Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema ndani ya masumbwe

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by bulunga, Mar 1, 2011.

  1. b

    bulunga JF-Expert Member

    #1
    Mar 1, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 267
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Muda si mrefu Mwenyekiti wa CDM kamaliza kuhutubia wananchi wa Masumbwe akitokea kahama, na tayari kaondoka kuelekea Bukombe 80km ambako pia watu wanmsubiri kwa kwa hamu kubwa, Masumbe kafungua ofisi ya chama na kuhutubia kwa dk 25 watu walikuwa wengi sana na hakuweza kumaliza kiu yao
     
  2. Panga la Yesu

    Panga la Yesu JF-Expert Member

    #2
    Mar 1, 2011
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Keep it up Dr!!!!!!!!!!!
     
  3. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #3
    Mar 1, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    anatumia helikoputa? maana kuna kaumbali
     
  4. nsimba

    nsimba JF-Expert Member

    #4
    Mar 1, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    safi sana
    tupeni pich za masumbwe, ni muhimu
     
  5. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #5
    Mar 1, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kuna kamera kweli huko mzee? Maana hata camera za kwenye simu hazifanyi kazi sababu ya mgawo wa umeme
     
  6. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #6
    Mar 1, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    CCM Ikomoliwe kweli kweli. hawakumwelewa Baba wa Taifa.

    Poeple Power sio Mchezo.:wink2:
     
  7. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #7
    Mar 1, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Nimetokea kutokuamini!
     
  8. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #8
    Mar 1, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Vyama vya upinzani ni dhaifu lakini vipo. JKN.
     
  9. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #9
    Mar 1, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Na JKN alisemaje kuhusu Katiba ya CDM?
     
  10. only83

    only83 JF-Expert Member

    #10
    Mar 1, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Jamaa wana hali ngumu mwaka huu....Dodoma lini jamani?
     
  11. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #11
    Mar 1, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Siyo hilo tu. Alisemaje kuhusu ukosefu wa uongozi makini ndani ya CCM? Alisema Watanzania watautafuta nje ya CCM. Hilo ndilo neno.
     
  12. Du Bois ideas

    Du Bois ideas JF-Expert Member

    #12
    Mar 1, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 428
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I Love CDM
     
  13. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #13
    Mar 1, 2011
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,595
    Likes Received: 9,153
    Trophy Points: 280
    Don't only love,support them.
     
  14. mchillo

    mchillo JF-Expert Member

    #14
    Mar 1, 2011
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 424
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Ongeza: "CHADEMA ni chama chenye sera nzuri sana lakini (Kwa wakati ule alipokuwa akitoa tathmini) hakina kiongoziwa kuzifafanua sera zake. Siku CHADEMA ikimpata kiongozi mwenye uwezo wa kuzifafanua sera zao CCM wakae tayari." Nadhani wakati ndiyo huu. Kumekucha!!!!!!!!! Peoples..................Power!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  15. b

    bulunga JF-Expert Member

    #15
    Mar 2, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 267
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Take it or NOT
     
  16. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #16
    Mar 2, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Wakati wa ukombozi unakaribia
     
Loading...