Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA ndani ya mkoa wa Njombe kuanzia tarehe 16.5.-17.05.2011

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by lutondwe, May 13, 2011.

  1. l

    lutondwe Senior Member

    #1
    May 13, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 150
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Makamanda cha chama cha demokrasia na maendeleo kuvamia jimbo la bibi mkola Njombe.
    Hata kabla ya makamanda kuanza kazi ya kumwaga upupu tayari maelfu ya wabena na makabila yanayoishi hapa Njombe wameanza maandalizi mithili ya ujio wa Masia.Jumatatu na jumanne patachimbika hapa Njombe.
     
  2. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #2
    May 13, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Tupo pamoja Kamanda Lutondwe. Naamini maandalizi yote yamefanyika. Bi Mkola lazima achanganyikiwe si amezoea vya kunyonga? Natamani sana niwepo hiyo jumatatu
     
  3. M

    MC JF-Expert Member

    #3
    May 13, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 740
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    All the best CHADEMA,

    Ninakumbusha tu, kitengo chenu cha Habari bado kimelala!!!
     
  4. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #4
    May 13, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mkoa mpya sera mpya
     
  5. M

    MPG JF-Expert Member

    #5
    May 13, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nguvu ya uma kushika hatama,VIVA CHADEMA.
     
  6. p

    plawala JF-Expert Member

    #6
    May 13, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 627
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nampa lema siku 4,alete taarifa ya maandishi kwa kumsingizia PM kwamba kadanganya bunge!
     
  7. maulaga

    maulaga JF-Expert Member

    #7
    May 13, 2011
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 472
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Lutondwe, habari za mgendela! nazikumbuka nyimbo zako hasa ule wa Samng'ong'o kukataa madingu kutoka Mdandu.
     
  8. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #8
    May 13, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    tumwonee huruma yule bibi jamani,atakufa kabla ya siku zake!!!!!!!!!!!aghhhhhhhhhhhhhhhhh
     
  9. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #9
    May 13, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kamwene mkuu utujuze kira hatuwa
     
  10. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #10
    May 13, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nibora umekumbusha wanatuangusha sehem nyingi tunazo kosa habali tunawashukulu wadau wanao jitoleya kulipoti habali sehem mbalimbali
     
  11. t

    tweve JF-Expert Member

    #11
    May 14, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 697
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    shukrani kwa hiyo taarifa nategemea wana njombe wataamka .ratiba kamili ikoje mkuu?
     
  12. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #12
    May 14, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hapo ni kummaliza bi mkora maana na kenyewe kanatetea ufisadi bungeni kwa kulinda hata hoja zisokuwa na masilahi kwa watanzania. Wammalize tu.
     
  13. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #13
    May 14, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    its a good move kwa wana Njombe, wanatakiwa kuhabarishwa sana habari za mabadiliko na CDm generally, unafahamu kuna watu kule wanasikia raha/fahari tu kuwa na Spika kutoka jimbo lao bila kuangalia beyond wananufaika vp na uspika huo, Cdm kazeni boot. mwisho wa siku itakuwa kama kumsukuma mlevi vile
     
  14. Butho Mtenzi

    Butho Mtenzi JF-Expert Member

    #14
    May 14, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 320
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Amsha amshaaa sana mana uko kwetu nako ni balaaa lakini mbele ya Makamanda mambo yatasonga tu.Let me wish all the best on dat day!
     
Loading...