Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

chadema nayo kujivua gamba juu ya hizi kashfa??

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mujumba, Apr 14, 2011.

  1. Mujumba

    Mujumba JF-Expert Member

    #1
    Apr 14, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 854
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    sio siri chadema ndio chama kikuu cha upinzani kwasasa lakini kimekuwa kina kashfa nyingi sana kama vile swala la udini,ingawa walijaribu kumuita kundini prof safari ili kufuta dhana ya udini lakini bado swala la udini halijafutika mioyoni mwa watu,pia liko swala la kupewa fedha na mataifa ya nje,liko swala la ukabila,pia liko swala la vurugu,mfano hai ni pale mbunge machachari Godbless Lema alipotamka live bungeni kuwa milango ifungwe watu wapigane!(mwananchi ya leo) hivi kweli mtu aliyepewa dhamana na wananchi anaweza kutamka maneno kama hayo katika chombo kikuu cha maamuzi nchini?? sasa je chadema kuvua gamba na kuwa na sura mpya katika macho ya watu?
     
  2. only83

    only83 JF-Expert Member

    #2
    Apr 14, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Acha upuuzi ndio mana watu hawachangii thread yako..wanaiangalia wanakupuuza....
     
  3. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #3
    Apr 14, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Baada ya ccm kujivua gamba ni zamu yako Kashaga kujivua gamba kwa kashfa zinazokukabili. Uliupotosha umma wa watanzania kuhusu jimbo la karatu. Tunaoifahamu karatu tukakuumbua. Hata baada ya kuomba radhi bado umekuwa ukiendelea kutuletea thread zenye mambo ya uzushi na propaganda za ccm. Sasa ni wakati wako wa kujivua gamba ili kurudisha imani ya jukwaa hili kwako. Kwa kifupi cdm haina gamba. Hizo unazoziita kashfa ni uzushi na propagana zinazoenezwa na wajijinga wajinga kama wewe wanaotumwa na ccm baada ya kuishiwa hoja.
     
  4. Tumaini Jipya

    Tumaini Jipya JF-Expert Member

    #4
    Apr 14, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    <br />



    Ulishawahi Kuumwa Degedege wewe?
    Heri kukaa kimya kuliko kuandika Utumbo!!!
     
  5. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #5
    Apr 14, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Hata hao wanaosema wamevua gamba hakuna cha maana walichofanya. Ni kama wamepulizia mavi manukato eti kitanukia vizuri!
     
  6. JIULIZE KWANZA

    JIULIZE KWANZA JF-Expert Member

    #6
    Apr 14, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 2,574
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umeishiwa maneno wewe
     
  7. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #7
    Apr 14, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Chadema si chama cha bendera fuata upepo. Endeleeni kujivua magamba yenu huko CCM.
     
  8. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #8
    Apr 14, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,196
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Kashaga usiwe goigoi wa kufikiri.
     
  9. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #9
    Apr 14, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,966
    Likes Received: 363
    Trophy Points: 180
    The following member has groaned Kashaga for this useless post
    genekai (Today)
     
  10. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #10
    Apr 14, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Waislamu wampinga Mufti kuibeba CCM
    na Abdallah Khamis, Dodoma

    UMOJA wa Kiislamu (Istiqama) Mkoa wa Dares Salaam, umemtaka Sheikh Mkuu nchini, Mufti Shaaban bin Simba, kuacha kuvishambulia vyama vya siasa vinavyoikosoa serikali na badala yake ashughulikie masuala yanayohusu maslahi na matakwa ya Waislamu hasa katika kipindi hiki cha vuguvugu la madai ya Katiba mpya.
    Msimamo huo ulitolewa jana na Sheikh Yasin Bahama, kwa niaba ya umoja huo wa mringano wa Kiislamu, wakati akitoa tamko kuhusu mchakato wa upatikanaji wa Katiba mpya na nafasi ya Waislamu katika mchakato huo.
    Tamko hilo limekuja ikiwa ni wiki chache tu zimepita tangu Mufti Simba ayalaumu maandamano yaliyofanywa na Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) katika mikoa ya Kanda ya Ziwa akisema yanahatarisha amani ya nchi.
    Ajenda ya maandamano hayo ilikuwa ni kuishinikiza serikali kuchukua hatua za dharura za kulinusuru taifa liondokane na maisha magumu hasa baada ya kupanda kwa bei za vyakula, bidhaa na huduma mbalimbali ikiwemo umeme, gesi na mafuta.
    Sheikh Bahama alisema mufti kama kiongozi wa waislamu wote nchini anapaswa ahakikishe kuwa katiba ijayo inawapa Waislamu fursa na haki za kutosha ikiwa ni pamoja na kuwa na Mahakama ya Kadhi.
    "Haya maisha magumu tunayapata wote sasa wanapotokea watu wanaishinikiza serikali ili hali iwe nafuu halafu anatokea mtu anawapinga (Mufti), kwa kweli ni jambo la kushangaza," alisema.
    Sisi kama Waislamu hatuoni tatizo lolote linalofanywa na Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA), kwa kuwa ni chama cha siasa cha upinzani, na lengo la vyama vya upinzani ni kuikosoa serikali kwa kuwa ni haki yao kisheria.
    Tunawasihi Waislamu wote kwa pamoja tuhakikishe Katiba mpya inakuwa na Mahakama ya Kadhi. &#8230;.tushughulike na kudai haki zetu ziingie kwenye Katiba. Tuachane na kutetea CCM na serikali yake, tuachane na kushambulia vyama vya siasa kwani vipo kwa mujibu wa sheria", alisema Sheikh Bahama.
    Walisisitiza kuwa suala la kuwa na Katiba mpya ni muhimu kuliko kuangalia ni chama gani kinaongoza nchi kwa wakati huu, kwani chama kinachoongoza sasa kitafika mwisho wake lakini kama Katiba itakuwa mbovu basi haki na maslahi ya Mwislamu vitaendelea kudhulumiwa siku zote.
    Alisema kuwa Waislamu wana madai mengi na ya msingi wanayopaswa kuhakikisha wanatimiziwa kuliko kuangalia kwanini serikali ya CCM inasemwa.
    Waliwataka viongozi wote wa kidini nchini kuachana na masuala ya kisiasa na badala yake wawaongoze watu wao katika kufanya mema kwa ajili ya mwenyezi Mungu.


    Waislamu wampinga Mufti kuibeba CCM
     
Loading...