Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema nawapenda, mnaweka Maslahi ya Chama na Wanachama wenu mbele!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mantuntunu, Jul 30, 2012.

  1. M

    Mantuntunu Senior Member

    #1
    Jul 30, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 137
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nimekuwa nikiwaangalia Chadema kwa muda mrefu sasa, jinsi wanaitatua migogoro yao inanifurahisha. Wakati ule Zitto kalamba dume mpaka akasema eti na yeye anagombea Uenyekiti wa Chama, Chadema ikatumia busara wakalimaliza. Nimeangalia issue ya Shibuda, kaongea weee, lakini Chadema kimya hawakumjibu chochote mpaka akajiona mjinga kaamua kunyamaza kabisa. Sasa hili la Zitto kutaka kugombea Urais, najua ni demokrasia na Chama kinakua, I hope hili nalo mtali-handle kama kawaida yenu. Big up sana!
     
  2. a

    andrews JF-Expert Member

    #2
    Jul 30, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ​chadema hawakurukupi kama ccm
     
  3. kbosho

    kbosho JF-Expert Member

    #3
    Jul 30, 2012
    Joined: Jun 4, 2012
    Messages: 11,231
    Likes Received: 1,345
    Trophy Points: 280
    kama wanachama wamrdhia atapewa nafac...lakn kiukwel bongo kuna siasa chafu. Pia 2meshndwa kutofautsha cha na serika..katba mpya ndio mkomboz vngnevyo ni ngumu kwa chadema kuingia mjendon
     
  4. M

    Mantuntunu Senior Member

    #4
    Jul 30, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 137
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nimependa hilo "kama wanachama wataridhia" yeah kwa kweli Katiba mpya inahitajika na muhimu kuwa nayo kabla ya Uchaguzi wa 2015
     
Loading...