Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema ndani ya Bukoba

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Regia Mtema, Mar 2, 2011.

  1. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #1
    Mar 2, 2011
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Wakuu, Habari!!!

    Yale Maandamano ya CHADEMA katika Kanda ya Ziwa yanatarajiwa kuhitimishwa leo kwa maandamano makubwa na ya aina yake Bukoba Mjini. Maandamano hayo yanatarajiwa kuanza saa 7 mchana.Maandalizi yameshakamilika na msafara wa Vikosi Kazi ndio unajiandaa kutoka Kahama vilipotia nanga kuelekea Bukoba. Kazi kamili itahitimishwa kesho kwa kufanya mikutano ya hadhara kwenye Wilaya za Mkoa wa Kagera. Baada ya hapo Vikosi vitarudi Dar es salam kwa maandalizi ya Kanda nyingine baada ya Bunge la Aprili. Habari ya matukio baadaye kazi ikianza.

    Kutoka Kahama
    Regia E Mtema
    Waziri Kivuli- Kazi na Ajira.

    =================
    KATIKA PICHA

    [​IMG]
    Hapa ni Kemondo

    [​IMG]
    Hapa ni Rwamishenye

    [​IMG]
     
  2. m

    maselef JF-Expert Member

    #2
    Mar 2, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 255
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Daima big up dada yetu hata sisi tulio nje ya nchi tunapata taarifa za uhakika mara zote toka kwako - Edmonton Canada
     
  3. S

    SARAWAT Member

    #3
    Mar 2, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    big up CDM, tuko pamoja, usisahau picha za matukio, kazi njema. peoplessssssssssssssssssssssssssssssssssss! power
     
  4. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #4
    Mar 2, 2011
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Kazi njema. Kikwete anagwaya kweli. CDM wape wananchi hali halisi ya nchi, elimisha umma wa Tz huenda watu wakaamka kutoka usingizini.
     
  5. N

    Ngandema Bwila JF-Expert Member

    #5
    Mar 2, 2011
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 998
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Be blessed Regia. We play for you all.
     
  6. m

    miradibubu JF-Expert Member

    #6
    Mar 2, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 307
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hongera dada yangu na Mungu awatangulie daima tupo pamoja nanyi. Ninaomba nifahamu mikakati ya kuimarisha ofisi za CDM wilaya na mikoa kwa kweli nguvu inahitajika kufanikisha hili ninaamini hata ikiitishwa harambee tutafanikisha hili, kwa mfano ofisi ya CDM mkoa wa Dodoma inatia huruma ninaamini hata wewe dada yangu unapokuwa dodoma huwa haikupi hata hamu ya kwenda kupumzika au kufanyia kazi zako mahali pale. Mimi nipo tayari kulitetea hili la uimarishaji au ujenzi wa ofisi hizi
     
  7. Lord

    Lord Member

    #7
    Mar 2, 2011
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Dada Reagia asante kwa taarifa. Na wilaya ya ngara mtafika maana huku kuna wafuasi wengi ambao hawajafikiwa na kuhamasishwa hata kipindi cha kampeni CDM haikufika. Kwa maono yangu haya maeneo ndo ya kuja kuhamasisha zaidi na watu wapo tayari kubadilika.
     
  8. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #8
    Mar 2, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Yes We Can Dada Regia.
     
  9. b

    bulunga JF-Expert Member

    #9
    Mar 2, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 267
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Regia, nini kinaendelea Kahama maana kuna Habari Dr na wabunge wawili wamekamatwa
     
  10. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #10
    Mar 2, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Safari ya ukombozi ni ndefu sana, na yenye harakati nyingi.
    Ahsante mheshimiwa sana, nataraji mtafika TBR awamu ijayo.
     
  11. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #11
    Mar 2, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Dada regia tujunze kwanza na hizi tetesi kuwa Dr.slaa mekamatwa kahama,na wabunge wawili.source redio one.
     
  12. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #12
    Mar 2, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    If this is true...it MUST be a breaking nuz,
     
  13. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #13
    Mar 2, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,565
    Likes Received: 2,022
    Trophy Points: 280
    unavyo vuta manati ndivyo unaongeza speed ya jiwe.so wanavyomsumbua dr.Slaa ndivyo wanavyomuongezea makali.ni wafa maji
     
  14. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #14
    Mar 2, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    hili nalo neno
     
  15. H

    HM Hafif JF-Expert Member

    #15
    Mar 2, 2011
    Joined: Aug 16, 2009
    Messages: 1,359
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mama sisi tunaomba tu AMANI itawale na kusiwe na maneno ya uchochezi na ya kuleta chuki na mifarakano miongoni mwa jamii kiasi cha kuleta vita katika jamii.

    CHADEMA KUMBUKENI MDOMO ULIKIPONZA KICHWA
     
  16. anti-fisadi

    anti-fisadi JF-Expert Member

    #16
    Mar 2, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 369
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mungu awaongoze,maandamano yaishe kwa amani na utulivu
     
  17. nsimba

    nsimba JF-Expert Member

    #17
    Mar 2, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    tunawatakia heri na baraka tele
     
  18. Panga la Yesu

    Panga la Yesu JF-Expert Member

    #18
    Mar 2, 2011
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    HIli hata mimi na hamasika kuchangia, ebu lifanyiwe kazi kwa kina na hasa mnapokuwa kwenye hizo operations basi na maMbo ya Ofisi yaangaliwe, kwani Dr anaweza akafanya kaharambe kwa ajili ya eneo maalum na ikapatikana pesa ya kutengeneza OFISI zinazoendana na Hadhi ya CDM.

    Lakini lililo moyoni mwangu ni kujuzwa kwanini siku hizi hatuoni taarifa za maandamano kwenye TV zote, je zimepigwa marufuku kurusha habari za maandamano? Kama kuna uwezekano basi kuwe na kipindi maalum kitakacho rusha matukio ya maandamno na sisi Wadau tutachangia, mradi muweke utaratibu maalum.

    HIVI CDM hamuwezi anzisha kituo chenu cha TV?


    CDM GO GO GO GOOOOO!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  19. Z

    Zempugwa Member

    #19
    Mar 2, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haihitaji tena CDM kupingwa na vilaza wa ccm
     
  20. Jeremiah

    Jeremiah JF-Expert Member

    #20
    Mar 2, 2011
    Joined: Feb 17, 2009
    Messages: 636
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Go Slaa go. We are behind. Changes. time will tell.
     
Loading...