Chadema ndani ya mji mdogo wa Katoro/Buseresere

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mtemiwao, Mar 4, 2011.

  1. m

    mtemiwao JF-Expert Member

    #1
    Mar 4, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 385
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau wapenda maendeleo nipo ktk mji mdogo wa katoro mpakani mwanza na kagera hali ni ya mashamsham utafikiri anakuja cjui nani maana hata rais huwa cio hivi,muda mfupi ujao kutakuwa na maandamano na mkutano wa hadhara,hii ni wakeup cal kwa cheyo,wasira, nk wanaowatia hofu wtz,kwa hali ilivyo naomba serkali ifate ushauri wa kuwakamata ili iwe rahisi kuiondoa madarakani.pipooos pr ni noma
     
  2. Click_and_go

    Click_and_go JF-Expert Member

    #2
    Mar 4, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    vivaaaaaaaaaaa!!!!
     
  3. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #3
    Mar 4, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,356
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Picha basii
     
  4. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #4
    Mar 4, 2011
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,985
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Inaonesha Mkutano utakuwa mzuri sana kwani maandalizi mazuri yamefanyika.Baadhi ya Wabunge tuko hapa Twiga Lodge tunasubiri muda ufike.Jana nako Chato mambo yalikuwa mazuri sana.
     
  5. Zegreaty

    Zegreaty JF-Expert Member

    #5
    Mar 4, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 639
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    watachanganyikiwa sana mwaka huu huo ni mwanzo more rally to come
     
  6. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #6
    Mar 4, 2011
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    Jamani 2mesikia kikosi kinarudi dar au wameamua kuendelea?
     
  7. F

    FredKavishe Verified User

    #7
    Mar 4, 2011
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,065
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    Hahahahaha sasa sijui watatokea wapi mwaka huo'
     
  8. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #8
    Mar 4, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,651
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 38
    tunawatakia kila la kheri, Mungu awabariki sana. msisahau kwenda na kule Tanga pia, hasa Lushoto maeneo ya Mlalo, natarajia kuwa mbunge wa jimbo la Mlalo Lushoto 2015 kupitia CDM
     
  9. H

    HM Hafif JF-Expert Member

    #9
    Mar 4, 2011
    Joined: Aug 16, 2009
    Messages: 1,372
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mama .

    Nyie wabunge mkiwa Bungeni mnalipwa posha kila siku. Je huko anawalipa nani Posho? na vipi hao wnaowahamasisha wanalipwa na nani? au ndio kuwadanganya watu wakati nyie mpo kazini?
     
  10. M

    Marytina JF-Expert Member

    #10
    Mar 4, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,070
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 38
    anawalipa Mungu.
     
  11. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #11
    Mar 4, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,319
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 38
    Haijalishi kama kuna posha au la...uhai wa chama kwanza mengine baadae
     
  12. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #12
    Mar 4, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,187
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Una akili fifu sana!
     
  13. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #13
    Mar 4, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 3,825
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 38
    CCM wapeleke hoja Bungeni ya kufuta ruzuku ya vyama vya siasa hata kama na wao wataathirika. Inaelekea CDM hawafanyi kosa na ruzuku yao; ruzuku inatumika kuibomoa CCM kisawasawa. Dawa ya kukomesha haya maandamano na mikutano ya CDM isiyosha ni kuwaondolea uwezo wa mapato. CCM wao si wana vyanzo vingine vya mapato kama viwanja vya mipira na majengo!!!!
     
  14. H

    HM Hafif JF-Expert Member

    #14
    Mar 4, 2011
    Joined: Aug 16, 2009
    Messages: 1,372
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wajinga ndio waliwao. Poleni sana huko Buseresere, Bwanga, katoro mpaka kule butundwe.
     
  15. M

    Mchekechoni JF-Expert Member

    #15
    Mar 4, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi mh.regia, kuna uwezekano wowote mkapishana njiani na msafara wa PM, Pinda? Cpati picha jinsi wananchi walivyowakubali halafu itokee mpishane nae, maana kaamriwa na jk awafuate huko huko ili awadhibiti msiendelee kutia mchanga kitumbua chake. Sijui ataficha wapi uso wake, maskini mtoto wa mkulima!
     
  16. H

    HM Hafif JF-Expert Member

    #16
    Mar 4, 2011
    Joined: Aug 16, 2009
    Messages: 1,372
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Tusiwe waongo. Chadema wanapata ruzuku zaidi toka rome
     
  17. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #17
    Mar 4, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,268
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 48
    wAKIondoa ruzuku tutachanga cash!..habari ndiyo hiyo
     
  18. H

    HM Hafif JF-Expert Member

    #18
    Mar 4, 2011
    Joined: Aug 16, 2009
    Messages: 1,372
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Kama ndio hivyo kwanini wasizitoe zile posho zao kule Bungeni kuelekeza kwenye chama hususan matawi yenu ya kule vijijini.
     
  19. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #19
    Mar 4, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 3,825
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 38
    Makanisa hayapati kitu toka Roma sembuse Chama cha Siasa!!! wewe ndio mwongo kupita waongo wote ninaowafahamu
     
  20. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #20
    Mar 4, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 3,825
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 38
    Watakao changa Cash, TRA watawapelekea assessment ya kodi kubwa ili kuwapunguzia huo uwezo wa kuchangia CDM
     
  21. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #21
    Mar 4, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,860
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 38
    Nashukuru sister kwa taarifa!!
     
  22. M

    Marytina JF-Expert Member

    #22
    Mar 4, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,070
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 38
    vipi ule mpango wa mahakama ya kadhi umeishia wapi?Shehe mkuu amewasaliti?Mimi nataka ije Shariah kabisa ila iwe ya waislam tu ili nijionee ni wanani watabadili dini fasta.
     
  23. M

    Mary Chuwa JF-Expert Member

    #23
    Mar 4, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kila la kheri Mungu awe nanyi kila hatua maana Wasira hataki watu waujue ukweli kuwa na yeye Bunda alihonga
    Watakaokataa kusikiliza sauti ya mabadiliko kung'uteni vumbi na msonge mbele,huko wanahaha maana wamezoea kuiba sasa ajira yao ikiota nyasi itakuwaje wataishi vipi na hawajazoea mgao wa umeme maana wana majenereta,kununua sukari kwa kibaba maana wanagawia na ccm.adha ya usafiri kwani magari wamepewa kwa kutumia kodi zetu na wanajaziwa full tank wanaishia kupiga tu porojo hawana wanachofanya
    Kitaeleweka tu
    MWANZO WA UDHALIMU HUDANGANYA WALIOPO KWENYE MFUMO HUO LAKINI MWISHO WAKE HUWA NI KILIO NA KUSAGA MENO KWA WALIODHULUMU
     
  24. L

    LAT JF-Expert Member

    #24
    Mar 4, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,525
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    itakuuma sana
     
  25. JAPHET MAKUNGU

    JAPHET MAKUNGU Member

    #25
    Mar 4, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Gooooooooooood, goooooooooood sana, thats my homeland. Najua kuwa mji huo hauna urafiki na jembe na nyndo. Peopleeeeeeeeeeeeez P 4rever.
     
  26. S

    SOKON 1 JF-Expert Member

    #26
    Mar 4, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,038
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    crapppppppppp
     
  27. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #27
    Mar 4, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,860
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 38
    Duh!ulitaka CDM nao wawahonge wananchi kama CCM?
     
  28. Bigjahman

    Bigjahman JF-Expert Member

    #28
    Mar 4, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 529
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 18
    Achen kupotezea,kwann hamjbu maswal muhmu kama Slaa kuzusha kfo cha mkuu wa mkoa shytown,mnataka kufunika kombe mwanaharamu apte co
     
  29. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #29
    Mar 4, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 21,366
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 48
    hata mimi huwa natamani iwe hivyo...
     
  30. H

    HM Hafif JF-Expert Member

    #30
    Mar 4, 2011
    Joined: Aug 16, 2009
    Messages: 1,372
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Una uhakika na unacho kinena?

    Muulize Padri Slaa atakuonyesha sponsor wote wanaomdhamini
     

Share This Page