, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,004
    Likes Received: 3,568
    Trophy Points: 280
    mkuu, asante kwa taarifa, tuongezee uhondo, nani wanatoa mada, mahudhurio, je ni mkutano wa hadhara au ni wa ndani!
     
  3. m

    massai JF-Expert Member

    #3
    Dec 7, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tupe list ya makamanda viongozi waliopo,na vipi muitikio wa umma wa hoko wamejitokeza vipi.......
     
  4. Unyanga

    Unyanga JF-Expert Member

    #4
    Dec 7, 2011
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 402
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ni mkutano wa ndani na mahudhurio ni makubwa sana mpaka watu muda si mrefu watu watakosa pakukaa.
     
  5. Unyanga

    Unyanga JF-Expert Member

    #5
    Dec 7, 2011
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 402
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    yupo mbunge mh. Christina lissu na makamanda wengi sana wa ngazi ya mkoa.
     
  6. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #6
    Dec 7, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,004
    Likes Received: 3,568
    Trophy Points: 280
    I wish ningekuwepo, ene wei, utupe ukiweza yanayojiri ukumbini. pia kwa makadirio takwimu ya mahudhurio. je wamevishwa sare? kama kuna dalili zozote za wananchi kusafirishwa! kuna mgao wa posho ili kushawishi mahudhurio! by the wei hongera watoa mada na wananchi waliohudhuria.
     
  7. b

    buyegiboseba JF-Expert Member

    #7
    Dec 7, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo kwenye RED hizo ni stail za magamba sio CHADEMA! Mahudhurio kwenye issue za makamanda sio ya kukodi maloli tatizo huwa tu ni kuwahi nafasi ya kukaa kwa utulivu.Chema chajiuza
     
  8. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #8
    Dec 7, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mimi nipo kwenye kikao,makamanda wamejiandaa vizuri tatizo ni mahudhurio,hakuna kabisa watu ndo mana kikao kimechelewa kuanza..kuna kiongozi mmoja apa wa bavicha ndo anapita pita kuwakusanya wadau wahudhurie kikao.nitaendelea kuwajuza na kueka picha badae.
     
  9. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #9
    Dec 7, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,702
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    hivi huyu ana undugu na T. Lissu? jibu tafadhali wandugu.
     
  10. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #10
    Dec 7, 2011
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    mchampaa Suya nakuja nyumbani wiki ijayo, nataka niweze kufanya kitu kuhusu kuhamasisha wanasingida juu ya katiba. Ningefurarahi tukionana pia na mwanafunzi wangu bwana Isango
     
  11. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #11
    Dec 7, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,094
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    True kwa taarifa nilizonazo ni dada ake huyu Christina Lissu
     
  12. Amani Nyekele

    Amani Nyekele Senior Member

    #12
    Dec 7, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 157
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Isango tunamfahamu na wewe ni nani??
     
  13. Amani Nyekele

    Amani Nyekele Senior Member

    #13
    Dec 7, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 157
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Chama cha undugunisation!! kaka na dada wabunge eneo moja!!
     
  14. T

    Topical JF-Expert Member

    #14
    Dec 7, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ukumbi upi kikao kinafanyika?

    Najua songea ni ndani ya kanisa katoliki na singida mnafanyia wapi???
     
  15. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #15
    Dec 7, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Sasa huyo dada yake Tundu Lissu, kashindwa kuongea bungeni ataweza kuongea ukumbi wa ndani?
     
  16. Unyanga

    Unyanga JF-Expert Member

    #16
    Dec 7, 2011
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 402
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mi pia nilikuwepo pale ukumbini mkuu, mahudhurio yalikuwa mazuri 2 na ukumbi uliotumika ulijaa watu au labda unavyotafsiri wingi ni kimagamba magamba.
     
  17. Unyanga

    Unyanga JF-Expert Member

    #17
    Dec 7, 2011
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 402
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    karibu sana mkuu, unaweza ukani pm ukikaribia kuja.
     
  18. Unyanga

    Unyanga JF-Expert Member

    #18
    Dec 7, 2011
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 402
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ana uhusiano ndio, yeye na lissu wote ni wabunge wa chadema, so wana mahusiano.
     
  19. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #19
    Dec 7, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Siasa za Tz ni za uchwara. CCM=CDM, yaani hauwezi ukatofautisha.
     
  20. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #20
    Dec 7, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,104
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    mmm wewe unaanza pumba zako sasa, km umetumwa utatuudhi, uhuoni uozo ndiiii ulioko magambani???????
     
Loading...